Mtundu wa Tech

JF-Expert Member
Aug 19, 2019
520
500
mkuu mia nne kwenda kizembe hivyo ni kupigwa
mimi namwambia kabisa pesa hiyo ipo ila hapaswi kutoa miguno yoyote hata kama anafurahia pia maana mimi ndo mwenye natakiwa kufurahia uchakataji
kwahiyo akilia aaah!! mara moja unamkata 100k chapu kwahiyo unapeleka moto ukikata mapato yake ukifikisha 50k unamwambia hii ndo halali unasepa
Hii protocol mkuu ulijifunzia wapi eeh
 

Stephen Chelu

Verified Member
Oct 31, 2017
6,714
2,000
mkuu mia nne kwenda kizembe hivyo ni kupigwa 🤣 🤣
mimi namwambia kabisa pesa hiyo ipo ila hapaswi kutoa miguno yoyote hata kama anafurahia pia maana mimi ndo mwenye natakiwa kufurahia uchakataji
kwahiyo akilia aaah!! mara moja unamkata 100k chapu kwahiyo unapeleka moto ukikata mapato yake ukifikisha 50k unamwambia hii ndo halali unasepa
Hii ni kujipatia mbususu kwa njia za udanganyifu.
 

workshop

JF-Expert Member
Oct 16, 2020
298
500
Kuna siku nlikua zangu Site nasimamia mafundi wanajenga kibanda changu. Hapa alikua fundi Beka jamaa mmoja ivii ana maneno mengiiii. Mimi nipo kwa ndani fundi yupo juu anasaidiana na masaidia wake wanamwaga zege kwenye Linta
Mara akapita Kichenchende fulani iviii, fundi Beka akamwita akamwambia utaitwa na Boss uku ndani njoo. Mimi nipo ndani ata sielewi kinachoendelea uko nje mara yule kichenchede akaingia ndani ya lile Boma akasema nimeambiwa naitwa, nami bila kuvunga nikamchota maelezo pale akanambia anaenda kwa sista wake, basi nikamtuliza nikamwambia twende kwanza tukanywe soda afu ntakupeleka uko kwa sista wako.(Uyu kichenchede akakubali)
Basi nikamuaga fundi pale(hata hakuamini na hakutegemea kama demu angekua mlaini namna ile na angekubali kuondoka na mimi) nikamchukua yule kichenchede kwenye TVS yangu haooooo tukasepa njiani akauliza unanipeleka wapi nikamwambia tulia tunaenda sehemu salama kabisaaa. Nikatia gia hadi KWA BABU LODGE nikachukua chumba tukaingia ndani. Tulipiga show ya hatari maana yule kichenchede ni fundi balaa. Tumetoka pale too late nikampeleka maendeo ya kwa sista wake.
Kesho yake nafika Site fundi Beka ananiuliza jana ulimpeleka wapi yule mtoto, nikamjibu nlimpeleka kwa sista wake alikua hakujui.(sikutaka kumsimulia kilatukio mana pale Site Wife hua anakuja pia so sikutaka kuchoma kibanda kwa mdomo wangu)
Kiufupi yule Kichenchede aliliwa Kimasihara sana mana alinikuta nimekaa Site kizembe tu sina mpango nae hakutaraji kama angeliwa kizembe namna ile hata fundi Beka hakutaraji kama yule Kichenchede alikua anamuita aende akalombwe.
IMEISHA IYOOOOOOO
Pale fundi alikutoa kiaina ili aibe material broo,,shtuka
 

