Nakumbuka Dom, kuna dem aliniita lodge aliyofikia nikachukue mishe flan, niliingia saa sita usiku pale chombeza kwa lugha zote nikachomolewa vizuri tu. Kurudi na mawazo nakuta kigodoro dogo mitaa ile anafunga ndoa, pemben nikamuona mama miaka kama 48-50 anaejipenda vizuri kakaa nyumban kwake kibarazani na wanae, mkubwa yupo form 6 na form 2, nikampa hii pale stri kam tunajuana mda mrefu. Nikawasilisha maombi, nikaacha namba ya simu, napigiwa asubuhi saa mbili naulizwa nimefikia wapi, nilikula mama yule, mpaka nandka Dom. nakumbuka ana kiuno na shanga moja tu imepita kiunoni, mpole sana bia mbili tu anakwambia twende tukalale.
 
Ndomu miaka hiyo kulikuwa hamna au??
 
One of the best...ya 2o22.
 
@ERoni heri ya mwaka mpya.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] duh
 
Wakuu hii ishakuwa sio mashara kesho natoroka na mtoto 18 yrs ila nimegundua hajatulia kabisaaaa maana kachoma vijiti. Kampanga baba yake akapangika. Sina wasiwasi sababu mama yake anaujua mchezo wote wa mwanae hivo hamna kitakachoharibika
Nitakaa naye hadi jumapili. Tunaenda kuspendi mombasa KE nitaondokea sirari mida ya jion saa moja hivi
 
No 5, many more down to go
Hey mmakonde mambo! Yule binti alinichamba bwana, alitoa maneno yote na kwamba ntaka nimvunjie ndoa yake.
Yule binti wa kimakonde sijui lile umbo alipata wapi, na rangi anayo si haba. Nlimuona sokoni nkatafta namba kijeshi tu, kumbe alikua kaolewa mitaa karibu. Ilipita miezi kadhaa, sijamtafta wala kujaribu kumsalimia, nliona udwanzi nlipojua tayari mke wa mtu.
Siku ya siku nakutana naye tena sokoni, yuko na familia yake wananunua mahitaji ya nyumbani, nkamsalimia na kumuuliza ushaacha kutukana watu? Akacheka tu, jioni kanitumia ujumbe, naomba mchango wa harusi. Nkamwambia kachore, mimi ntalipia, nkijua hatafanya hivyo kumbe alikua serious na akaenda kweli.
Jioni ananipigia nimtumie pesa, nkamwambia usisumbuke kutoa njoo chukua. Tukakubaliana asije home, tukutane njiani, nkiwa naenda kichwa kikapata moto, nkasimama karibu na nyumba ambayo haijaisha vema, alipofika nkamsalimia nkamwambia haya ntukane vizuri leo.
Nkamuuliza alipochora, akanionesha mikono na miguu nkamwambia sijaona mgongo, tukabishana siwezi lipa km hajapendeza, nkamwambia tusogee hapo kwenye jumba nione kama waogopa watu, aisee alifanya kosa kubwa sana, yaani ni kama alinipa penalti. Tulipofika mtihani upo naonaje na kavaa dera tu, ile ainue nkamwambia dah kumbe na kiuno umechora, nkawa nashika kiuno, nguo haikufika tena juu.
Shika kiuno, nkamshika papuchi iloshiba, akinitoa mkono nkapeleka kifuani. Nkamwambia just kidogo tu, na nshaona sasa. Akainama, nkautia ukuni mate ikapitishwa. Aisee toto alimwaga uno mpaka tumesahau km tuko kwenye nyumba haijaisha, alipiga dafu kali mpaka akaishiwa nguvu, maana alitetemeka mpaka akakaa.
Ameondoka usiku kucha msg za shukrani, na kuahidiwa muda na saa ni ile msg moja tu itanipa tunda. Siku ya pili nmeenda harusini kifua mbele.
 
Asante studio[emoji1544]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…