Naweka alama
 
Kuwa makini utafiruwa kijana..ohoooo
 
Story nzuri!!
 
Chief nataka kuujua huo mkao wa spika wa bunge (nimekosa mimi, nimekosa sana)
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji125][emoji125][emoji125]
Cc: mawardat
 
Sas ridhaa tena afu uwe umebaka , kwan tafsir rahis yakubaka ni ipi..??
mkuu ndo maana nikaseam tusome some mkuu, usijefanya jambo ukijua u salama kumbe ushatinyanga pasipo kujua sheria, na sheria inasema kutokujua sheria si kinga
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…