[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] bomba la DANIDA au KOCK?Hahahaha ndiwoo
Hawa mademu ukitaka kuwala kimasihara
Kwanza jiamin, uwe msafi wa mavazi .
ALAFU UKIMUANZISHIA MASIHARA,JIAMINI SANAA YAAN MFANYE AJIHISI AMEKUJUA MIAKA MINGI ILOPITA..
siunaona hapo ndo ananiambia et...NMEJIKUTA NAKUPENDA??
Ikimaanisha mpaka namla ,alikua hajapenda.
Na hapa ndio huwa nawambia humu..WANAWAKE HUWA HAWAJUI NIKWANN WAMEFALL KWA LOVE NA MTU FULAN
muulize..Kwann uko na John kimapenzi??? Atakujibu...."Hata sijui ilitokea tu"
Sasa hiii "Hata sijui ilitokea tu" ,ukiijulia namna ya kuiamsha, utazipiga sanaaaaaaaaaaa.
Alinambia Mjeda anampiga kamoja tu, basi hata km nikamoja awe amuandaa mjeda hamuandai.
Sasa jana kakutana na Msukuma waamjini..
Michezo tu ka Squirt balaaa
Ilivofata Mboooo ndo kabisaaaaa mimaji kama bomba la maji lilipasuka hahahaha
Watu wana note hapa mwsho wa siku wanaishia kujuta, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Aahhh jambo pekeer lakua nalo kichwan siku zote ni hili
A WOMAN NEVER CONSCIOUSLY FALLS IN LOVE WITH A MAN
Uliza mwanamke yoyoe yule chini ya jua, Ilikuaje ukafall kwa Jamaa wako???
Atakujibu...."HAJUI, ILITOKEA TU"
nahuo ndio ukweli wa Akili yao.
Ukishajua hilo, kilichobaki ni kumfanya akutaman kukutana nawewe kimwili kwa kuhakikisha unajipenyeza ndani ya ubongo wake chapchap.
And know what??? It is very very simple...
Utawapiga, wasomi kwa wasokua wasomi, wenye magari yao na wasokua nayo, wenye uchumi wao na wategemezi, wenye kuolewa na wasoolewa, singo mama kwa ambao hawana watoto, warembo weupe, weusi maji yakunde n.k
Nahili, halijalishi Wewe Mwanaume una hela au huna.
Isipokua tu baadhi ya sheria uwe nazo
[emoji117]MCHESHI.MCHESHI MCHESHI..wanawake wanapenda sana watu wanaowafurahisha.
[emoji117]JIAMIN
[emoji117]TUMIA MBINU ZA KUJIPENYEZA KWA UBONGO WAKE.
[emoji117]KUA MSAFI NA NADHIFU
[emoji117]USIVAE MAJINSI YALOCHANWA KAMA FASHEN, VAAA KIHESHIMA KABISA.
[emoji117]JIAMIN, JIAMIN JIAMIN.
[emoji117]MSIFIEE SIFIEEEEE SIFIEEEEEEEEEEE
[emoji117]MWONGELESHEAUJINGAA UJINGAAA
Ndani ya Dakika kumi za Kwanza, ukiona Amecheka, amejiachia, Maliza mchezo
Mimi kama demu anakunywa bia basi huyo naweza mtafuna bila hata kutongoza...kuna njia mbili ambazo hazina madhara.Unatumia mbinu gani kula tunda kwa pisi ngumu kutoa? Tupe mbinu ya hatari mpaka ukafanikisha
Labda kwakoMbinu nzuri kuliko zote ni Pesa tu..
We jamaa ni shida aseeee daah!Meza.. Cipro 500mg( kidonge kimoja) na Metro 400 mg ( kinaweza kua kimoja chenye 400mg au viwili vyenye 200mg kila kimoja)
Au meza Doxy 100mg( kidonge kimoja) na Metro 400mg.
Kama umekula kabisa vizur na umeshiba meza Cipro+Doxy+Metro.
Meza nusu saa kabla au saa moja kabla au masaa machache kabla ya kuanza kuzama uvinza.
Hii inakua kama Kinga kwako.
Mkuu utakuwa unaweka mchele wewe🤣🤣Mimi kama demu anakunywa bia basi huyo naweza mtafuna bila hata kutongoza...kuna njia mbili ambazo hazina madhara.
Kama demu anakunywa bia nyingi nichek nikupe mbinu tu
mwaga hapa mkuuMimi kama demu anakunywa bia basi huyo naweza mtafuna bila hata kutongoza...kuna njia mbili ambazo hazina madhara.
Kama demu anakunywa bia nyingi nichek nikupe mbinu tu
Mimi kama demu anakunywa bia basi huyo naweza mtafuna bila hata kutongoza...kuna njia mbili ambazo hazina madhara.
Kama demu anakunywa bia nyingi nichek nikupe mbinu tu
Siwek hapa, najua watasanukaMkuu utakuwa unaweka mchele wewe🤣🤣
utakuja kuua mtu mkuu dawa nyengine Ni sumu unamnywesha demu unashangaa kazima hapo sjui wafanyajeHii ni kwa mabaharia,
Kipindi hicho nilipataga demu mkali tu ila tatizo kutoa alikua mgumu sana mashart kama yote. Ulishapata dem unafanya nae romance unamvua kila kitu ila kukuruhusu uingie pangoni shida hadi mnagombana nadhani wanaume mnajua maumivu yake. Nigga nikawazaaa sana huyu dem ananichukuliaje?
Kuna mmasai alikuaga analinda karibu na home alikua msela wangu sana nikamfata nikamwambia yelloo kuna dem ananisumbua nisaidie nafanyaje, bhs mmasai akacheka sana akanmbia kuna unga ntakupa unafaa sana unamchanganyia kwenye kinywaji chochote hachukui round tena utampa ngenye htr.
Jion night nikaenda akanipa kaufunga kwenye karambo ule unga kama unarangi ya maziwa nilimuahidi ukifanya kazi nampa cash. Bhs ule usiku nikampanga mrembo aje tushinde home na movie mpya kama zote, alikua anapenda sana movies.
Kesho ikafika kaja home saa 4 asbh tukawa tunakula story huku tunacheki movie akaomba aende toilet fasta nikamchanganyia kwenye soda, mmasai alinambia niweke kdg tu. Ile kunywa haikuchukua dk 15 dada nikaona ameanza legea kama ngenye zimempanda nikambeba mpaka bed, ila cha ajabu wakati namla alikua anagugumia kwa utamu sana. Sielewagi mpaka leo ile dawa ya mmasai imetengenezwaje hawa jamaa ni kiboko asee.
Baada ya kumaliza nikampeleka kuoga akalala kama 2hrs hv akashtuka akaanza niuliza what happened here nikawa nacheka tu[emoji23], akanmbia ulinipa nn manake nilikua nafeel kabisa tunasex lkn nashindwa kukuzuia akasepa kwa hasira ndo kuachana kwetu hapo ila tunda nilikula. Toka hapo sijawai fanya tena huu ujinga huwa nakomaaa.
Mbinu hizi wanaume wanatumia sana kwa madem wagumu na unakuta anakula pesa zako so baharia anaamua kutumia mbinu yyte ili afanikishe mchongo.
Unatumia mbinu gani kula tunda kwa pisi ngumu kutoa? Tupe mbinu ya hatari mpaka ukafanikisha
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].Ehhh huu uji wa pilipili manga nimekomaa nao lakin umenishinda [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimekosea ni denti prediction words ya simu imenihatibia (kident yaan alikua mwanafunzi, ila sikujua kwa sababu ya ugeni9Dentist yuko form IV? Makubwaa!
Prediction words ya simu mkuu, ila ni kident (mwanafunzi)Kwa hiyo mwanafunzi ndo anaitwa dentist au sio! Basi sawa mkuu.
Leo umeongea mrembo[emoji38][emoji38][emoji38][emoji124][emoji124]Kila siku mie huwa nalisema hili.
Nitupie pm mkuu madini hayo[emoji38][emoji38]Siwek hapa, najua watasanuka
OKMkuuu kuzama uvinza kichwa kichwa ,unaweza toka na magonjwa
Alafu kumeza hizo mambo, sio tu nisalama kwa ulimi .
Bali hata ukimla dem ana gono, Hupati gono
Siunajia mwanamke anaweza ishi nagono muda mrefu bila yeye kujua ni gono.
