Kilaza wewe umetupotezea muda.kusoma.utopolo wako.
Kaka shkamoo, samahani broo ila naona kama hujisomi, hadi unakuja kusoma humu story za watu waliofanya mapenzi kimasihara inamaanisha huna kazi za kufanya broo ndo maana umekuja kupoteza muda huku, MTU MWENYE SHUGHULI NYINGI AKIPATA FREE TIME NDO ANAPOTEZEA MUDA HUMU KWA KUJICHEKESHA NA STORY ZA HUMU, WASIO NA SHUGHULI NYINGI NDO WANASHINDA HUMU MCHANA KUTWA

-UKISEMA NMEKUPOTEZEA MUDA, INAMAANISHA KUNA JAMBO LA MUHIMU AMBALO ULIKUWA UNATAKIWA ULIFANYE HUO MUDA ULIOTUMIA KUSOMA HII STORY YANGU!!
-SWALI LINAKUJA KWAMBA...KAMA UNA AKILI TIMAMU UNGEACHA KUFANYA SHUGHULI ZAKO UJE UTUMIE HUO MUDA KUSOMA STORY ZA WATU WALIOGONGA KIMASIHARA, TENA ZINGINE ZA UONGO KABISA???

-just think about it!!!
 
Last paragraph imebeba mengi sana kwa aliyekusikikia amekusikia. Tunaiga mengi kwa kudhani ni uhalisia kumbe kuna mengi yanafanyika behind the scene we don't get to see.
 
We jamaa afadhali umekuwa mkweli hicho pia hata mimi kiliwahi kunitokea manzi mmoja nimetoka zangu job usiku kama saa 5 hiv nilipokaribia maeneo ya nyumban kwao nikamstua kwa mesej baadae nikampigia akaitikia nikamwambia mie niko njian nakuja nitakukuta?

akajibu nipo basi nikachukua boda chap hadi karibia kwao nikashuka nikamtwangia nishafika mie,, akasema poa nakuja basi bwana si akaja baada YA Dakika chache akiwa amevaa sketi ya jeans fupi halaf imetaiti ile mbaya, nikamuuliza tunakaa wapi akasema hata hapa tu panatosha, pembeni na kwao kuna kijibar uchwara hiv,

basi bhana akaleta viti viwili vya plastic tukakaa tukaanza stori za hapa na pale huku najaribu kupeleka mashambuliz ya kutachtach kichokozi namna gani vip,demu katulia tu kila nikifanya hiv kichokoz ananiangalia tu,

mwishoni nikamwambia hebu vua chup bhana nipate kimoja si demu akawa kama anagoma kidizaini fulan hivi hapa ujue n home watu watatuona nikamwambia saa ivi ni usiku hamna mtu tukasogea kidogo kwny kagiza fulani hiv,,

basi mtoto si akatoa chup mie si nikachomeka mti weeee kwani mlingot ulikubali mhhhh uligoma kabisaa kusimamaa demu akaushika sukumiza ndani wap sukumiza ndani wapp nikaishie kuhema tu nikaamua kuvaa na kusepa zangu huku nikimwahid demu siku nyingne,,so nikashindwa kula tunda kimasihara aiseee!!
 
Ina sound like coffee [emoji477]...any way iko poa
 
Hahaa inanyonywa tu dadeki alafu nani kakuambia unameza, tukishamaliza ni mwendo wa mouth wash ivo
 
Show yako ilikua mbovu ndo mana ukanyimwa ulipoomba
 
Naomba connection nae uyo na mm nile kimasihara
 
Daaah pole aisee
 
Hahaa inanyonywa tu dadeki alafu nani kakuambia unameza, tukishamaliza ni mwendo wa mouth wash ivo
Broo ogopa sana kitu kichafu kama mavi kuingia mdomoni, je ukimeza kwa Bahati mbaya??? alaf kwann una risk yako afya yako kwa ajili ya mpuuzi mmoja, na inakuaje kitendo cha dakika chache tuu kiharibu mwelekeo wa maisha yako, uanze kutumia mahela mengi kujitibu

-ALAF SASA CHA KUCHEKESHA, ANAUFANYA ULIMI WAKO KAMA TAMBALA LAKE LA KUJISAFISHIA MK'NDU, KILA AKIJISIKIA KUJISAFISHA MK'NDU ANAKUITA TUU NA WW UNAJIONA MWAMBA UNAENDA KUTIA ULIMI WAKO PALE PANAPOTOA MAVI....ALAF UNAKUTA DEMU MWENYEW MALAYA/HAJIELEWI ANATIWA HADI NYUMA.... KWAIO WW UNALAMBA NA ULIMI WAKO SEHEMU AMBAYO WENZAKO WANATIA MBOO ZAO

-Inauma sana ukifikiria
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…