new gal

JF-Expert Member
May 4, 2021
748
1,000
Mkuu mimi nimeokoka sasa, Carlos, Lugumya na New girl ndo watachomwa nazo
197452208_210282224251691_4310239805730059187_n.jpg
 

Nizhneserginsky

Senior Member
Mar 9, 2017
196
500
HOUSE GIRL KANILA KIMASIHARA.
Bimkubwa aliamua kuleta house girl mtu mzima makisio ya miaka 35-37 hivi akiamini wa umri mkubwa wanajielewa, hawana papara na wametulia. Kipindi hiko mimi nina miaka 9 tu.

Yule house girl alipiga kazi na hakuwa mtu wa kutoka toka sana, hata weeknds alibaki ndani tu.

Chumba chetu tulilala mimi, house girl na mdogo wangu. Double deka tunalala mimi na dogo, kitanda plain analala huyo house girl. Dogo ikifika saa mbili ashalala hana complications.

Siku moja usiku kama saa 4 tulikuwa tunapiga stori, kila mtu yupo kitandani kwake. Katikati ya maongezi (yeye ndiye aliyekuwa anaongea sana) akaniambia, "kuna kitu nataka nikupe lakini naogopa utanogewa utakuwa unataka kila siku".

Nikamuuliza,"Kitu gani?" Akajibu, "Njoo kitandani kwangu".
Bila hiyana nikaenda, akanivua bukta, akakishika kidudu washa akaanza kukichezea na kilisimama kama mshale. Nilimkuta hana hata nguo, ni shuka alijifunika.

Akaniweka katikati ya mapaja akashika kidudu washa akakiingiza. Ule utamua ndio ilikuwa mara ya kwanza naufeel. Kumbuka muda huo sikuwa nimebalehe, ila niicheza ngoma hivyo hivyo.

Muda wa kutoa wazungu sasa, kiukweli wazungu huwa hawapo kama hujabalehe, ila kitu kinachotokea ni kwamba muda ambao unatakiwa utoe wazungu, dudu linakaza sana na linakuwa kama limeshikwa ganzi ambayo huwezi kuendelea kupiga tako unakuwa umeganda kama sanamu mpka hiyo hali iishe ndio utaweza kuendelea.

Baada ya hapo sasa, mimi ndio nikawa namsumbua na kila siku nikawa nataka. Ila nahisi bimkubwa kama alishtukia, akambadilisha.

NB: Wazazi/walezi kuweni makini kuwachanganya watoto na raia wengine chumba kimoja
hahaaa nimeifanya hii mara kadhaa nikiwa mtoto ilikuwa hivi ...

maza alileta house girl mtu mzima aged 27-29 nikiwa 10-16 muda mwingi bimkubwa alikuwa anashinda kazini basi mim nikitoka shule nakuwa loose maskani muda mwingine nazurula tu

siku moja bimkubwa alisafiri na mzee bas tukabaki na housegelo ,siku ile nilishinda home nacheki TV(mzee alinunua chogo Daewoo kwa mnaozikumbuka+VHS deki+solar pannel+analogy dish lenye LNB 2)

Basi nikawa nakamia sana kucheki TV sibanduki ,ilifika usiku 4 bado nipo sebuleni na house ni mwendo wa kuweka mkanda wa "if God might be crazy"(bushman) ilipoisha ni kubadalisha tu channel tofaut


kwa mnaokumbuka "channel E" sijui ni ya sauzi night kali huwa wanaweka porno kipindi kile basi kwa mara ya kwanza nikaona xxvideos ,mara housegirl kanikuta nacheki niliogopa sana alikuja direct akabadilisha cbannel na kuzima TV nakusema najifunza tabia mbaya,basi nilienda kulala..

Nyumba yetu ilikuwa na vyumba viwli vya kulala +sebule,choo&bafu ni nje,kwakuwa nilikuwa nalala na house girl chumba kimoja vitanda tofauti niliogopa kwa kile kitendo nilichofanya cha kuangalia mikasi kwa hofu atamwambia maza,nikaomba msamaha&asimwambie kakubali

baada ya kulala haikupita ata dk 10 alikuja kitandan kwangu kanisemesha 'umelala' nikamjibu 'hapana', nikaona kajisogeza nakujifunika shuka yangu akiwa naked,alichhkua mkono wangu nakunikisha kwenye pussy yake(***** alikuwa na mashine yenye vuzi jingi imevimba kama kababu nikameza mate)


nikavulishwa kabolo kwangu kakavimba kajiwekea kumani nikaanza pump ata wazungu hawatoki cha ajabu alianza kulia kwa utamu ..dah niliibiwia kabisa

basi ikawa michezo yangu kila siku muda mwingine nikitoka shule maza hayupo nakula ku***ma,mpaka sometimes akienda shower namfata hukohuko au namsubiri aje room


huyu gelo alinifundisha mahaba hatari mpaka nafikia miaka 17 ni PussyMafia alikuja kuondoka kaenda kuolewa picha likaishia hapo na likaanza lakula beki tatu waliokuwa wanakuja