Tumekuja, namjua huyu dogo nitamtafuta.Wajeda njoeni huku,mke wenu anataka afukuliwe Kila atapohitaji
Dogo unadhalilisha mke wangu, nitakukamata. Nimekuja kwa ajili yako. Hutachukua wake za watu tena maishani mwakoOna Mke wa Mjeda,anavyolia et niwe namtombaa[emoji23][emoji23]
Kwa staili hii niyeyw mwenyewe itabidi awe anatuma Nauli na yakutolea, na Lodge, na Chakula
Yaan mie nipoteze hela kisa yeye amekua naham ya kutiwa na Carlos???[emoji116][emoji116][emoji116]
Hapana, Nauli atatuma yeyeView attachment 1770894
TUKIO KONKI KONKI LA LEO HII
nipo bado mkoani.
Basi mida ya saa Kumi jion, nimepigiwa simu na ndugu yang juu ya ugeni wa kupokea mahari ivo ilikua kama Sherehe.
Basi kijana wa watu mcheshi, nadhifu ,mwenye kuvaa kisasa SIO KIHUNI nikajisogeza.
Kufika pale, nmekula ,anza mastorii ,bwana weee bwana weeee, ile kutahamaki jikon ,alikua Mwanamke mmoja matata rangi ya Chocolate,
Mwanangu limejaa makalio kinoma yaan limejaa mahips na mapaja ,kapanda kwa hewani yaan kwa ufupi ni lidada litamu.
Nkafanya manuva nikaliomba namba, muda si punde, nikawa nalisemesha kwa kuibia yaan uso kwa uso, lkn nalisemeshaaa.
Shughul ikaisha mida ya saa 12 jion, basi ili kuchat nikaligusia, twende unipeko Kumaa ,namuda sijatomba alfu nmekuelewa sanaa.
Likasema ni mke wa mtu, na anawatoto wanne, , nikalipepeleza weee, nikagundua ni Mfanyakazi wa sekta binafsi, na mumewe ni Askari Jeshi.
Kumbe nayule mjeda mumewe yupo hapohapo, akasoma mchezo.
Baadae anatoka getin, jamaa akampa kichapoo sana.
Demu akanitext amepigwa, akakomaa sanaaaa kua yule ni kijana Daktari aliwah nitibia na uzuri ni Ndugu yangu ,kwann unakua naye hofu???
Basi dem akazuga kukasirika na akasema analala hapa hapa kwenye shughuli.
Mjeda akihisi kamuoneaaa akamruhusu.
Demu mida ya saa mbili akaniambia nitafute Room lodge.
Nmetafuta ,nikamnunulie kiepe nusu kuku, Savanna tatu, akalaaa tena.
Ndani ya Room,nikampima Ngoma kwanza , kisha tumeoga imeanza mchezo.. Nyonya kisimi saaaana ( wasenge kabla ya kunyonya kisimi, muwe mnameza CIPRO au DOX na METRO) ndo mnazama ...mmenielewa????
Maraaaa mtoto kaivaa, nikaanza chezea kumaa kwa kidolee, AMEMWAGA MIMAJI YAAAN UTADHANI NI MUHAYA, AMEMWAGA MIMAJIII MINGI MPAKA IMENILOANISHA KIFUAAAN .
ndo kwanza nmeshapiga Viwili
Wazee wa Pichaaa... Mimaji hiyooo[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1770516
Updates
... Imenichukua Dakika 32 kumaliza bao la tatu ,wakati yeye mtoto amesquirt MARA NNE, Nmeona isiwe tabu, nmempiga stail ya nje ya kitanda , kwahiyo mimaji yote ilikua inamwagikia Chini kwenue Tiles [emoji23][emoji23][emoji23]
Apo Mpooo
Updates Za Alfajiri hii
Ndo naamka.
Mke wa Mjeda alirudi kwake mida ya 11 unusu.
Kwa ujumla nmempiga Bao Tano
Maajabu ananiambia,alikua hajawahi kutolewa mimaji[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
ananiulizaje... Mbona unaijua kumaa sana? Maana kuna mahal ulikua unanigusa najihis km unataka kunivua kumaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mazeee, amemwaga mimajiiii mbayaaaaa
Ila madem banaaaa kiboko
Kuna wakati jamaa yake kapiga simu nikiwa nipo kifuani mwake, ila sasa [emoji23][emoji23][emoji23]
amemchomesha kabisaamaninq umemuingiza baba ako mdogo kwenye jehanam[emoji16][emoji16][emoji16]