Part 2
Nilivyokula kimasikhara msafiri mwenzangu. (KAHAMA TO KILIMANJARO)
Baada ya kumaliza shughuli Kahama siku ya J3 nkaagizwa na ofisi niwahi Moshi nahitajika mapema asubuhi. Nkawahi stand ya kahama nipande gari zinazotoka Kigoma to arusha
Part 2 Nilivyomla kimasikhara msafiri mwenzangu (kahama to Kilimanjaro)
Baada ya kumaliza shughuli Kahama j3 nkapewa taarifa kuwa j4 nahitajika mapema Moshi.saa sita nikaelekea stand ya kahama. Nikakata ticket ya bus linaitwa Coast line inatoka kigoma. Nikatulia niisubirie ifike nipande nianze safari yangu. wakati naisubiria akaja msafiri mtoto maji ya kunde kazuri kinoma alafu kako ki sista duh hivi...kako busy tu... Nili yokaona tu nikajisemea kuwa haka naishi nacho. Bus likafika saa tisa tukapanda bahati nzuri tukakaa seat moja. Huyu binti kila nikimsemesha mashauzi mengi sana. Baadae nikaona jina lake Ruby (siyo jina lake halisi ila amefanana na Ruby msanii) na alikuwa anashukia babati. Basi kuanzia hapo nikawa namsemesha kwa kutumia jina lake...mtoto Ruby baadae akaona anipe ushirikiano tu katika story mbili tatu.
Baada ya nusu sasa safari ikiwa inaendelea katoto kakaanza kusinzia na mimi nikajifanya kusinzia then nikakashika mkono..nkakaona kametulia..nikawanakatekenya mkono naona kametulia tu..nkawa nakachezea mkono na kenyewe kananishika...baadae nikaambia kasinzie kwenye bega langu..kakakubali... Saa 12 jion gari ikaharibika hapo tupo igunga.. abiria tukashuka kusubiri gari lirekebishwe. Nkashuka nako nikaanza kukapigisha story nyingi... Kumbe katoto kabisa miaka 19.. bus ikakaa sawa saa 4 na nusu usiku. Tukiwa kwa gari nikakaomba tukifika babati kasiende home tulale lodge asubuhi ndo kaende home. Na mimi nika risk kibarua nikasema potelea pote yalimshinda Ngoswe ni mimi.nikaamua kuwa nashukia babati nkapige mbupu asubuhi niendelee na safari. Katoto kakakubali. Tukiwa kwa gari tukiitafuta Singida kakaanza kulalamika joto..kakaniambia kanataka kuvua sidiria nkakavua humo kwa bus nakapiga tou h za kutosha... Saa nane tukaingia singida deree akasema tunalala hama asubuhi safari ndo iendelee...nkasema alhlahula mbona jambo jema hili..nkakachukua nkakapeleka lodge moja hivi iko jirani na stand... Nkachukua zana tukazama ndichi. Kakaenda kuoga kakarudi kwa bed...nkakapiga bao zangu mbili tukalala asubuhi nkakaambia hapa tunaondoka saa nne hiyo gari acha iende tu nitakulipia nauli mpk babati. Asubuhi tukapata chai..nkauza show tukaendeleza show mpaka saa nne.kwa ufupi kale katoto ka 2002 kalikuwa kanajua kutiana balaa.. saa nne tukatoka zetu lodge tukaendelea na safari nikakashisha babati nikaendelea na safari to moshi.
Sasa kale katoto ni kasumbufu kila dk kana ni video call...
Nikirudi dodoma sina ujanja nateremkia babati nakatia tena ila itategemea kama nitapata msafiri mwingine tena mwenye kueleweka.
 
Hongera mkuu
 
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
 
Nipe namba yake mkuu.. nipo bbt hapa nikusaidie
 
Huyo demu hayupo serious na mpambano, au vinginevyo humtoshelezi.
alikuwa anajifanya tu huyo! wa hivi ikumpigia za kichwa kwaza ukoregee juu!ivi km unataka mfano wa kuivunja ivi hapo lzima isugue simi tu! linapiga kwenye upindo mara mbili tatu!..... lazima aanze kuita!! maaaa!! maaa!!!...ndoooondo!....oooo! simu yenyewe ataitupa tu! atake!!... asitake!!!
 
Hatari sana hii, Hongera sana uncle
 
Wakuu nipo bored nimekuja kikazi hapa tarime. Nlienda lakairo japo kurefresh wenyeji wamenielekeza nikapaona sio type yangu maana makelele kama yote, afu malaya kila kona nimekaa 3minutes nikanunua maji nikajiondoa kuja kulala. Target yangu nipate mbususu nitaftie usingizi ss wa taip ile mm situmii.
 