BEKI TATU MWINGINE..(hii kimasihara)

alikuja msukuma toka poripori maskani nikawa nacheza kumla bila kumtongoza basi ikawa...


siku moja natoka shule jion maza hayupo nikawaza hapa lazima nimle huyu (kipind hicho pubic hair vimeanzaanza) alienda kuoga mi niko sebuleni nachora ramani,baada ya kumaliza aliipita kwenda room(mzee alijenga chumba kingine changu kwahiyo nilikuwa nalala kwangu)


nilijitoa ufahamu nikaenda direct chumban kwake kama sijui kinachoendelea nikijifanya natafuta kitu,mara ewaaaaaa!!! namkuta naked kabolo kakadinda nilifika nikamgusa tako laini nikaanza tachi kaninipa ushirikiano,piga mate nikala kuu*ma aisee lile lidada lilikuwa nalikuwa likubwa kama mfuko afu linanuka ***** zake...


niliacha io michezo baada ya kusika maharufu hayo
 

Bechede

JF-Expert Member
May 3, 2020
244
1,000
hahaaa nimeifanya hii mara kadhaa nikiwa mtoto ilikuwa hivi ...

maza alileta house girl mtu mzima aged 27-29 nikiwa 10-16 muda mwingi bimkubwa alikuwa anashinda kazini basi mim nikitoka shule nakuwa loose maskani muda mwingine nazurula tu

siku moja bimkubwa alisafiri na mzee bas tukabaki na housegelo ,siku ile nilishinda home nacheki TV(mzee alinunua chogo Daewoo kwa mnaozikumbuka+VHS deki+solar pannel+analogy dish lenye LNB 2)

Basi nikawa nakamia sana kucheki TV sibanduki ,ilifika usiku 4 bado nipo sebuleni na house ni mwendo wa kuweka mkanda wa "if God might be crazy"(bushman) ilipoisha ni kubadalisha tu channel tofaut


kwa mnaokumbuka "channel E" sijui ni ya sauzi night kali huwa wanaweka porno kipindi kile basi kwa mara ya kwanza nikaona xxvideos ,mara housegirl kanikuta nacheki niliogopa sana alikuja direct akabadilisha cbannel na kuzima TV nakusema najifunza tabia mbaya,basi nilienda kulala..

Nyumba yetu ilikuwa na vyumba viwli vya kulala +sebule,choo&bafu ni nje,kwakuwa nilikuwa nalala na house girl chumba kimoja vitanda tofauti niliogopa kwa kile kitendo nilichofanya cha kuangalia mikasi kwa hofu atamwambia maza,nikaomba msamaha&asimwambie kakubali

baada ya kulala haikupita ata dk 10 alikuja kitandan kwangu kanisemesha 'umelala' nikamjibu 'hapana', nikaona kajisogeza nakujifunika shuka yangu akiwa naked,alichhkua mkono wangu nakunikisha kwenye pussy yake(***** alikuwa na mashine yenye vuzi jingi imevimba kama kababu nikameza mate)


nikavulishwa kabolo kwangu kakavimba kajiwekea kumani nikaanza pump ata wazungu hawatoki cha ajabu alianza kulia kwa utamu ..dah niliibiwia kabisa

basi ikawa michezo yangu kila siku muda mwingine nikitoka shule maza hayupo nakula ku***ma,mpaka sometimes akienda shower namfata hukohuko au namsubiri aje room


huyu gelo alinifundisha mahaba hatari mpaka nafikia miaka 17 ni PussyMafia alikuja kuondoka kaenda kuolewa picha likaishia hapo na likaanza lakula beki tatu waliokuwa wanakuja


BEKI TATU MWINGINE..(hii kimasihara)

alikuja msukuma toka poripori maskani nikawa nacheza kumla bila kumtongoza basi ikawa...


siku moja natoka shule jion maza hayupo nikawaza hapa lazima nimle huyu (kipind hicho pubic hair vimeanzaanza) alienda kuoga mi niko sebuleni nachora ramani,baada ya kumaliza aliipita kwenda room(mzee alijenga chumba kingine changu kwahiyo nilikuwa nalala kwangu)


nilijitoa ufahamu nikaenda direct chumban kwake kama sijui kinachoendelea nikijifanya natafuta kitu,mara ewaaaaaa!!! namkuta naked kabolo kakadinda nilifika nikamgusa tako laini nikaanza tachi kaninipa ushirikiano,piga mate nikala kuu*ma aisee lile lidada lilikuwa nalikuwa likubwa kama mfuko afu linanuka ***** zake...


niliacha io michezo baada ya kusika maharufu hayo
Aise mambo si mchezo
 

Verifier

JF-Expert Member
Aug 14, 2019
322
1,000
JIRANI ANAFOSI KING
Nilipokuwa na miaka kati ya miaka 4/5 sikumbuki vizuri. Mtaani kulikuwa na kijana amepanga miaka hiyo, ni kama mita 20 tu toka nyumba ya home. Huyu bro wa mtaani alikuwa yuko poa sana, akipita siku moja moja anatugaia pipi madogo hapo mtaani tukagawane au kila mtu na yake. Siku moja huyo bro akaniita akaniambia nikamwite Halima, mdada jirani pia, nikapewa sharti nimwite kwa siri bila mama yake huyu Halima kujua, na kwamba nikifanikiwa nitapewa pipi.

