Ulinzi Majumbani kwetu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulinzi Majumbani kwetu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, Oct 19, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,804
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Yeah -

    - Ni familia ya ya watu sita
    - Nyumba ina geti la chuma na milango yote ya nje na madirisha yamewekewa nondo
    - Nyumba ina uzio wa Umeme (Electric Fence)
    - Nyumba ina CCTV camera 15
    - Nyumba ina mlizi wa Ki-Masaai
    - Nyumba inalindwa na Ultimate Security
    - Ndani ya uzio kuna Mbwa watatu
    - Pia mtaani kuna ulinzi wa Sungusungu (Ulinzi shirikishi)
    - Familia hii wote ni waumini safi wa dhehebu fulani na Kikristo

    Hapa ningependa kufahamu, huu ni ulinzi au ni woga?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    klik -ctrl+alt+delete

    miss u
    niaje?
    pamoko
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,263
    Trophy Points: 280
    umesahau wakiingia kulala kila chumba kinapigwa komeo na funguo. life in towns is for the desperate,hujaongelea ulinzi wa magari yaliyopaki gereji ambayo nayo ina lango la chuma. anzia kwenye gear lock,pedal lock, car track, alarm ya kukata mafuta, comprehensive insurance, na siku hizi kuna insurance ya kioo cha mbele. kha!
     
  4. H

    Haika JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,318
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    umesahau bastola chini ya mto
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,115
    Likes Received: 24,178
    Trophy Points: 280
    Mbona umesahau na bastola iliyopo chumbani kwa baba?
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni moja kati ya nyumba ya fisadi papa!
     
  7. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    katika maisha kuna unapokuwa na uwezo na kupata kila kitu ulichokuwa unahitaji. Usalama ndio uwa inakuwa hatua ya mwisho na usalama ni ule wa kwako wewe na familia yako,pamoja na mali zako.
    Kwa hiyo uenda wahusika wa hiyo familia wanahitaji usalama.
    Kuna kanuni inaitwa ''Manslow hierachy of needs''
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uzio wa umeme, mlinzi wa kimasai, mbwa mkali, tunguli na silaha za kisasa hakika hazifai kitu kweli hazifai kitu, Bwana amtumapo mjumbe kuchukua roho yako.
    Wako wapi, wako wapi waliowahi kutikisa dunia hakuna hata mmoja wao. Jina la Bwana lihimidiwe. Yesu pekee ndo mlinzi wa kweli.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,263
    Trophy Points: 280
    bado burglar alarm, ultimate security na knight support wanayo hii huduma.
     
Loading...