chizi sana wewe jamaa, eti unaliwakilisha taifa 😁 😁 😁 😁 😁
 
tupe story zao, ilikuwaje
 
[emoji23][emoji23]
 
Na mimi nina moja la kimataifa. Sitaki kufa nalo kwa kweli. Naona muda wa kujiripua umefika sasa [emoji16][emoji16][emoji16]
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] wewe SHIMBA YA BUYENZE zako ni hizohizo, kama sikosei ulishawahi kusema hivihivi lakini hatukuona masihara yako hata moja. Wewe anga zako ni kule kwenye uzi wa Mshana Jr wa vituko mtandaoni, na hayo mapichapicha sijui huwa unayatoa na wapi aisee.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unajua huu uzi, ndo umenifanya niwajue watu vizuri, wanavo jionaga wao innocent kumbe nao ni wale wale tyuuh, nawazoom tyuuh. Khaaaah

Ila huu uzi mtamu.
Wanadamu wanaafiki sana kujifanya watakatifu kumbe hawana lolote!Humu hatujuani wala nini hata km tunajuana isiwe hoja wengine kujiona bora kuliko wenzao!
Mi naufatilia haswa watakaoniona wa hovyo sawa tu!mimi si mkamilifu nina madhaifu yangu na hili laweza kua ndo dhaifu langua...
Uzi mtamu na unanyegesha kichiziiii!!!!!
 
hahah
 
Yule mzee wa picha za studio ka vile namwona alivyosababisha watu kula tunda kimasihara
 
Usijipe shida Mwaya.... Tunaishi kila siku na kufa mara moja..

Fanya maisha, hakikisha una familia yaan watoto , hakikisha wanapata huduma boraaa na uwaweke mazingira maziri

Baada ya hapo...Mkumbuke Carlos The Jackal mkutane mpeane marahaa siku zinasongaa
 
We kalio, samahani, naomba kujua mara ya mwisho kuingiziwa kijinga cha moto matakoni ni lini?
 
Dah nyie ndo mnafanya wanawake watuone hatuna maajabu,yaani unatia lisaa lizima ndo unakojoa binamu!!sasa hapo akikutana na mtu anatia dakika 15 anakojoa si atamuona fala tu!!
Nimesikitika😀😀
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…