Madaba kuna kipindi upto more than 25% ya population ilisemekana walikiwa HIV positive.
Usirudie tena masihara kule
 
Nimekula mke wa mtu kimasihara
Nipo mwaka wa kwanza chuo flani maeneo ya pwani ,kuna mdada oja mtu wa mahijabu sana ,anatokea mji kasoro bahari ,

Pi
Hahhahaa 200k ndo ushalipwa kiivo usitegemee itarud tena
 
Iyo 200k sahau kabisa[emoji23][emoji23]
 
Laki 2 yako hio inafanya kazi
 
Hio sababu ya kwanza na pili sikubaliani nayo kbs,labda hio ya 3 kimuhemuhe cha pepa tofauti na hapo na ww utakuwa na matatizo yako
Imeisha hyo,aseme tuu alikua muoga,kichwa cha chini hakinaga cha pepa wala nn
 
Lakimbili ndio imeisha hyo[emoji1787][emoji1787]
 
Hela yako umelipwa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…