Why hukumlaaa????? Yani ni mbaya kiasi hichoooo... Mwanaume akiwa na nyege hata mwanamke akisema kesho utanipeleka kwenu jibu ni ndiooo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji28][emoji28]
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
 
What a waste....!
 
Sasa ulifeli wapi mzee? Hakua anavutia au alikua na shombo?
 
hujamla ?/
 

Kiruuuuuuuuuuuu[emoji2959][emoji2959][emoji2959]
 
Duh
 
Why hukumlaaa????? Yani ni mbaya kiasi hichoooo... Mwanaume akiwa na nyege hata mwanamke akisema kesho utanipeleka kwenu jibu ni ndiooo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji28][emoji28]
Hii haikuwa ya kusimulia mbele ya wanaume wenzake kwakweli. Mdau katuangusha!
 
Unadaiwa visa kama 17 hivi katika vile 19 vya kuanzia july mpaka September.. endelea kudondosha matukio
 
Mwanariwaya huyu kwa usimuliaji wake hata tuzo ya Nobel ataisikia tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…