Aliekuelekeza anaijua status yako ndomaana kakulengesha huko.
 
Uzi umepoa sana, ila acha na mm niwape kisa japo sio kimasihara mno[emoji2]

Mwezi wa pili mwaka huu nilienda kwenye send-off ya dada yangu mkoani. Kwa kuwa ratiba yangu ya kazi ilikuwa ngumu nilichelewa kufika nikawa nimefika siku ya tukio mishale ya saa 5. Ile kufika karibu na nyumbani kuna mdada alikuja kunipokea na alionesha kunifahamu japo mimi sikuwa namfahamu. Akanipokea kibegi changu nikashangaa anakipeleka kwenye chumba ambacho sio chumba changu cha siku zote ila nikaelewa tu, si unajua tena habari za sherehe vijijini ndugu wanapewa vyumba bila mpangilio!? Nikaingia ndani nikabadilisha nguo na kuvaa sare ya send-off. Nilipotoka ndo nikapata wasaha wa kusalimiana na wazee, ndugu, jamaa na marafiki kwa sababu hapo awali nilipita uani.

Ratiba ziliendelea kama kawaida, jioni watu wakaanza kupungua na mm kwa vile nilikuwa na uchovu wa safari nikaona bora nikajiegeshe kule chumbani nilikopelekwa na yule mdada ambaye sikumzingatia sana. Ile nafungua tu mlango nikakutana na uso wa yule mdada ambaye alionesha mshtuko na alijifunika kanga upande wa juu kifuani. Kumbe alikuwa anabadilisha nguo ili akacheze muziki. Akanambia ingia kama huogopi kuona ulipotoka[emoji2]. Kwa vile sikuwa na mawazo yoyote ya uasherati nikaingia nikajitupa kitandani na kuangalia upande mwingine tofauti na alipokuwa yule binti. Alipomaliza kuvaa akanambia kuwa yupo tayari kwa hiyo nilale kwa uhuru. Nilipogeuka kumuangalia ndo nikaona wazi hapo awali sikuwa nimetumia macho yangu kwa ufasaha. Pamoja na kwamba yule binti hakuwa na sura nzuri ila alikuwa na umbo zuri sana.
Nikamsifia kuwa amependeza na ananukia vizuri sana. Akajichekesha pale akadai sisi vijana wa mjini hayo mambo tumeyazoea kwahiyo namsanifu tu. Nikamwambia asogee kidogo nimkumbatie ili niweze kuipata harufu yake, nikashangaa hasiti. Nikamkumbatia nikambusu shavuni akatabasamu. Akaniaga akaenda zake kucheza muziki.

Kwa kuwa nilikuwa na uchovu, nilipata kausingizi kazito. Nilishtuliwa na yule binti, na zamu hii alikuwa amebeba sahani ya chakula. Nikaangalia saa nikakuta ni saa mbili usiku. Yule binti akaanza kujitambulisha vizuri kuwa alisoma na dada yangu shule ya msingi, hivyo habari zangu alikuwa akizisikia mara kwa mara kutoka kwa bibi harusi mtarajiwa (dada yangu). Ikabidi nile huku tunaongea then nikatoka nje kupiga story na ndugu. Baada ya almost masaa mawili nikarudi ndani niweze kuingia jukwaani kufuatilia yaliyojiri kwa siku ile (nilikuwa bado sijachezea ban[emoji2]). Nilipoingia chumbani nikamkuta yule binti amejilaza kwenye godoro chini huku akiwa ameniachia kitanda. Nikamwambia kimasihara, "Herieth, mbona unajitesa? Kabla hujapata usingizi waweza kunijoin hapa kitandani, mm ni kijana mwema". Akaguna ila akanyanyuka na kuja kukaa kitandani.
Wazee hiyo ilitosha kunionesha "green light" na alipokuja tu, nikatoka JF nikatupa simu kuleee[emoji2]
Kumshika tu mkono akajileta mwenyewe kifuani, kilichofuata mbususu ilichakatwa kimya kimya na ndani ya muda kidogo hata robo saa haikufika, nadhani kila mmoja wetu alikuwa na wasiwasi kwa sababu watu walikuwa wengi ndani kwahiyo kila mmoja wetu alikuwa anatafuta namna ya kufikia orgasm tu. Na hapa hakukuwepo na cha condom wala nn! Majuto yalikuja kama mjukuu!


Kiukweli show haikuwa kali, hadi next day nilipokata rufaa aliponisindikiza mjini kusubiria basi la saa 12. Juzi tu ndo nilikuja kujua kuwa mpango mzima ulisukwa na bibi harusi mtarajiwa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…