[emoji23][emoji23][emoji23]binamu hyo kitu hainaga radha kbsaaa
ila kuriwa kimasihara kama hvo sikumbukak zana kbsaa maan si inakuwa ni masihara sihara unaliwa

Ila nikiwaga na mpngo wa hvo nakumbukaga zana binamu
Au kama kile cha kwenye swim pools noma sana kile halafu kuwe jioni jioni hivi kagiza kameingia walahi mapenzi matamu
 

Hii ni NIMRCAF😀
 
Kuna mzee wa around 50 yrs nimepanda nae gari kutoka tegeta kuja posta ila yeye hakupata siti hivyo nkaona bora nimpishe akae. Wakati amekaa huku nimesimama si nkaona kafungua jf thread ya kula tunda kimasihara na akaandika ushuhuda wake na yeye. Kiukweli mpaka sasa najilaumu kumuachia siti mzee yule.
 
Nimemaliza chuo,nilikaa kama miezi miwili bila kupata mbunye,nikawa na kipururu cha hatari,yaani punyeto nilikuwa napiga lakin kipururu kama ndo nilikuwa nakizidisha,aisee nyege hazina alternative ya kuzitoa tofauti na kukutanisha vikojoleo vya ke na me.

Basi bhana,nikawa kama chizi,nadhurula tu mtaani, kila mwanamke nae muona na mtamani,hela sina,kibaya zaidi mtaa niliokuwa naishi mademu hakuna,ni wamama watu wazima,watoto na mabibi.

Siku moja mida ya jioni,nikiwa nipo kitaa,nikamuona binti mwenye miaka kama 20 hivi,akili ikanituma nimsimamishe akasimama,nikaanza kumtongoza,haikuchukua muda akakubali,nikaanza kumforce jioni hiyo hiyo nimpeleke gest nikamle mzigo,kwa kubembeleza sana demu hatimae akakubali muda huo inaelekea saa 2,mfukoni nilikuwa na 5000 tu.Binti akaniambia kwa muda huo kama tutaenda gest hataweza kwenda kwao,kwahyo itatubidi tulale kabisa ili aende kesho yake asubuhi.

Safari ya kwenda gest ikaanza,wakati huo nawaza,tutakula nini,Kuna gest vyumba vya 4000 vilikuwepo nikawa nawaza nitampeleka hapo,tatizo lilikuwa hela ya kula,nitamlisha nini Mtoto wa watu.
Tulipokaribia gest ikabid nimweleze binti hali halisi ya uchumi wangu,cha ajabu binti alinijibu kuwa "basi tutalala hivyo hivyo"

Nimefika gest nikalipa ,nikarudishiwa 1000,hii buku ndo tulikula,nakumbuka nilinunua maandazi dukani,tukarudi gest.
Story kidogo akanielekeza na anapoishi,hata simu hakuwa nayo.
Muda wote huo toka nimemsimamisha kule njiani,mashine ilikuwa inatema udenda tu tena mwingi,ile navua pensi ilikuwa imelowa hapo mbele pakubwa tu.
Maandalizi ya mechi,nikala mzigo cha kwanza mapema tu kikachomoka,sikuwa na haraka ya kuitoa nikaituliza tu wakati imo ndani ya kibuyu asali na wakati huo namsemesha,haikuchukua dakika nyingi ikapata nguvu,safari hii nilipga style karibia zote ni full utamu tu,afu nilichompendea yule binti alkuwa mvumilivu sana hakuna kulalamika eti amechoka.

Karibia saa 4 tukapumzika,tukapitiwa na usingizi,saa 6 nikashtuka,nikamtazama binti nkaona kalala tu hana hata habari,nikaamuacha lakin mashine ikawa inahitaj mpaka inauma,na nilianza kuhisi njaa,ikabid nimwamushe,nikamuandaa nikapga sana tu,binti alikuwa na mbunye tamu jamani,ashukuriwe.
Saa 11 alfajiri nikapga tena,saa 3 nikapga tena ila hali ilikuwa mbaya haswa tumboni hamna kitu,binti nae analalamika njaa.

Tukaondoka gest kama saa 4 hv asubuhi,nakumbuka tulipita njia iliyokuwa na mlima,tulikuwa tunatembea na kupumzika,Mimi miguu haikuwa na nguvu kabisa.

Cha ajabu huyo binti sikuwahi kumuona tena,nilitembelea mitaa aliyonielekeza lakini sikufanikiwa kumpata,nilitamani nilipe fadhila lakini sikufanikiwa,
Abarikiwe sana huko aliko
 
Baharia umepoteza pambano daah imeniuma kinoma[emoji23][emoji23]
 
Kukosa tunda kimasihara[emoji23][emoji23]
 
Yani umetongoza kabisa unaiita kimasihara
 
Hahahaha
 
[emoji16][emoji16]
 
vinatukatalia kutupa gemu hadi tufunge ndoa kumbe mabaharia mnajilia tu kimasihara.
 
Kula like [emoji106] yangu
 
Kulikuwa na demu mmoja nimesoma naye chuo kimoja. Kipindi hicho hatukuwa marafiki wala hatukufahamiana majina.

Sasa baada ya kumaliza chuo akawa anatafuta kazi. Akaelekezwa kwangu nikamsaidia so from there tukawa marafiki.

Nikamtongozaga kipindi flani...like nikawa namwambia kuwa nataka Nile mzigo. Alikataa katakata mpaka akawa amenimind.
Baada ya kuona ameni-friendzone basi na mimi nika give up nikaamua kumchukulia kama rafiki na nikatoa hisia zote kabisa kwake.

KULA KIMASIHARA

Tulijikuta tumekuwa marafiki wa kawaida, tena sana tu. Sasa siku moja bana akasema anataka aje apafahamu kwangu(nilimkaribisha kama rafiki).

Mtoto akaja.By the time nilikuwa nimeshamuondoa kabisa kwenye mawazo ya kimapenzi, nikawa namchukulia kama rafiki wa kawaida kabisa.

Alipokuja geto tulikaa kwenye kochi moja tukapiga stories nyingi sana na hakuna hata mmoja kati yetu aliyeonesha ishu za mapenzi. Kwa kifupi nilishagive up na nikawa namuona kama a total friend.

Sasa amekuja geto by hiyo saa tisa, story nyingi mpaka saa 12 hivi.... akawa anataka kuondoka so akawa ananiaga.
Alivyoamka kuondoka nikawa ninamhug kile cha kawaida cha kumuaga mgeni (like asante kwa kuja,karibu tena). Hapo sina hata mawazo ya hisia.

Ghafla nikiwa nimemhug, nikajikuta nimemhug na kumhug tena. Akaniambia huzitaki lips zangu? Nikazikiss... nikamkumbatia na mtoto anatoa ushirikiano wote. Tulikula denda tukiwa tumesimama tunaagana.

Ghafla tukatupiana kweye kochi... romance za kufa mtu. Nikamwambia twende chumbani, mtoto akajongea room. Tulipiga sex moja tamu sana.

Yule dada ni mmoja wa mademu watamu sana niliowahi kuwala. Kwa utamu anashika namba 1 au 2 kwangu. Ni mtamu grade A.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…