wale tuliosoma na tunaendelea kusoma huu uzi tangu mwanzo bila kuruka coment yoyote tujuane.
NB ivi karibun kuna wana wanataka kuushusha hadhi kwa kuandika story za uongo uliotukuka kama member hapo juu et mama ake alimwita mtoto wake wa kike aje alale na kakaake kisa jamaa amekula viagra.SIDHANI KAMA NI SAHIHI
 
kweli kabisa mie naona ni ujinga wakuttupwa kwenda kumfanyia mwanaume mwenzio ushenzi huo alafu unarudi na mke wako nyumbani mnaishi nae. mie siwezi kabisa. wewe ukisha sasambuliwa mbususu nikajua wala hamna shida ya kugombana, kila mtu achukue chake.
 
Uyo jamaa kama pangekuwepo uwezekano ,ilibidi tumchape bakora[emoji3][emoji3]

Cc Vumbi_la_kongo [emoji28][emoji28]
 
CHAI
 
Ajabu akawa ananiambia wewe ni mwanaume ambaye ukimtaka mwanamke yoyote unampata kwakuwa unatumia akili sana. Hahaha.

Kaul Kama hiyo nimeambiwa na warembo kadhaa niliowala
[emoji28][emoji28][emoji28]
 
Muongo huyo! 🤣
 

Kweli kabisa mkuu ifike mahali wanaume tuwe na msimamo wewe unaenda kumkodia jamaa watu wamlawiti aitabadilisha kuwa mke wako ni malaya na katombwa nje so ni ujinga sababu unarudi kulala na mwanamke huyo huyo alotombwa na jamaa ulomkodia njemba zimfire, yan umalaya wa mkeo unakuingiza gharama ? logic ya maisha hapo ikoje ? watu wapuuz sana. Kumbuka mkeo hajabakwa kabisa yan yan hajabakwa katoa chupi mwenyewe, alokwambia uoe malaya nani ?
 
Kuna demu nilikuwa namtamani anafanya Kazi mgahawani, siku 1 (juz juma 3) nikamfata mchana nikamwambia nataka chakula, lakini nataka nifunge kazi nikalie nyumbani. Utanikuta.

Yuko "ooh sipajui" nikamwambia mwenzako (mfanya kazi mwenzake ) anapajua atakuelekeza. Ukipajua njoo pale kazini unipe majibu Kama unakuja.

Nikweli siku Kama 5 nyuma, huyo rafiki yake alikuja na msela wangu kuniletea chai geto na mvua ilikuwa inanyesha, ndo maana nikamwambia atamuelekeza sababu anapajua.

Basi bwana, mi nikatangulia kazini kwangu kusubiria jibu la binti Kama analeta nitangulie au haleti nijue nafanya nini.

Dakika 5 nyingi, demu huyu hapa na beseni kichwani..nikajisemea KIMEUMANA!!


Basi kiulaini (in mh. Temba's voice) nikafunga kazi haoooo mdogo mdogo geto. Fika home wapangaji na mama (mke wa baba mwenye nyumba) wako nje wamejianika nikasema ALAAA!!!


Bila kupoteza muda tukazama ndichi na mtoto..kwanza mtoto alifahamiana na mama mwenye nyumba..wakawa wanasalimiana kilugha pale, Mimi muda huo nishazama ndichi. Dakika 1 nasikia HODI nikafungua, mtoto akazama ndani.

Ndugu wasomaji, muda huo hakukuwa na umeme, kwaiyo nisingeweza kufungulia radio Wala simu (zishazima).

Mtoto rangi ya kunde, chuchu ndogo ngumu ngumu (embe dogo) aloooo![emoji23][emoji23]

Nikaanza uchokozi uchokozi pale..aah muda si muda wapangaji wasikia AAH..AAAH..AAAH..OOOH..OOH!!


Baada ya kumtundua nikala chakula chake..nilikula basi? Hamu iliiisha!

Baadae mtoto akasepa, hapo wapangaji washatoka pale nje wameingia ndani. Mimi nikajilaza baada ya dogo kutoka. Baadae naamka nikaoge wapangaji wako WEE MTU MBAYA SANA! UMEKULA KWANZA HALAFU NDO UKALA!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…