Nyuzi nyingine zinatia genye tu aisee
 
Sisi Wanaume ni Nyoko sana Yaani unagonga rafiki wa mke wako?!!!, Aiseee sisi ni vijogoo.
wanajiletaga wenyewe bana. mwenyewe nishawakula.wanawake sio wa kuwawekea rehani mkuu.kuna mmoja naishi naye jirani kabisa na kwangu akaniita kwake na nikampa show huku anasema hivi mkeo akitokea itakuwajee?! hahaha huwa sijibu nafanyaga kile kilichonipeleka.so ukipata chance tombraaa.
 
[emoji23][emoji23][emoji23],Wewe ni legend mwenzangu
 
[emoji849][emoji849][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
 
Katika zote hii ndiyo ya kweli kabisa [emoji16] [emoji16]
 
Mkuu hii yako sio chai kabisa
 
Hivi vitu vikisha jikoroga kwenye ubongo ubinadamu hutoweka. Kuna ki masihara moja nilipiga, iko huko juu hata sijui page gani. Baada ya hapo tukanogewa. Yeye kanifanya mme sasa wakati wote mmewe hayupo, anaendaga site hata miezi sita hajarudi.

Siku moja nikasema leo nakuja kukutafuna kwenye kitanda cha mmeo. Kwani alikataa sasa? Nikaenda nikachakata goli moja tena nilimwacha njiani huyo nikasepa. Nilifanya kama mara tatu lkn kila nikimaliza, akili ya utu inakuja, najiuliza, hii nini nafanya? Mbona nimekuwa kichaa sasa? Nikaona nimwache mazima. Mwezi wa tatu huu. Natafutwa nikachakate nimegoma
 
Hivi unajua ngono kweli wwe? Kwani Daud mfalme alichaka mke wa askari wake wapi? Gest?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…