Mno, halafu nilikuwa naenda jumuia nakutana ane, yaani hakuna kusali, amani na salama hakuna, tukigonganisha macho naona sooo, akiwa anatunawisha mikono tunywe chai nadindisha, yaani najisikia guilt na ni kama bado namuhitaji
Sikia man huyu mvizie njian au popote halafu msaundikesha fanya kama unajutia Kwake huku unatafuta huruma halafu penyeza agenda kuwa bado unamwelewa balaa.[emoji1787][emoji16][emoji28]akichomoea fresh hama na mtaa kabisa nenda mbali
 
sasa nifiche inisaidie nini, na sio kupenda kunyonywa tu napenda kunyonya vile vile. mwanaume asiyependa kunyonywa simtaki abadani
I'm deeply concern on your preference nakuomba tukatambikemo
🥰🥰
 
Hao wanaitwa "MBULU UNITED" unaweza gegeda Mama na mabinti zake wote!
 
Salama, nimehama mzee nikiwa bado sijamaliza kodi yangu, nilifuata usauri wako wa kikumamae, naona sasa hivi unashauri maboya wameze doxy, na cipro kabla ya kuzama uvinza, mkuu unatumikia kuzimu ipi?? vipi mke wa askari ulimlamba ,matako?

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
waambie hao. wanafikiri kukesha masaa ni sifa. ukifanya huo ujinga nakuacha kweupe
Ndio maana wengi wanagongewa wake zao!

Wanaume wengi wanafikiri kumsugua sana mwanamke ndio kumrdhisha.

Hitimisho la mapenzi ni kufika kileleni, sasa mwanamke kufika kieleleni siyo lazima ukeshe kfuani kwake ukimsugua kama unasugua sufuria[emoji23][emoji23][emoji23]

Kwanza ni hisia, ukishamshawishi kihisia unamfanyia utundu, kidogo tu unashangaa huyoo bila hata kutumia miguvu.

Sasa hawa wenzangu na mie unakuta anajigamba eti nmesugua yule mwanamke mpaka ameshindwa kutembea, ya nini yote hiyo?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…