Aseeh!mnenyegesha nyie watu!

Sent from my Infinix X559C using JamiiForums mobile app
 
Lugumya nuksi!

Sent from my Infinix X559C using JamiiForums mobile app
 
Aseeh!daahh...Mungu anasuru watoto wetu

Sent from my Infinix X559C using JamiiForums mobile app
 
My God[emoji24][emoji24]
 
Mdogo wake na dem wangu alikuwa anasoma pale Tabora chuo(_ __ _,), nilipita kumsalimia kwa maelekezo ya dadake. Tukapata muda wa kula pamoja na kunywa pamoja. Mimi huwa nakunywa bia ngumu(safari, balimi, Milk stout) siku hiyo niliagiza Milk stout yeye akawa anakunywa savannah. Hapo tunampigia sim dadake kumwonyesha tumekutana na nimemtoa out. Tulikaa hadi mida ya sanne kasoro, ile nataka kumkodia taxi arudi chuo akakasema anaogopa kuonekana amelewa kwa wenzake, angeshukuru kama ningemchukulia room hata ya bei poa alale kuliko kwenda chuo akiwa amelewa.


Sasa mnaojua makeke ya castle milk staout nawaacha mmalizie hii story.
 
Na bado mpaka leo unaendelea kuamini kuwa alikuwa bikra!
 
you deserve phd in kula kimsihara
 
Lugumya kama Lugumya [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hivi inawezekana vidole vikawa vinaingia mkund.ni na mwanamke huyo awe hajawahi kufanya anal sex??
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]daaah watu bangi sana
 
oyaaa Tabora hatuna taxi mida ya saa nne...chuo nshakisoma hichooo...uhaziri au musoma utalii....
 
Dah...

Unaandika hivi kwa kutumia simu tuu au Laptop...

Any way Literature imekaa mahala pakee
Good presentation

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Tam kunoga

Shehe ulimla vingap...???

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Ni zawadi kwa lugumya ,ni zawadi ee!
Hata km ni kidogo ji zawad eeh!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…