Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa
Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi
Kodi zetu...

Ni serikali inaomba kupewa madaraka ya nchi kwa mara nyingine
 
Ulinzi hutokewa kulingana na matishio aliyonayo kiongozi. So ni sahihi kabisa kupewa ulinzi stahiki.

mbona kafulira alipotishiwa na mafisadi wa escrow hadi akaomba ulinzi hajapewa au yeye sio kiongozi?
 
Ndani ya serikali hii kuna mambo mengi ya ajabu ajabu hasa inapofikia jambo linalohusu jeshi letu la Polisi. Hebu oneni hapo chini, mtuhumiwa aliyepatikana na hatia ambayo kule China angenyongwa anawekewa kiti akae kwenye Defenda apelekwe jela. Lakini Kiongozi wa watu mwenye hadhi sawa na mwenyekiti wao wa chama Tawala katika hadhi ya kichama anavyojyanyaswa kwa kosa ambalo hata tume ya haki za binadamu wamesema kaonewa.
ImageUploadedByJamiiForums1437112853.397184.jpg
ImageUploadedByJamiiForums1437112872.613934.jpg
 
Mbona huyu magufuli akiwa Waziri Mara kibao tunamuona hana walinzi ffu wala hao uwt
Sasa huyu anayesema eti kaanza kulindwa tangu mkapa kayapata wapi?
Imekuwaje ghafla ffu mia wanatanda kila kona uwt hawako nyuma. Hizi ni kodi zetu zinapotea
Slaa Mara ngapi kapeleka hadi ushahidi kuwa anataka kuuawa but sijaona hata Mgambo akipelekwa kwake amlinde?
 
Magufuli ni kiongozi wa Serikali bado.
So tulia dozi ikuingie vizuri.

Hata pinda hapati escort ya jeshi kama alivyopewa magufuri zanzibar, achilia mbali yupo kwenye ziara ya chama na sio serikali, tatizo lenu mnajiharibia uwezo wenu wa kupambanua mambo yapi ni ya serikali na yapi ni ya chama.
 
Magufuli analindwa na usalama wa taifa kwasababu alitishiwa kuuawa,kwahiyo serikali ikampa ulinzi maalum.

Usalama wa taifa ndio wanavaa hadi magwanda ya jeshi? kwanza ni lini kiongozi mwenye dhamana ya uwaziri akakosa ulinzi akiwa kwenye wadhifa wake?
 
Nionavyo mimi ulinzi huu hauna tatizo na huyu ana kete kubwa ya kuwa raisi wetu. UKAWA hawajaelewana so sioni watashinda vipi kwani tunaona possibility kubwa ya kumeguka. Bora tumlinde huyu tuliyempata tayari.

Suala la kuwa na kete kubwa ya urais ni mtazamo wa kichama sio dola au wananchi, haiwezekani tuambiwe kuwa Tanzania kuna demokrasia wakati serikali inapendelea waziwazi chama kimoja.
Wanajeshi kwenye msafara wa magufuri walikuwa wanafanya nini? mbona wakina slaa na lipumba hatuoni wakifanyiwa kama magufuli?
 
Kuna watu wamelewa madaraka, hata kinachoongelewa hapa hawakielewi. Wanajiona kama wana hati miliki ya nchi yetu. Tunataka fair political ground, no matter where you come from. Sasa tukianza jibishana na hawa we just wasting our energy and resources.......
 
Tatizo wengi hawana ufahamu juu ya haki zao, raia yeyote anaruhusiwa kupewa ulinzi wa polisi iwapo ataomba kwa jeshi la polisi, jeshi likijiridhisha linatoa ulinzi, mbona Mengi alikuwa anapewa ulinzi wkt siyo kiongozi wa serikali? Hwajima alikuwa akipewa trafic na king'ora kupitisha msafara wake wkt siyo kiongozi wa umma. Itakuwa Rais anayesubiliwa kuapishwa tu?

Jana kama ulitazama taarifa ya habari ya saa mbilj(mimi niliangalia ITV) kwenye msafara wa magufuri kuna wanajeshi, wapo hapo kufanya nini? mbona siku zingine hatukuwaona?
 
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa
Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi
Kodi zetu...


Usisahahu ya kwamba Bw.Magufuli bado ni Waziri na waziri yoyote yule anaweza kupewa Ulinzi na Serikali kulingana hatari inayomkabili kwa mf. Bw.Sita analindwa mpaka leo hii!
 
CCM inapoelekea sasa ni pabaya, kama wanaCCM wapya wanaotoa viohoja hapa ndio hawa?.....kwaaheri CCM, hata Kingunge ameichoka, amegundua CCM aliyoijua sio hii iliyojaa vichwa maji.


i aibu mgombea wa CCM kutumia gari la AG Zanzibar...aibu kubwa kwa CCM. Watanzania sio wajinga, wanaona na wataamua.
 
Ukiona mtu analindwa sana ujue hajiamini...au amewaibia wananchi...
 
Ulinzi hadi wa jeshi la wananchi? Dr. slaa anaweza kupewa gari ya serikali kwenye shughuli ya chama?

Gari la Serikali kapewa nani?

Kwani hizo fedha za ruzuku inayonunulia magari ya hao viongozi wako na kujengea mahawara nyumba Mabwepande, UK na Dubai zote zinatoka wapi?
 
Ndani ya serikali hii kuna mambo mengi ya ajabu ajabu hasa inapofikia jambo linalohusu jeshi letu la Polisi. Hebu oneni hapo chini, mtuhumiwa aliyepatikana na hatia ambayo kule China angenyongwa anawekewa kiti akae kwenye Defenda apelekwe jela. Lakini Kiongozi wa watu mwenye hadhi sawa na mwenyekiti wao wa chama Tawala katika hadhi ya kichama anavyojyanyaswa kwa kosa ambalo hata tume ya haki za binadamu wamesema kaonewa.
View attachment 268794

Hii ya kuwekeana ofisi chea kwenye defender mbona ni kudhihakiana, wangempa na dawati kabisa.
 
hivi bado hamjajua kuwa huyu ndio Rais wetu kuanzia October? kusoma hujui hata picha? Nani mwingine kama si Magufuli?
 
magufuli hajaanza kulindwa leo, alipewa ulinzi tangu enzi za mkapa, hata hilo hamjui, sababu ni kutishiwa kuuawa kwa bomoabomoa na magari ya serikali yaliobinafsishwa kwa namba binafsi.




Unaweza kumwambia samaki kwamba "wewe samaki, unaishi kwenye maji" akakubishia. Kwa sababu kashayazoea maji mpaka hayaoni.

Kwa hisani ya Kiranga
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom