😂😂😂😂😂Vizuri lazima ule na nduguyo bwana....wife wake mrembo tu halafu Ila tulisaidiana sana
Duh kama mpaka wewe mwanamke mwenzie unakubali kuwa wife ni mrembo basi huyo pisi kali🤣🤣🤣🤣
Alafu sasa kwa ujinga wa haka kamchezo basi utakuwa unampa vitu ambavyo wife hafanyi
 
Hata kama ni nzuri, siyo pahala pake. Anzisha uzi wa riwaya
 
Ha ha ha ngala ngala nalionea huruma. Itakuwa zee milage zimesoma kinoma, maana gari bovu huvutwa na zima
 
Tumepata upande wa pili leo wa story

Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
 
Southern highland hii lazima vibama [emoji1]

Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
 
Jamaaa alifaidi sana maana kwa uandishi wako huu unasadifu kuwa yaliyomo yamo halafu kitu ilikuwa na muda mrefu haijachakatwa

Kwema lakini mkuu Joanah
Umemquote Joannah lakini umenitag mimi...yaaani ulichofanya ni sawa na una shida na vodacom lakini unapigia airtel

Niko poa T 1990 ELY ...heri ya mwaka mpya
 
Baada ya kusoma sana za wenzangu acha nishushe yangu.

Baada ya kumaliza chuo nikarudi kitaa. kuna familia moja( mke na mume) ilikuwa inanikubali sana maana nilikuwa kijana mstaarabu pale kitaa. Sasa akaja mtoto wa mdogo wake mama mwenye nyumba. Siku naenda wasalimia nikamkuta nikatambulishwa huyu ni dada yako mgeni kaja kutembea tembea. Basi tukawa tunaitana brother and sister alikuwa age kama 25plus hivi.
Akitaka kufanya manunuzi ya ndani naotwa niende nae msaidia kununua vitu. Na nilikuwa naaminika sana.

Mjini kutamu bwana mtoto akaanza pendeza nikamchek kwa jicho la pili nikaona mtoto kanona tako linazidi kujaa. Akili zikaanza hamia chini. Ila nikawa sijui namuanzaje huyu sasa. Kuna siku nilikuwa naumwa akaja hime kunicheki. Home nilikuwa Niko peke yangu hadi weekend ndio familia inarudi kutokana na kazi zao. Siku hiyo naumwa joto limeongezeka mtoto akichukua kitaulo akakilowesha maji akawa ananipangisa pangua kila sehemu akanitia nyege hasa ila ndo naumwa afu sijui namuanzisha vipi.

After 5 days nikawa nimepona nikamuita aje kunifanyia tena maana nikamwambia nili enjoy hapo nilikuwa naumwa. Akafanya kosa akakubali kuja. Basi wakati anafanya hivyo na mimi nikawa namshika kwenye shingo napapasa ile kiwiziwizi. Naona ananiachia tu. Nikaweka mkono kwenye paja ila huu ya nguo napapasa kaniachia tu.

Alikuwa kavaa sketi nikazamisha kwanye paja halisi afu nasonga kuelekea kwenye qumer akanizuia mkono unataka fanya nini. Nikamwambia na enjoy tu kuchezea chezea ila siwazii kufanya chochote kile si akaniruhusu . Nikasogeza mkono hadi kwenye K. Nikaona kaaacha kunipangusa na kitaulo pumzi imeongezeka nikazidi chezea K juu ya chupi akanogewa. Nikamlaza sasa maana tulikuwa tumekaa kwenye sofa. Nikapanda juu shika maziwa pale ndo nikammaliza nyege zake ziko kwenye maziwa. Nikamvua brauzi na sidiria anza kunyonya nyonya sana kiustadi kiwango cha SGR. Mtoto anahema tu juu juu jasho linamtoka..nikamtoa sketi akabaki na chu***** nikakuta kaloana hasa.

Nikamnyanyua fasta fasta nikamwambia tuhamie chumbani hapa nafasi ndogo kwenye sofa..
Akastuka akasema unataka kufanya nini nikamwambia nakuchezea sana mimi huwa naridhika kumshika shika mwanamke tu. kuto****a sio lazima. nikampeleka ghetto sasa fikisha chumbani nyonya sana ziwa nimlegeze. Nikatoa chupi. Pima oil ipo ya kutosha nikaona ananishika ub[/B][/B] na yeye. Nikavua nguo fasta afu weka kifo cha Mende nikaendelea nyonya maziwa ili nikipachika mkunyenge ashangae umezama tuu.

Nikawa naugusisha kidogo kwenye mbususu nails timing baadae nikaipenyea chwiiiiii alikuwa ameloana basi ilipenya polepoleeee..nasikiaaaa aishiiiiiiiiii vannistelroooy imooo. Nikaanza sugua mbususu huku nanyonya maziwa dakika chache tu naona mtu ananikamataaaa kwa nguvuuuu..ananibanaaaa akawa kapiga bao..basi na mi nikalisaka langu nikamwagia nje.

Akawa kasizi kama 10 minutes hivi baadae akaamka akavaa nikampa nguo zake. Akawa anaona aibu sasa akasema imekuwaje nikamwambia bahati mbaya tu hii. Akaniambia ila nakuomba jinsi tulivyozoeana iwe hivi hivi usinichukulie tofauti nikamwambia haina noma hata mi usinichukulie tofauti..

Mtoto akasepa zake kufika kwao akanitumia bonge la meseji kunisifia nanukuu baadhi "sijawahi kuto****** kama ulivyonito****** wewe leo asante sana wewe ni fundi hasa"
Sikuijibu meseji kesho yake nika mcall nikamwambia njoo akaja alivyofika nikampeleka chumbani mwenye we akaelekea nikamla tena.

Basi alikuwa demu nilikuwa najilia mitaa ya mbali sasa ku maintain siri hasaa. Nilimtafuta kama kwa miaka minne hivi akawa karudi kwao. Ila kila akija dar naendelea kumtafuna. Nilikuja acha baada ya kuoa alini mind sana akasema alijua mi ndo nitamuoa

Washikaji wa kitaa walokula kibuti walikuwa wanasema yule dada yako jirani mgumu kinoma. sijui nani anamtafuta kumbe muhuni najilia juu kwa juu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…