Premij canoon
JF-Expert Member
- May 27, 2018
- 1,276
- 2,980
Aya Sasa baada ya kuwasilisha, wasilisha na connection..Namtumbo sio peramiho, Namtumbo ni walaya inayojitegemea ipo njia ya kwenda Tunduru, Peramiho kwa sasa imekua wilaya mpya zamani ilikua ktk wilaya ya Songea vijijini yenyewe ipo njia ya kwenda Mbinga kuna sehem inaitwa Likuyufusi kuna sheli unachepuka upande wa kulia ndio unaelekea Peramiho sasa.
Nawasilisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Hospital ya peramiho ile ya masister ndo nimezaliwa hapo sijui kama bado hipo ??? Maana niliamia dar nikiwa mdogoNamtumbo sio peramiho, Namtumbo ni walaya inayojitegemea ipo njia ya kwenda Tunduru, Peramiho kwa sasa imekua wilaya mpya zamani ilikua ktk wilaya ya Songea vijijini yenyewe ipo njia ya kwenda Mbinga kuna sehem inaitwa Likuyufusi kuna sheli unachepuka upande wa kulia ndio unaelekea Peramiho sasa.
Nawasilisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha uongo wee mtu, peramiho sio wilaya mpya, ila ni makao makuu ya wilaya ya songea vijijini, ambapo mwanzo yalikuepo ndani ya songea mjini.Namtumbo sio peramiho, Namtumbo ni walaya inayojitegemea ipo njia ya kwenda Tunduru, Peramiho kwa sasa imekua wilaya mpya zamani ilikua ktk wilaya ya Songea vijijini yenyewe ipo njia ya kwenda Mbinga kuna sehem inaitwa Likuyufusi kuna sheli unachepuka upande wa kulia ndio unaelekea Peramiho sasa.
Nawasilisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Bado ipo na imepewa hadhi kuwa ya Rufaa mkoa.Hospital ya peramiho ile ya masister ndo nimezaliwa hapo sijui kama bado hipo ??? Maana niliamia dar nikiwa mdogo
Peramiho pia sio wilayaNamtumbo sio peramiho, Namtumbo ni walaya inayojitegemea ipo njia ya kwenda Tunduru, Peramiho kwa sasa imekua wilaya mpya zamani ilikua ktk wilaya ya Songea vijijini yenyewe ipo njia ya kwenda Mbinga kuna sehem inaitwa Likuyufusi kuna sheli unachepuka upande wa kulia ndio unaelekea Peramiho sasa.
Nawasilisha
Sent using Jamii Forums mobile app
IpoHospital ya peramiho ile ya masister ndo nimezaliwa hapo sijui kama bado hipo ??? Maana niliamia dar nikiwa mdogo
hipo
Ahsante kwa masahihisho, nlijua n makao ya wilaya.Mkuu, pale sio makao makuu ya wilaya ila ni ofisi za Halmashauri ya Songea Vijijini. Na ndyo maana inaitwa ofisi ya Mkurugenzi na sio Ofisi ya Mkuu wa wilaya. Ile ipo Kata Ya peramiho, kijiji cha Lundusi, mtaa wa Dodoma ikipakana na mtaa wa Namakinga.
Mwenye mji wangu nipo hapa mkuu Safi Sana unaijua vizur peramihoNamtumbo sio peramiho, Namtumbo ni walaya inayojitegemea ipo njia ya kwenda Tunduru, Peramiho kwa sasa imekua wilaya mpya zamani ilikua ktk wilaya ya Songea vijijini yenyewe ipo njia ya kwenda Mbinga kuna sehem inaitwa Likuyufusi kuna sheli unachepuka upande wa kulia ndio unaelekea Peramiho sasa.
Nawasilisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah imebidi nicheke tuuDuh hongera
Juzi nimekula kimasihara mtoto wa form 3 miaka 16 shimo kubwa hata mke wangu na kuzaa kwake ana Afadhali [emoji119][emoji119] ukikuta pisi saivi ina kitu mnato Piga kifua …
Ndio unamuandaa sasa..na lubricant muhimu[emoji2]....ila akitoka hapo maumivu km kawa..maana mpk ndn huwa panauma..sio njia tu...[emoji44]kumbe huwa zinaziba ? so hapo hadi iweje ndio mambo yawe sawa mkuu
Ndo umemaliza au umetoa intro mrembo?Nilivyoliwa kimasikhara na akasepa akaniacha geto na kuniambia anaenda Benki
Shenzi yule sikumuonaga tena[emoji2440][emoji2440]
Sent from my itel W5002 using JamiiForums mobile app
Nahitaji attention,lete mbembelezo[emoji28]Ndo umemaliza au umetoa intro mrembo?
daaaah, aissee
nitajarbu hiyo mkuu,ahsante kwa kunipa hii taarifa😁Ndio unamuandaa sasa..na lubricant muhimu[emoji2]....ila akitoka hapo maumivu km kawa..maana mpk ndn huwa panauma..sio njia tu...
Ndio Mkuu ni hapa ujakosea kuhusu mwafaka wa ilo jambo alikupata suluhu sahihiHabari ndugu zangu, sina uhakika sana ila nadhani ni hapa jukwaani ambapo kuna mtu alisema kua dawa zile za kutoa mimba kua ukiandikiwa hospital hua ni shilingi elfu mbili kwa kidonge kidonge? Misoprosto?Wadau wakampinga?,Nina kisa changu ila kabla sijakiweka nijibiwe kwanza swali je bado kuna ubishi kuhusu uhakika wa mdau alichokisema?
Hilo jambo ndio lilivyo na bei hizo ni sahihi kabisa kumbe madukani wanapiga faida chafu kwa hio biashara nina ushahidi wa vyeti kabisa vya hospital hapaNdio Mkuu ni hapa ujakosea kuhusu mwafaka wa ilo jambo alikupata suluhu sahihi