Mdogo mdogo nikaenda kumwita Halima, nilimkuta anamalizia kuosha vyombo muda huo. Halima akanichukua tukaenda wote kwa yule bro, (sijui kwa nini alitaka kuongozana na mimi). Ile nyumba ilikuwa na sebule na chumba cha kulala, kuingia chumbani hakukuwa na mlango ila pazia tu. Ile tumefika tu yule jirani akamchukua Halima kwa nguvu mpaka chumbani, mda huo Halima anatishia kupiga kelele lakini yule bro haelewi kitu. Mimi nashangaa tu hata sikuwa naelewa kitu, nami nikazama chumbani nakodoa tu, Halima alikuwa amevaa gauni lakini lilinyanyuliwa mpaka nikajua na chupi ya Halima ilikuwa ni rangi gani! Ilikuwa ya dhambarau.

Halima alijaribu kujitetea lakini yule bro alikuwa ananguvu na uchu wa kufa mtu, "Mtoto anatuona niache". Yule bro akazidi kukaza, "Mtoto mdogo huyo haelewi kitu." Yule bro alimkaza Halima wa watu, nikaona Halima anatoa sauti za miguno, akaacha hata kutishia kutaka kupiga kelele. Mie sikuona hata kitu cha maana nikaenda kucheza zangu visoda. Yule bro hakunipa hata pipi au bablishi siku hiyo, mpuuzi sana.
Una bahati angekutoa marinda!
 

Lugumya

Member
Apr 26, 2021
94
900
Niko hapa Kishimba Beach naona pembeni yangu kuna Mzungu, kajichora love shingoni. Nikasema ngoja nikaongee na mzungu jamn, nikahisi hajui Kiswahili, kumbe anajua vizuri tu. Basi amegeuka na kutabasamu.

Nami nikamwangalia kwa tabasamu, nikamwomba nikae nae, akasema "hamna shida, njoo tukae tu". Tuko nae hapa, wadau, kama upo Mwanza unaweza kufika hapa Kishimba Beach, jirani na ilipopaki boat ya MV. Bujiku.

Bado tunaongea mazungumzo ya kawaida tu lkn. Natamani itokee jmn!!! "Germany girl"

Pliz Pray for Me. Pray for Our Nation
 

new gal

JF-Expert Member
May 4, 2021
748
1,000
Niko hapa Kishimba Beach naona pembeni yangu kuna Mzungu, kajichora love shingoni. Nikasema ngoja nikaongee na mzungu jamn, nikahisi hajui Kiswahili, kumbe anajua vizuri tu. Basi amegeuka na kutabasamu.

Nami nikamwangalia kwa tabasamu, nikamwomba nikae nae, akasema "hamna shida, njoo tukae tu". Tuko nae hapa, wadau, kama upo Mwanza unaweza kufika hapa Kishimba Beach, jirani na ilipopaki boat ya MV. Bujiku.

Bado tunaongea mazungumzo ya kawaida tu lkn. Natamani itokee jmn!!! "Germany girl"

Pliz Pray for Me. Pray for Our Nation
uwakilishi wa nchi unanukia!!
 

kiletza

JF-Expert Member
Aug 14, 2013
452
1,000
Niko hapa Kishimba Beach naona pembeni yangu kuna Mzungu, kajichora love shingoni. Nikasema ngoja nikaongee na mzungu jamn, nikahisi hajui Kiswahili, kumbe anajua vizuri tu. Basi amegeuka na kutabasamu.

Nami nikamwangalia kwa tabasamu, nikamwomba nikae nae, akasema "hamna shida, njoo tukae tu". Tuko nae hapa, wadau, kama upo Mwanza unaweza kufika hapa Kishimba Beach, jirani na ilipopaki boat ya MV. Bujiku.

Bado tunaongea mazungumzo ya kawaida tu lkn. Natamani itokee jmn!!! "Germany girl"

Pliz Pray for Me. Pray for Our Nation
Una kila dalili ya kuliangusha taifa as yaonyesha ushaingiwa na uogaa
 

Franky Samuel

JF-Expert Member
Oct 10, 2018
1,190
2,000
Niko hapa Kishimba Beach naona pembeni yangu kuna Mzungu, kajichora love shingoni. Nikasema ngoja nikaongee na mzungu jamn, nikahisi hajui Kiswahili, kumbe anajua vizuri tu. Basi amegeuka na kutabasamu.

Nami nikamwangalia kwa tabasamu, nikamwomba nikae nae, akasema "hamna shida, njoo tukae tu". Tuko nae hapa, wadau, kama upo Mwanza unaweza kufika hapa Kishimba Beach, jirani na ilipopaki boat ya MV. Bujiku.

Bado tunaongea mazungumzo ya kawaida tu lkn. Natamani itokee jmn!!! "Germany girl"

Pliz Pray for Me. Pray for Our Nation
Wakilisha nchi kimataifa usituangishe kama taifa starz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom