Sisi wa mjini kwenye mahospital tulizaliwa na kutailiwa tukiwa wadogo,hao wenye mizigo wengi walikulia katika hali fulani ya kuchelewa kukatwa.wengine mpaka wamekuwa watu wazima.nimejiganyia kautafit nimegundua hivyo ila sihamasishi msiwakate wanenu
Lina ukweli ndani yake[emoji4]
 
Watafiti wanawapima Wanaume,

Kisha wanaitwa wanawake waseme Yale maumbile kwa mtizamo wao wanaona Ni makubwa au madogo au ya kawaida
Sasa lini waliwahi kuja Bongo kufanya utafiti huo?. Maana inawezekana Wabongo tupo wenye mikuyenge mikubwa kuzidi hiyo inayodhaniwa kuwa ni mikubwa.

Sent from my Infinix X688C using JamiiForums mobile app
 
Sasa lini waliwahi kuja Bongo kufanya utafiti huo?. Maana inawezekana Wabongo tupo wenye mikuyenge mikubwa kuzidi hiyo inayodhaniwa kuwa ni mikubwa.

Sent from my Infinix X688C using JamiiForums mobile app
Soma vizuri uzi wangu,
Wanakuja Sana , almost kila mwaka Kwenye recruitment ya pornstars wapya.

Wanafika Sana Zanzibar , dar Ni mara chache Sana.

Na mwaka huu February, sexmex walikuepo pale serena.
 
Je nasisi we nchi 6.3 girth 4[emoji23][emoji23]
 
So far so good siendi popote kuongeza hihii inch 7 yangu inawatosha
 
Mhm..mazingira haya kama dem wangu wa morogoro huyu.[emoji38][emoji38][emoji38]
 
Ilikua hofu tu mixer ugenin
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…