kwamba usiku umegonga demu asubuhi tayar una UTI, usimsingizie mtoto wa watu tena itakua ww ndo ulimwambukiza,

mpigie nayeye mwambie akapime atumie dawa asije ishia kwenye PID kwa sababu yako
[emoji23][emoji23][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Mdogo wangu, Mtu anayenifaa sana

Christimas Eve, ilinikuta nikiwa njiani narudi kutoka kaskazini kurudi dsm baada ya ghafla isiyoweza kutibika kunihitaji kuwepo dar, huko nilienda na gari binafsi, ila kwa uharaka wa safari ikabidi nikwee twiga chaap kwa haraka baada ya lisaa nipo kwenye Jiji la makala

On my my back nikamcheki mdogo wangu wa kike yupo chuo kimoja hapa town achukue mkweche wa mshua aje kunipokea ambao nitutumia kwa huo usiku,

Dogo hakuniangusha nimetua town huyu hapa yupo na kabinti kazuuuri hatari mambo yangu kabisa nasikia tuu shikamoo kaka ... Nkasema Leo, usiku huu Yesu anazaliwa, sijui... Huyo Binti ni rafiki yake, niite room mate mwenzake huko chuo, waliamua kurudi home kwa sababu chuo hawakuwa na likizo na kwao ni mbali...niseme ni mbichi na mrembo kama alivyo mdogo wangu, umri sawa n.k wanaendana

Ngoswe penzi kitovu cha uzembe, mawazo ya kazi yakafutika nikawaza mambo mabaya yasiofaa juu ya yule binti, shetani kashanivaa, nikamwambia dogo tunapitia sehemu mbili tatu, kisha nawarudisha home, sawa? Sawaaaa....

Pitia kiwanja cha kwanza cha pili, tunafahamiana mdogo mdogo, stori hapa na pale dogo ananiangalia tuu, kashausoma mchezo, na anajua kaka yake niko single kitambo, dogo akataka kurudi home rafiki yake anataka bata, maana niliwapa bata hapo tunakula upepo cape town fm, nikampanga dogo kwenye text, your friend looks promising, i can finally settle! ...akajibu utajua mwenyewe nkajua nshapewa VISA, nipewe nini tena hapo

Konyagi zangu ziko kichwani nikamwambia dogo usitusumbue, chukua uber tutakukuta nyumbani, kama huwezi kutuvumilia tusherehekee kwa amani, kaita uber huyoooo...tukabaki mtu bee, daah jamani kale katoto ni katamu, katamu sana, kiukweli niliamua kutoboka zaidi tukalala pale coral beach, ameamka anaangalia bahari tuu chupi kaloweka, nikalipa tena siku ya pili na ya tatu, naenda kazini ninarudi, dogo alimsaidia, kutuma nguo zake, baada ya hapo akarudi chuo, sa hivi ndio demu wangu mpya, na dogo anaomba nisimvunje vunje moyo rafiki yake, nkajisemea, sio kwamba napenda kuvunja, moyo hivi vitoto havijatulia najua atabugi tuu soon itakula kwake

NB. Najua pia kuna miamba inavunja vunja dogo huko chuo kwa hiyo msinihubirie hayo mambo, Tit for Tat, tena mimi ninao wanne chuo na wanaliwa vizuri tuu
 
Mkuu nakudediketia kale ka nyimbo ka msondo ngoma "KAZA MOYO" hahaha
 
Kuna uzi niliwahi kuchangia na kuwaambia watu mwaka 2000 tayari namiliki simu walishangaa sana, na naamini wengine hadi leo hawaamini kile nilichoandika!
 
chai ya kimataifa boss
 
wewe dogo usilete utani kwenye huu uzi wa kimataifa. unapizije kwenye meno[emoji3064][emoji3064][emoji3064]
 
kwamba usiku umegonga demu asubuhi tayar una UTI, usimsingizie mtoto wa watu tena itakua ww ndo ulimwambukiza,

mpigie nayeye mwambie akapime atumie dawa asije ishia kwenye PID kwa sababu yako

We mshanba wa wap hujui kisonono unaita uti [emoji23][emoji23][emoji23]
 
kwamba usiku umegonga demu asubuhi tayar una UTI, usimsingizie mtoto wa watu tena itakua ww ndo ulimwambukiza,

mpigie nayeye mwambie akapime atumie dawa asije ishia kwenye PID kwa sababu yako

Wewe Ndio uliumwa au Mimi hapa? Au unaijua afya yangu zaidi ?
 
Kisaa kitamu ila hio incubation period ya huyo mdudu ni balaa

Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app

Mimi sijawai kuumwa huo ugonjwa na nlipoona reaction yake ndipo nkahaha nkihisi ni kisonono nlipoenda kupima nkaambiwa nna UTi na nkadungwa sindano na dozi nkapewa sasa nashangaa mnaoleta ujuaji wakati majanga yamenikuta mimi, ngachoka.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…