Kasome meaning ya Rape (WHO)
Huyo mama ariridhia ko hajabakwa kikichopo apo ni jamaa tu hajafata ethics za profession yake, over.
mkuu sijaandika ili kujifurahisha ila kwakua najua hiyo sheria.
 
ULITISHA SANAA MZEE kMa nakuona na kakoti kako kasuti[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Daah miaka ya nyumba kama mwaka 2016 hivi
kuna siku nmeenda kwa braza mmoja hivi jiran yetu nilikua nataka niweke simu chaji..sasa nkakutana na braza nje kabsa ya uzio anaagizwa aende sehemu.. na maza ake..sasa sikua na wazi tofauti nkaingia ndani nkaingia hadi room kwake..nashtuka demu kalala kajifunika akaushtuka anashangaa sura ngeni..nkasalimia shem mambo akajibu poa..nkaanza kutafuta chaja..nikaweka..sasa kwa alivolala shepu imejichora kwa shuka kichwa cha chini kikasema noo...shetani nae akakaa pemben nifanye naturally bila kumsingizia.. basi nkaanza kumshika bila kusema kitu..hakatai.. anauliza braza yupo wapi? Sasa akili ikakumbuka kaenda soweto..dah soweto ni mbali.. nkasema nkikomaa nakula..basi demu akatoa shuka yupo uchi aisee..fasta nkafungua zipu nkatoa mkuyenge huu hapa.. nkamwambia shika..akajaa..akaanza kunyonya mkuyenge daah.. nikainamisha kwa bedi nikato mbaaa to mbaaa mno..nikakojoa..nikachukua namba chapu na simu nikachomoa nikasepa kimyaa.. demu nikawa namcheki nato mbaa saanaa daaah!!!!
N.B.WAZEE WANAWAKE NI DHAIFU....
 
Nimemfikisha Demu wangu kwenye kituo cha bus hapa anasafiri na amepakia basi.....

Lakini kutokana na visa nlivyosoma huku na uzoefu wa Malejendari wa huku naona kabisa Demu wangu anaweza akaliwa kimasihara....
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Daah
 
Hii ni zaidi ya masikhara. Khaaa
 
Nakumbuka ilikuwa mwezi wa kumi katikati wakati wa likizo nikaamua nile bata kwa kupiga bia na mbuzi wa kuchoma,sasa nikawa nimetoka baa moja inaitwa JM pale maduka mawili chang'ombe.Nimepiga bia za kutosha nikaona sio mbaya nikiwapigia kampani ili tuungane kwa ajili ya stori za hapa na pale,baada ya kuwapigia simu mshikaji kanitel tuonane pale liquid bar kurasini.Nikaondoka hadi pale kufika nikamkuta jamaa anapiga kilevi aina ya Serengeti light anachanganya na k.vant nikaona sio kesi niwapige round moja ya nguvu, wakapewa bia nne nne lakini pembeni kuna mdada akanilaumu Shem mbona mie umeniruka nikamjibu sikufahamu basi mshikaji akaniambia show yangu mpya nikaona sio shida nikampiga fungu sita za bia.Demu akaanza kupagawa akaona mshikaji atakuwa na hela akawa anakunywa na kujibebisha kwa ngu huku akivikata viuno kwa ustadi.Tuliendelea kunywa kufikia saa tano usiku akawa kalewa na mshikaji dizaini anaanza kuzima demu akaniombaniwasindikize Lodge nikawa nakataa ila demu akanilazimisha sana niwapeleke.Baada ya kutoka pale nikawapeleka lodge kufika pale mshikaji akajilaza kitandani akazima mazima,mie nikaaga niondoke heee demu akanidaka akafungua zipu akawa ananyonya ukuni aisee nikavurugwa plus pombe nikampa ushirikiano ila nikawa namuangalia mshikaji bado amelala fofofo nikambinua demu nikampiga pump za nguvu nikamkojolea.Basi demu akaniambia nataka nikupatie vitu adimu demu nikamtest vipi kwa Mparange unaendaga akaniambia wewe tyuu daah sitasahau nilipiga sana kisha nikasepa usiku mwingi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…