Kingfisher

JF-Expert Member
May 22, 2015
3,626
2,000
Kimasihara nishakula nyingi tuu ila hii ilinifanya nijute na kumkimbia huyu binti. Alikuwa ni mtoto wa staff mwenzetu ofisini alikuwa amekuja mkoa huo kumsalimia mama yake. Hivyo vijana wa ofisini tulikuwa tunafahamu ujio wake na baadhi walishaanza kusalandia kwa mtoto. Siku hiyo nilikuwa nasafiri ivyo nikawa nimeomba ndoo kwa mama yake ili niweze kubebea nyama ya mbuzi niliyokuwa nimemnunua na kumchinja kabisa. Mama akanielekeza kwake nitamkuta mwanaye atanipatia muda huo tulikuwa kazini. Nikazama hadi nyumban kwa bi mkubwa na kumkuta binti yake alikuwa na umbo kubwa tuu ila ni mdogo kiumri(she was in early 20s), alikuwa kashaanza kuliwa na masela wa magomeni. Kuzama ndani kuchukua ndoo nikaungw na akili zangu za kichwa cha chini nikamshawishi hadi alikubali kuliwa. Cha ajabu baada ya kukojoa tuu niliumwa na tumbo la ajabu, maumivu yale sikuwai kuyapata maisha yangu yote. Tumbo usawa wa chini ya mbavu kushoto misuri ya tumbo ilikuwa inavuta balaa na kuishia kugalagala chini ya sakafu kwa muda wa karibu dk 15. Cha ajabu binti hakuna na hofu yoyote ila tangu siku ile licha ya kuwa na namba yake sikuwai mpigia na hadi leo mama ake hajui kama nilikula mwanae

Chai
 

MADE man

JF-Expert Member
Nov 8, 2019
932
1,000
Kuna siku nlikua zangu Site nasimamia mafundi wanajenga kibanda changu. Hapa alikua fundi Beka jamaa mmoja ivii ana maneno mengiiii. Mimi nipo kwa ndani fundi yupo juu anasaidiana na masaidia wake wanamwaga zege kwenye Linta
Mara akapita Kichenchende fulani iviii, fundi Beka akamwita akamwambia utaitwa na Boss uku ndani njoo. Mimi nipo ndani ata sielewi kinachoendelea uko nje mara yule kichenchede akaingia ndani ya lile Boma akasema nimeambiwa naitwa, nami bila kuvunga nikamchota maelezo pale akanambia anaenda kwa sista wake, basi nikamtuliza nikamwambia twende kwanza tukanywe soda afu ntakupeleka uko kwa sista wako.(Uyu kichenchede akakubali)
Basi nikamuaga fundi pale(hata hakuamini na hakutegemea kama demu angekua mlaini namna ile na angekubali kuondoka na mimi) nikamchukua yule kichenchede kwenye TVS yangu haooooo tukasepa njiani akauliza unanipeleka wapi nikamwambia tulia tunaenda sehemu salama kabisaaa. Nikatia gia hadi KWA BABU LODGE nikachukua chumba tukaingia ndani. Tulipiga show ya hatari maana yule kichenchede ni fundi balaa. Tumetoka pale too late nikampeleka maendeo ya kwa sista wake.
Kesho yake nafika Site fundi Beka ananiuliza jana ulimpeleka wapi yule mtoto, nikamjibu nlimpeleka kwa sista wake alikua hakujui.(sikutaka kumsimulia kilatukio mana pale Site Wife hua anakuja pia so sikutaka kuchoma kibanda kwa mdomo wangu)
Kiufupi yule Kichenchede aliliwa Kimasihara sana mana alinikuta nimekaa Site kizembe tu sina mpango nae hakutaraji kama angeliwa kizembe namna ile hata fundi Beka hakutaraji kama yule Kichenchede alikua anamuita aende akalombwe.
IMEISHA IYOOOOOOO
yaani humu kuna maana halisi ya ngono zembe daah hii si zaidi ya zembe
 

Kajeba

JF-Expert Member
Oct 15, 2020
375
1,000
Hii ndio kimasikhara yenyewe!

Hapa ninapoishi kulikuwa na nafasi ya chumba kimoja cha kupanga, jana usiku nilisikia kwamba kuna mtu atahamia ameshalipia kodi na kila kitu, mpangaji huyo mpya amehamia usiku hata sikupata muda wa kumuona

Leo nimeamka alfajiri kama ilivyoada nikawahi kanisani misa, nimetoka mida ya saa nne kufika geto ndio nakutana na huyo mpangaji mpya
Kitu single maza na mtoto wake kama wa miaka minne mitano hivi, Mama amejaa nikamkaribisha na kumuelekeza baadhi ya mambo maana tumekuwa wapangaji wawili sasa
Katika kumuelekeza ndio nikamkaribisha ndani kwangu kimasihara naye akaingia bila pingamizi lolote

Geto lenyewe kitanda ndio sofa, amekaa hapo muda mfupi tu akili ikabadilika kichwa cha chini kikaanza kutoa muongozo, kumwambia sogea karibu mtu naona anasogea
Fasta sana nikamtoa nguo kimasihara na kumyooosha kimoja cha salamu kwanza...baada ya hapo ndio tukaulizana majina na kufamiana kijuujuu tu

Hapa naandika hivi anaosha vyombo na apike msosi wa usiku kimasihara kwelikweli
 

Mokobe

JF-Expert Member
Sep 25, 2020
1,262
2,000
Hii ndio kimasikhara yenyewe!

Hapa ninapoishi kulikuwa na nafasi ya chumba kimoja cha kupanga, jana usiku nilisikia kwamba kuna mtu atahamia ameshalipia kodi na kila kitu, mpangaji huyo mpya amehamia usiku hata sikupata muda wa kumuona

Leo nimeamka alfajiri kama ilivyoada nikawahi kanisani misa, nimetoka mida ya saa nne kufika geto ndio nakutana na huyo mpangaji mpya
Kitu single maza na mtoto wake kama wa miaka minne mitano hivi, Mama amejaa nikamkaribisha na kumuelekeza baadhi ya mambo maana tumekuwa wapangaji wawili sasa
Katika kumuelekeza ndio nikamkaribisha ndani kwangu kimasihara naye akaingia bila pingamizi lolote

Geto lenyewe kitanda ndio sofa, amekaa hapo muda mfupi tu akili ikabadilika kichwa cha chini kikaanza kutoa muongozo, kumwambia sogea karibu mtu naona anasogea
Fasta sana nikamtoa nguo kimasihara na kumyooosha kimoja cha salamu kwanza...baada ya hapo ndio tukaulizana majina na kufamiana kijuujuu tu

Hapa naandika hivi anaosha vyombo na apike msosi wa usiku kimasihara kwelikweli
umekimbia sana mkuu 🤣 🤣
 

entry

Senior Member
Apr 11, 2018
109
250
Hii ndio kimasikhara yenyewe!

Hapa ninapoishi kulikuwa na nafasi ya chumba kimoja cha kupanga, jana usiku nilisikia kwamba kuna mtu atahamia ameshalipia kodi na kila kitu, mpangaji huyo mpya amehamia usiku hata sikupata muda wa kumuona

Leo nimeamka alfajiri kama ilivyoada nikawahi kanisani misa, nimetoka mida ya saa nne kufika geto ndio nakutana na huyo mpangaji mpya
Kitu single maza na mtoto wake kama wa miaka minne mitano hivi, Mama amejaa nikamkaribisha na kumuelekeza baadhi ya mambo maana tumekuwa wapangaji wawili sasa
Katika kumuelekeza ndio nikamkaribisha ndani kwangu kimasihara naye akaingia bila pingamizi lolote

Geto lenyewe kitanda ndio sofa, amekaa hapo muda mfupi tu akili ikabadilika kichwa cha chini kikaanza kutoa muongozo, kumwambia sogea karibu mtu naona anasogea
Fasta sana nikamtoa nguo kimasihara na kumyooosha kimoja cha salamu kwanza...baada ya hapo ndio tukaulizana majina na kufamiana kijuujuu tu

Hapa naandika hivi anaosha vyombo na apike msosi wa usiku kimasihara kwelikweli
Subiri utunze familia kimasihara
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom