Jana nimepumzika Hotel fulani Mkoa fulani ilivyofika mida ya saa 12 jioni ikaingia call kwenye simu yangu nilivyopokea Hello akagundua aliyempigia simu ni mwingine ambaye yeye alilenga kumpigia mwanamke (Hapa sijui kama ulikuwa ni ujanja wa kutafuta wanaume au la). Akaniuliza mwenye simu yupo wapi nikamwambia mie ndio mwenye simu. Akahamaki nikamwambia angalia jina kupitia M pesa basi kweli akafanya hivyo na kuniomba samahani kwa njia ya sms. Nikamuuliza upo wapi akataja mkoa bahati namimi ndio nipo Mkoa huo. Nikamuuliza upo mjini maana Mkoa ni mkubwa akasema ndio.
Tulichati sana mpaka nikamuomba tuonane sehemu fulani kiwanja kipya. Huyu nilivyopiga nae story ni staff wa NGO fulani inayo deal na mambo ya afya.
Basi tukakubaliana tukutane bar flani na mimi ndio nilitangulia kufika pale. Baada ya 1hr nae akawa amefika.
Dah dem flani sura ya baba sura mbaya, ziwa kama ziwa Victoria yaani kubwa, shapeless, hana mkia kabisa mzigo umehamia kifuani [emoji28][emoji28][emoji28], baasi alivyofika nikamkaribisha akaagiza Savanna. Baada kama dk 20 nikajifanya nimepokea simu kwamba kuna dharura natakiwa faster niende kumbe ndio napanga kukimbia [emoji28][emoji28][emoji28]. Nikamuita muhudumu nikalipa ile moja then mwanamke nikamuachia hela ya Savanna 3. Nikaondoka zangu ananiuliza vipi unakuja nikamwambia siwezi kwakuwa nina dharura kumbe nimekimbia ndio ikawa imetoka hiyo. Kwenye chats zetu niliweka mazingira ya kula mzigo ndio maana alitaka nikapige.

Hii mie ni mara ya pili kukimbia demu wa style kama hiyo.
Kwakweli mie demu mzuri naanza na reception, figure, usafi nk. Akiwa tofauti siwezi hata kidogo.
 
Ndiyo maana mimi ni muumini wa kushusha mabao. Vibao vya kuku ila vingii, kwanza mwanamke hakinai, pili raha ya mechi bao.
Yeah! Sio uongo ila inategemea na mtu mwenyewe kuna mwingine bila kusimamia kucha hakuelewi kabisa, ila hata ki afya style yako ni bora zaidi in case of emergency kama condom kupasuka hakupi stress san
 

Kwa minajili ya kuweka sawa CV yako, hupaswi kukimbia demu hata aweje!! Mradi kajileta piga mzigo mengine yatafuata!!

NB: Mademu wa hivyo wamejaaliwa uchi mtamu balaa!!
 
Kwa minajili ya kuweka sawa CV yako, hupaswi kukimbia demu hata aweje!! Mradi kajileta piga mzigo mengine yatafuata!!

NB: Mademu wa hivyo wamejaaliwa uchi mtamu balaa!!
Hapana aisee. Nipo selective sana. Mie siwezi kupiga pale ambapo nafsi haijaridhika.
 
Sw Design kama co maskhara hv🤔
 
Kwa minajili ya kuweka sawa CV yako, hupaswi kukimbia demu hata aweje!! Mradi kajileta piga mzigo mengine yatafuata!!

NB: Mademu wa hivyo wamejaaliwa uchi mtamu balaa!!
Yeah, mibovu usoni ni mitamu yaani,kuna linesi limoja libayaaa, lilinihudumia usiku nikalikula, tamu yaani japo sura haiendani na utamu wake
 
O

Watu wa chunya tuna tabu kwel kwel Malaya wengi wanakimbilia huku tutapona kweli?
Yaani mm mwenyewe niko chunya huku ndio mishe zangu zipo na wiki iliyopita nimewala mademu kama wa tatu tofauti sema nilitumia ndomu na wiki hii na appointment mbili tofauti sijui itakuwaje
 
Ameeeeeeen,
 
Alafu uu uzi niwa kula kimasihala ,
Usenge wako uu ungeufungulia uzi wako mwingine,

Nakuombea siku moja na wewe ukutane na bahalia yeyote akupige tukio heavy *****.[emoji855]
 
Wenge
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…