Hechinodemata
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 1,487
- 3,371
Hutafanikiwa mkuu, wanawake wananguvu Sana katika ushawishi wa kugegedana , sema hata polisi wenyewe watakuweka ndani kwanza utilize akili kama sio kukupiga makofi ili kukuzindua [emoji23]
Ulikumbuka kuvaa kinga lkn??.Christmas nilienda kijijin kwa wazee na familia yangu
Nimerud ijumaa so mwaka mpya nimeshinda na familia jion nikatoka kuja kwa mchepuko tukaenda Kalambez kuhave fun kdg then saa tano nikamrudisha
Sasa hapa nilipompangia kuna mdada mzur kishenz (ingawa hamfikii dem wangu sema ye ana matako ya wastan mazur nayopenda hata dem wangu alikuwaga ivyo ila now kanenepa matako yamekuwa makubwa sana)
Sina mazoea kabisa na huyo dada ingawa namtaman ila sijawah waza kumtaka maana ningeweza kubaribu kwa dem wangu
"Jiran heri ya mwaka mpya naona unamshusha bibie na kuondoka leo hulali hapa?" Hiyo msg iliingia kwa sm yangu wakat nimeondoa gari pale kama sekunde kadhaa
Nikapaki gari na kuanza kutafakr ni nan? Nikatuma msg"Nan?"
Akajibu me jiran yake ma dem wako flan
Nikamjua
" No leo sijajisikia kulala naenda home" nikajibu
Akanambia" Jiran una muda hauji hapa nilijua imesafir?!" Nikamjubu ndio na kumuuliza no yangu katoa wap? Akajibu alimwomba mwenye nyumba pale ndo akawa amempa
Basi nikawasha gar niondoke akawa anatuma msg sijubu nikiwa nawah home si akapiga na kuanza kulalamika sijubu msg nikamwambia naenda home
Akanambia geuza nikupe zawad ndo uende yaan mpk hapo nilikuwa sielew chochote naona ka mauza uza
Nikageuza ili nikajue anataka kunipa zawad gan akanambia nipaki mbali kdg kweli akaja ila cha ajabu akawa hajabeba kitu akaingia situ za nyuma ya gari
Nilipomuuliza zawad yangu akasema niende siti za nyuma anipe
Nikalock milango na kurukia nyuma
Nimekaa tu akanivutia kwake akaanza kunipa denda
Duu! Nimegonga yule dem jana usiku bila kutarajia nilipomaliza akanibusu na kusema ahsante akashuka me nimeganda tu bado sielew
Ameo doka nikawasha gari kwenda home
Leo tangu saa tani niko kwa dem wangu nakula mzg maana tangu nisafit hatukusex
Cha ajabu yule dem nilifuta msg zake na anajua nipo kwa mwenzake hapa maana ameniona naingiza gari
Hajanisemesha wala sijatumiwa msg tangu aliposhuka kwenye gari mpk sahiz na me nimepiga kimya nione mwisho wake
Ni vema ukaenda Kituo cha polisi cha karibu ili upewe RB kabisa.NIMEPANGA MWAKA HUU 2022 SITAKI KABISA KUZINI NJE YA NDOA YANGU. EE MUNGU NAOMBA NISAIDIE. NA MWANAMKE ATAKAYE NILAZIMISHA NAENDA KUMRIPORT POLISI.
Ulikumbuka kuvaa kinga lkn??.
Ni vema ukaenda Kituo cha polisi cha karibu ili upewe RB kabisa.
Ulivyoelewa wewe.[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] hapo unauliza kinga gani au hirizi
Ulikumbuka kuvaa kinga lkn??.
Hata mm nimeshangaa, mapenzi yapo Tanga, Mtwara & Lindi maana hizo sehemu nimeishi, mm ni mngoni nimekaa songea, wadada wetu wana waoverate tuWangoni are just overrated hamna kitu,wanaume mnawashika na uchawi mnaochukua nyasa mnawawekea kwenye chakula hamna lolote.Yaani wangoni mjue mapenzi kuliko wamakonde na mabinti wa tanga?
Mkuu kuwa makini sanaa uzoefu wangu mdogo unaonesha huyu dada ana kisasi na dem wako eidha wamezinguana so anatafuta nafasi ya kumkomoa sio rahis dem anajua kabisaa unakula hapo jiran then afosi kingi kwa kiwango hicho ili tu umle so jipange kuna kuja kulipukiwa na bomu soonChristmas nilienda kijijin kwa wazee na familia yangu
Nimerud ijumaa so mwaka mpya nimeshinda na familia jion nikatoka kuja kwa mchepuko tukaenda Kalambez kuhave fun kdg then saa tano nikamrudisha
Sasa hapa nilipompangia kuna mdada mzur kishenz (ingawa hamfikii dem wangu sema ye ana matako ya wastan mazur nayopenda hata dem wangu alikuwaga ivyo ila now kanenepa matako yamekuwa makubwa sana)
Sina mazoea kabisa na huyo dada ingawa namtaman ila sijawah waza kumtaka maana ningeweza kubaribu kwa dem wangu
"Jiran heri ya mwaka mpya naona unamshusha bibie na kuondoka leo hulali hapa?" Hiyo msg iliingia kwa sm yangu wakat nimeondoa gari pale kama sekunde kadhaa
Nikapaki gari na kuanza kutafakr ni nan? Nikatuma msg"Nan?"
Akajibu me jiran yake ma dem wako flan
Nikamjua
" No leo sijajisikia kulala naenda home" nikajibu
Akanambia" Jiran una muda hauji hapa nilijua imesafir?!" Nikamjubu ndio na kumuuliza no yangu katoa wap? Akajibu alimwomba mwenye nyumba pale ndo akawa amempa
Basi nikawasha gar niondoke akawa anatuma msg sijubu nikiwa nawah home si akapiga na kuanza kulalamika sijubu msg nikamwambia naenda home
Akanambia geuza nikupe zawad ndo uende yaan mpk hapo nilikuwa sielew chochote naona ka mauza uza
Nikageuza ili nikajue anataka kunipa zawad gan akanambia nipaki mbali kdg kweli akaja ila cha ajabu akawa hajabeba kitu akaingia situ za nyuma ya gari
Nilipomuuliza zawad yangu akasema niende siti za nyuma anipe
Nikalock milango na kurukia nyuma
Nimekaa tu akanivutia kwake akaanza kunipa denda
Duu! Nimegonga yule dem jana usiku bila kutarajia nilipomaliza akanibusu na kusema ahsante akashuka me nimeganda tu bado sielew
Ameo doka nikawasha gari kwenda home
Leo tangu saa tani niko kwa dem wangu nakula mzg maana tangu nisafit hatukusex
Cha ajabu yule dem nilifuta msg zake na anajua nipo kwa mwenzake hapa maana ameniona naingiza gari
Hajanisemesha wala sijatumiwa msg tangu aliposhuka kwenye gari mpk sahiz na me nimepiga kimya nione mwisho wake
Nilikua poa kabisaMkuu ulivomeza pep vp baada ya hapo ulikua poa afya
NIMEPANGA MWAKA HUU 2022 SITAKI KABISA KUZINI NJE YA NDOA YANGU. EE MUNGU NAOMBA NISAIDIE. NA MWANAMKE ATAKAYE NILAZIMISHA NAENDA KUMRIPORT POLISI.
Nilikuwa na mipango hiyo aisee Jana imeyeyuka Kuna mdada ni jirani yangu anamtoto wa miaka kama 4 hivi Sasa siku mwaka mpya nikawabeba watoto wangu (wao wanaumri mkubwa kuliko mtoto wa jirani) wakati natoka home wakamuona yule mtoto mwenzao nikamtania kijana wangu kuwa umemuona mchumba wako akatabasamu nikashusha kioo nikamuita mama mkwe njoo akaja nikamwambia apande kwenye gari, nikawapeleka Mlimani City wakanunue bites na wacheze kidogo kabla muda wa msosi haujafika. Jirani akamsaka mwanae hajampata ndipo akamuuliza wife ikabidi nipigiwe simu nikamwambia nipo nae na wapo na wenzao, baada ya kurudi nikamshusha jirani akanishujuru sana. Sasa mlo wa kimasihara ukawadia Jana, Mimi nipo natembea kama kunyoosha mwili mbali kidogo na home mara namuona jirani nae anatoka kazini, alanipa hi! Maswali mengi Kisha akaomba anipoze Koo Kwa kinywaji nikasema poa ila nikaomba isiwe mitaa ya home watu wasije wakachukua stori akakubali. Tukachukua bajaji Hadi mahalo Fulani Kuna bar ila Iko ichochoroni tukapata kinywaji mara akasema hapana soda tu maomba niagize kinywaji kigumu tupate nikamwambia kweli akasema serious nikamuonya kuwa nikigonga hicho napandwa na wazimu mguu wa tatu utanisumbua akacheka sana Kisha akasema hata ukisumbua si mkeo yupo nikamdanganya kuwa anaumwa Yuko kwenye mambo yenu Yale. Akasema basi usihofu mambo yatatatuliwa tu nikasema mmmh! Kweli tulipata gamble nikaona huyu ni kumletea K vant nimix Ili kichwa kiwake moto fasta, aisee dk 30 nyingi nikaomba chumba nikala jirani. Sasa Cha kushangaza ananiambia eti alitaka kunipa pongezi Kwa namna navyomjali Binti yake maana Kila nikitoka safari huwa lazima nimletee kitu kama natokea njia ya Iringa ni mwendo wa youghat za Asasi, kama ni Dom Zabibu Ile miezi ya mavuno nk, aisee tuendee kutenda mema Kwa majiraniNIMEPANGA MWAKA HUU 2022 SITAKI KABISA KUZINI NJE YA NDOA YANGU. EE MUNGU NAOMBA NISAIDIE. NA MWANAMKE ATAKAYE NILAZIMISHA NAENDA KUMRIPORT POLISI.
Basi unajitahidi, kati ya kitu kilichonishinda ni kuwa na mazoea na watoto/mtoto wa mtu. Naonaga kama kakizidisha mazoea na kakakukosea unashindwa kumkanya maana sio wako, lakin pia ukizoeana na hawa watoto wa siku hizi akipat tatizo lolote jamii huanza kumfikiria aliyezoeana nae kama mhanga namba mojaNilikuwa na mipango hiyo aisee Jana imeyeyuka Kuna mdada ni jirani yangu anamtoto wa miaka kama 4 hivi Sasa siku mwaka mpya nikawabeba watoto wangu (wao wanaumri mkubwa kuliko mtoto wa jirani) wakati natoka home wakamuona yule mtoto mwenzao nikamtania kijana wangu kuwa umemuona mchumba wako akatabasamu nikashusha kioo nikamuita mama mkwe njoo akaja nikamwambia apande kwenye gari, nikawapeleka Mlimani City wakanunue bites na wacheze kidogo kabla muda wa msosi haujafika. Jirani akamsaka mwanae hajampata ndipo akamuuliza wife ikabidi nipigiwe simu nikamwambia nipo nae na wapo na wenzao, baada ya kurudi nikamshusha jirani akanishujuru sana. Sasa mlo wa kimasihara ukawadia Jana, Mimi nipo natembea kama kunyoosha mwili mbali kidogo na home mara namuona jirani nae anatoka kazini, alanipa hi! Maswali mengi Kisha akaomba anipoze Koo Kwa kinywaji nikasema poa ila nikaomba isiwe mitaa ya home watu wasije wakachukua stori akakubali. Tukachukua bajaji Hadi mahalo Fulani Kuna bar ila Iko ichochoroni tukapata kinywaji mara akasema hapana soda tu maomba niagize kinywaji kigumu tupate nikamwambia kweli akasema serious nikamuonya kuwa nikigonga hicho napandwa na wazimu mguu wa tatu utanisumbua akacheka sana Kisha akasema hata ukisumbua si mkeo yupo nikamdanganya kuwa anaumwa Yuko kwenye mambo yenu Yale. Akasema basi usihofu mambo yatatatuliwa tu nikasema mmmh! Kweli tulipata gamble nikaona huyu ni kumletea K vant nimix Ili kichwa kiwake moto fasta, aisee dk 30 nyingi nikaomba chumba nikala jirani. Sasa Cha kushangaza ananiambia eti alitaka kunipa pongezi Kwa namna navyomjali Binti yake maana Kila nikitoka safari huwa lazima nimletee kitu kama natokea njia ya Iringa ni mwendo wa youghat za Asasi, kama ni Dom Zabibu Ile miezi ya mavuno nk, aisee tuendee kutenda mema Kwa majirani
Kazoeana na wanangu kwahiyo hata sioni tatizo, ila nimekuelewaBasi unajitahidi, kati ya kitu kilichonishinda ni kuwa na mazoea na watoto/mtoto wa mtu. Naonaga kama kakizidisha mazoea na kakakukosea unashindwa kumkanya maana sio wako, lakin pia ukizoeana na hawa watoto wa siku hizi akipat tatizo lolote jamii huanza kumfikiria aliyezoeana nae kama mhanga namba moja
Na mimi nilipanga hivyo, lkn juzi wife kanikera, nikaona hasira zangu nikapoze kwa jimama ananitaka kila siku namkaushia. Wake zetu nao ni tatizo.NIMEPANGA MWAKA HUU 2022 SITAKI KABISA KUZINI NJE YA NDOA YANGU. EE MUNGU NAOMBA NISAIDIE. NA MWANAMKE ATAKAYE NILAZIMISHA NAENDA KUMRIPORT POLISI.
Huyo alipanga kukula na amekulaNilikuwa na mipango hiyo aisee Jana imeyeyuka Kuna mdada ni jirani yangu anamtoto wa miaka kama 4 hivi Sasa siku mwaka mpya nikawabeba watoto wangu (wao wanaumri mkubwa kuliko mtoto wa jirani) wakati natoka home wakamuona yule mtoto mwenzao nikamtania kijana wangu kuwa umemuona mchumba wako akatabasamu nikashusha kioo nikamuita mama mkwe njoo akaja nikamwambia apande kwenye gari, nikawapeleka Mlimani City wakanunue bites na wacheze kidogo kabla muda wa msosi haujafika. Jirani akamsaka mwanae hajampata ndipo akamuuliza wife ikabidi nipigiwe simu nikamwambia nipo nae na wapo na wenzao, baada ya kurudi nikamshusha jirani akanishujuru sana. Sasa mlo wa kimasihara ukawadia Jana, Mimi nipo natembea kama kunyoosha mwili mbali kidogo na home mara namuona jirani nae anatoka kazini, alanipa hi! Maswali mengi Kisha akaomba anipoze Koo Kwa kinywaji nikasema poa ila nikaomba isiwe mitaa ya home watu wasije wakachukua stori akakubali. Tukachukua bajaji Hadi mahalo Fulani Kuna bar ila Iko ichochoroni tukapata kinywaji mara akasema hapana soda tu maomba niagize kinywaji kigumu tupate nikamwambia kweli akasema serious nikamuonya kuwa nikigonga hicho napandwa na wazimu mguu wa tatu utanisumbua akacheka sana Kisha akasema hata ukisumbua si mkeo yupo nikamdanganya kuwa anaumwa Yuko kwenye mambo yenu Yale. Akasema basi usihofu mambo yatatatuliwa tu nikasema mmmh! Kweli tulipata gamble nikaona huyu ni kumletea K vant nimix Ili kichwa kiwake moto fasta, aisee dk 30 nyingi nikaomba chumba nikala jirani. Sasa Cha kushangaza ananiambia eti alitaka kunipa pongezi Kwa namna navyomjali Binti yake maana Kila nikitoka safari huwa lazima nimletee kitu kama natokea njia ya Iringa ni mwendo wa youghat za Asasi, kama ni Dom Zabibu Ile miezi ya mavuno nk, aisee tuendee kutenda mema Kwa majirani
Omba rematch sasa. Hizo za garini ni hit and run, hakuna utulivuChristmas nilienda kijijin kwa wazee na familia yangu
Nimerud ijumaa so mwaka mpya nimeshinda na familia jion nikatoka kuja kwa mchepuko tukaenda Kalambez kuhave fun kdg then saa tano nikamrudisha
Sasa hapa nilipompangia kuna mdada mzur kishenz (ingawa hamfikii dem wangu sema ye ana matako ya wastan mazur nayopenda hata dem wangu alikuwaga ivyo ila now kanenepa matako yamekuwa makubwa sana)
Sina mazoea kabisa na huyo dada ingawa namtaman ila sijawah waza kumtaka maana ningeweza kubaribu kwa dem wangu
"Jiran heri ya mwaka mpya naona unamshusha bibie na kuondoka leo hulali hapa?" Hiyo msg iliingia kwa sm yangu wakat nimeondoa gari pale kama sekunde kadhaa
Nikapaki gari na kuanza kutafakr ni nan? Nikatuma msg"Nan?"
Akajibu me jiran yake ma dem wako flan
Nikamjua
" No leo sijajisikia kulala naenda home" nikajibu
Akanambia" Jiran una muda hauji hapa nilijua imesafir?!" Nikamjubu ndio na kumuuliza no yangu katoa wap? Akajibu alimwomba mwenye nyumba pale ndo akawa amempa
Basi nikawasha gar niondoke akawa anatuma msg sijubu nikiwa nawah home si akapiga na kuanza kulalamika sijubu msg nikamwambia naenda home
Akanambia geuza nikupe zawad ndo uende yaan mpk hapo nilikuwa sielew chochote naona ka mauza uza
Nikageuza ili nikajue anataka kunipa zawad gan akanambia nipaki mbali kdg kweli akaja ila cha ajabu akawa hajabeba kitu akaingia situ za nyuma ya gari
Nilipomuuliza zawad yangu akasema niende siti za nyuma anipe
Nikalock milango na kurukia nyuma
Nimekaa tu akanivutia kwake akaanza kunipa denda
Duu! Nimegonga yule dem jana usiku bila kutarajia nilipomaliza akanibusu na kusema ahsante akashuka me nimeganda tu bado sielew
Ameo doka nikawasha gari kwenda home
Leo tangu saa tani niko kwa dem wangu nakula mzg maana tangu nisafit hatukusex
Cha ajabu yule dem nilifuta msg zake na anajua nipo kwa mwenzake hapa maana ameniona naingiza gari
Hajanisemesha wala sijatumiwa msg tangu aliposhuka kwenye gari mpk sahiz na me nimepiga kimya nione mwisho wake
Hakika kabisa, hakuna kitu nisichopenda kama kuzoeana na watoto wa jirani. Na mimi pia sipendi sana wanangu kuzoeana na watu wanaowazidi umri (hasa watu wazima wanaoishi peke yao), ni marufuku!Basi unajitahidi, kati ya kitu kilichonishinda ni kuwa na mazoea na watoto/mtoto wa mtu. Naonaga kama kakizidisha mazoea na kakakukosea unashindwa kumkanya maana sio wako, lakin pia ukizoeana na hawa watoto wa siku hizi akipat tatizo lolote jamii huanza kumfikiria aliyezoeana nae kama mhanga namba moja