[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
To be honest nikitokea mwanamke akisema utaniachaje au una sh.ngapi mzuka unaisha na nafuta contact mda huo huo,kiufupi silagi Malaya

Labda nije niwe Mzee kutongoza kuwe shida but kwa sasa siwezi na haijawahi tokea
 
Makubwa haya
 
😂😂 Et njoo nikunyonye matako😆😆
 
integrity alishahama uo mtaa mkuu.kaona chakufia nini
Sikia man huyu mvizie njian au popote halafu msaundikesha fanya kama unajutia Kwake huku unatafuta huruma halafu penyeza agenda kuwa bado unamwelewa balaa.[emoji1787][emoji16][emoji28]akichomoea fresh hama na mtaa kabisa nenda mbali
 
haina ushawishi na mpangilio wako mbovu
 
Uzi umeanza kuboa, porojo nyingi badala ya kuweka visa
 
Mi mwenyewe jana nimemtia wife kwa bahati mbaya yaani sikupanga kabisaaaa...nilikuwa zangu sebuleni naangalia mpira nikaenda kuchaji simu bedroom khe nikakuta kajichanua si nikamtia..kweli ilikuwa bahati mbaya sana
Aisee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…