Hutaji mwaka akat picha linaanz miaka ya 2000[emoji1][emoji1]
 
Ni watamu balaa, huyu mke wa mtu tayari kaelekea kibra, mume wake yupo serikalini so nisameheni kwani shetani kanipa cheo cha kanali na mke huyu anasifa za mimi kuepewa mkopo benki bila dhamanaView attachment 1740750View attachment 1740752
Wanawake wanapenda kunyonywa sana,kuna demu aliwah niambia ana bahat sana ya kupata wanaume wanaonyonya,sasa kuna lijamaa lilkuwa linamnyonya vzur mpaka ana squirt alafu aktoa mkojo linakinga uso wake ule mkojo unamtirikia jamaa uson,anasema jamaa alkuwa akimpanga kwenda kumpga miti,siku nzima mpaka kufikia sku hyo anakuwa anawaza jinsi ambavyo jamaa litakuwa linamnyonya,alkuwa anahis siku haifik
 
Hapo ni kutafuta gonorrhea ya macho, puani na mdomoni! [emoji15][emoji15][emoji15]
 
Naikumbuka siku ile ilikuwa ijumaa nimeingia kwa pantoni navuka kuelekea upande wa pili nikakutana na manzi.
Tukaanza maongezi baada ya kumuomba maji alikuwa anakunywa chupa moja na nyingine ameishikilia,nikamuomba akanipa.Nikajikuta shetani huyo nikaanza kumdodosa anatokea wapi na anaelekea wapi ndipo akaniambia nikamwambia kama hatojali nimsindikize kwani nilikuwa na kababby worker changu ile yeye hakujua.Wakati tunakaribia mwisho wa kivuko nikamwambia anisuburie kwani nko na usafiri ila yeye alifuatana na mtoto wake binti darasa la sita.
Nikafanikiwa kumpa kampani ila njiani akili ikacheza haraka nikatafuta sehemu ya guest nikaenda paki gari nikampeleka dogo kwa muuza chips halafu mama MTU nikazama nae ndani kwenda kuutafuna mbususu.Basi tulivyofika ndani huku jalika mnabii chini kavimba anatema miudenda tuu nikaanza kumchezea kis...m mpaka akaanza kunivuta ili dude aliweke pale basi nikavumilia ili nionyeshe maufundi nikaendelea kusugua pale kwa mbususu na nanilii yangu hadi manzi akaanza kulegea na kutetemeka huku akisema nako .....aaa mimi, nikampachika ukuni huku nikimpiga pump za paka chongo na stailil yangu ya Falii ipupa Mara wazungu haoo.
Nikaendeleza la pili huwa nachelewa sana ila baada ya nje ndani nyingiii nikafanikiwa huku manzi akiwa kalegea kinyama.Akanishukuru huku akisema "dezo mume wangu hajawahi nipiga mbili za hivi tena na staili hii ya falii" nikamwambia Mimi ni mfariji wa wasiofikishwa kwenye ulimwengu wa raha ila now Niko mbali ila bado ananikumbuka yeye pamoja na yule mtoto wakati baba MTU akienda kazini.
 
Ulitumia kinga?

Ila wanaume tuna-take risk sana jamani. Acheni tu tufe mapema kuliko ile gender nyingine [emoji16]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…