Rickboy again[emoji3][emoji3]
 
Mkuu umetisha. Ila jiandae sodoma panakuhusu[emoji16]
 
Huwa nkikuta stori ndefu huwa sisomi maana inanichosha ... just fupisha lenga point
 
Naanza wapi sijui, ila tutafika tu. Zipo nyingi, tunaeza kwenda polepole.

No 1.
Back in 2003, nmetoka shule nakutana na bro home ananiambia anataka kuhama kwa mzee ahamie karibu na kazini, kipindi hicho anafanya kazi kituo cha mafuta, na geto liko well decorated.

Nlikua nna kawaida ya kuwaita washkaji kuja kusikiliza music home, Makole hexagon wakitamba sana kiasi chake na love songs kwenye tapes.

Jioni nkamsaidia kuhama, kuhamia nyumba mpya na nkalala huko... Kazi ikaanza asubuhi, nmeamka sijui choo kilipo, natoka niulize face to face na manzi nlokua nae skuli (kumbe ile nyumba ni yao). Huyu manzi katimia haswaaa na nlikua namtolea mate kila siku, ilq nlishawahi mla best ake (story nyingine) kwahiyo nkawa niko nae mbali.
Siku ya pili kaamka aende Shule, bro alipokua anatoka akamwambia mwenzio hajaenda anaumwa, yule binti akaja ndanj anione.
Ile kuingia nkajifanya nmelala, muda huo tayari dude linainuka polepole nawaza namla vipi... akaniamsha nkaamka kwa kufungua macho, nkamwambia siwezi amka kabisa sijisikii poa.
Binti alichokosea ni kusema nkusaidie kunyanyuka? ile aniinue nkajivuta kwake, nkapeleka mdomo sikioni, nkamwambia polepole ahsante mchumba, akashusha pumzi sana.
Nkatoa mikono shingoni, nkapeleka kiunoni, "kumbe huna shanga?!" Nkamwambia kwa sauti ya chini wakati nshahisi iko moja au mbili, akauliza nkuoneshe? Kilichofuata ni kitom_bo cha asubuhi, mpaka mida ya saa4, ndo tukaanza ulizana sasa akijua fulani itakuaje.
Akawa demu wangu rasmi wa home, ila tukakubaliana best ake asije pale hata iweje.
 
2003 UKIMWI ulikua unaua kama nini na ukaenda peku mzee wa kazi [emoji1544][emoji1544]
 
No 2.
2004, mkoa fulani wenye baridi zake nyingi kama friji... Nmeamka asubuhi, dada wa binti nnaotoka nae (classmate na mtoto wa mwenye nyumba) kaja kwao kusalimia, ndani napiga magoma ya Daz Nundaz na Inspekta.
Akaja azima kanda asikilize kwake, jioni kaileta anasema haimfai maana hana asali wa moyo kashatendwa na mumewe. Nkamwambia kaa tusikilize, nkaanza muimbia pale.

" Wewe ndo asali wangu wa moyo, kwa dhiki na faraja mpnz kaza roho, ingawa watasema mengi midomoni mwao, usiwajali hao" na blah blah pale
Akaanza fabasamu, nkamwambia si umeona nshakufanya uwe na furaha, haya nikiss hapa uende, that was a damn fvckin mistake, alipoinuka ndipo ujumbe wa shetani ukaingia rasmi katika PM ya kichwa changu cha chini.

Nliona lile uno lilivokua limebinuka, ile milima ilivo jipanga, kile kifua kilivosimama, na ile sura iliyo ya upole. Alikua ananikiss kwenye paji, nkafanya uhuni wa kukwepesha, nkaweka mdomo, na kumvutia kwangu.

Alitaka kugoma, ila nkakuta kauleta, nlipoanza kumkiss, nkamshika mkono, nkaupeleka ikulu aone njemba ilivo wima. Akauishika ukuni kwa ufundi, huku akiniangalia, anawaza anipe asinipe, nkamnong'oneza huku nkiendelea kutalii milimani. "Usimwache mpweke, mpake asali akupe raha yake".

Yule bibie nkamtoa nguo kama sitaki ile habari, mpaka zinamaliza tayari kawa mchovu na dafu limevunjika. Nkamweka sasa ile style ya spika wa Bunge ya nimekosa mimi nimekosa sana, kisha akaanza peleka ukuni polepole, nkampelekea kichwa, hata akataka himaya nzima iingie, ile imeingia akavunja dafu jingine huku akitukana sana. Kama matusi yanafika, basi mumewe alitukanwa sana, "fulani unanitesa na hujui kunifanya hivi, fulani mjinga*** so and so". Tukasahau kabisa kama pale ni kwao, akalala kama masaa mawili kisha akaamka na kutoka. Asante zilikua nyingi sana, na nkapata bonus ya kukaa miezi kadhaa rent free. Mpaka alipojua nina demu kikaumana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…