Kwetu kulikuwa na mbwa jike bandani yupo ameingia kwenye joto ,madume hayapo nikampapasa akatulia alala chali nikamshika ukeni kwake ukawa anatikisa mkia na ute unatoka nilimtomba bala anatoa na udenda

[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji2363][emoji2363]......
 
Kwetu kulikuwa na mbwa jike bandani yupo ameingia kwenye joto ,madume hayapo nikampapasa akatulia alala chali nikamshika ukeni kwake ukawa anatikisa mkia na ute unatoka nilimtomba bala anatoa na udenda
Duh!
 
Kwetu kulikuwa na mbwa jike bandani yupo ameingia kwenye joto ,madume hayapo nikampapasa akatulia alala chali nikamshika ukeni kwake ukawa anatikisa mkia na ute unatoka nilimtomba bala anatoa na udenda
Kmmmk[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Uwasilishaji mbovu lakini hongera.
 
Umalaya huu hautoacha mtu salama nimemtomba binti wa mather hause alitumwa kodi ya nyumba asbh hii, kumkaribisha kafikia kitandani et anajiskia kuchoka nami nikaliunga kushika shika nikaingiza chapu piga na kodi sina nimemwambia jioni aje
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Mabibie msitukazie Sana hayo matunda jmn legezeni kidogo mara mpk utumie gharama kubwa , mara unapigwa mizungusho Hadi ya mwaka ili upate mbususu[emoji16]....naona mpk mjuba kaona isiwe kesi ngoja at*mbe mbwa Kwan sh ngapi..... [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]jamaa ametisha
 
Wapi huko mkuu???
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…