Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

hata ukawa wakiomba ulinzi watapewa kwa sasa mabaunsa wao wanaona wanatosha
 
Well said Kiranga
May be tunajadiliana na wasiokielewa kinachojadiliwa hapa

Nyie ndio mnao changanya mambo, Lowasa kiongozi mstaafu analindwa na kutumia gari la serekali hata katika shughuli zake binafsi.

Iweje magufuli waziri kamili aliye kazini asitumie usafiri wa serekali?

Magufuli hakuanza kulindwa leo, tangu wakati wa mkapa alipewa ulinzi wa ziada kutokana na utendaji wake mzuri uliokuwa unawakera mafisadi
 
Last edited by a moderator:
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwaHivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinziKodi zetu...
wnajuana kwa vitu vizito...mccm haina logic.Wanajua walichofanya dodoma anaweza angukiwa na vitu vizito.
 
Nyie ndio mnao changanya mambo, Lowasa kiongozi mstaafu analindwa na kutumia gari la serekali hata katika shughuli zake binafsi. Iweje magufuli waziri kamili aliye kazini asitumie usafiri wa serekali? Magufuli hakuanza kulindwa leo, tangu wakati wa mkapa alipewa ulinzi wa ziada kutokana na utendaji wake mzuri uliokuwa unawakera mafisadi
Ila magufuli ni km wale maraisi wanaopelekwa na mataifa kuongoza nchi km afghanistani na somalia huwa wanahitaji snaa ulinzi.
 
Nyie ndio mnao changanya mambo, Lowasa kiongozi mstaafu analindwa na kutumia gari la serekali hata katika shughuli zake binafsi.

Iweje magufuli waziri kamili aliye kazini asitumie usafiri wa serekali?

Magufuli hakuanza kulindwa leo, tangu wakati wa mkapa alipewa ulinzi wa ziada kutokana na utendaji wake mzuri uliokuwa unawakera mafisadi

Hizi ni shughuli za kichama, kiserikali, mkutano wa hadhara, maandamano au ni shughuli gani ?
 

Attachments

  • 1437170105644.jpg
    1437170105644.jpg
    83 KB · Views: 489
kwani awe kwenye shughuli za chama ama za binafsi mtu si yule yule tu na threats kwa usalama wake si zile zile tu? au we una suggest ulinzi wake uwe vip kwa mfano na unajuaje kama wale ni usalama wa taifa na sio usalama wa maboksi (red brigade)? mbona hujaanza kwanza kuuliza juu ya wale wajeda waliokua nyuma ya shein na jk muda wote wakati jamaa wapo kwenye shughuli za "kichama" za kuchagua mgombea wao? mahitaji yetu mengine itakua ngum sana hata kwa malaika kuyatekeleza manake tumejaa roho za lawama mpaka tunatia kichefchef aisee
 
Alipaswa kulindwa na green guard mana yupo kwenye shughuli zachama uwepo wa polisi wengi tunaamini ni maandalizi ya goli lamkono na refa ameshaanza kupeta
 
Kwani ujuwi kwamba viongozi wa chama cha ccm ndio ao ao viongozi wa serikali? Sasa unataka atumie magari ya chama wakati ni kiongozi wa serikali au unataka apewe ulinzi wa chama wakati ni kiongozi wa serikali?
 
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa
Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi
Kodi zetu...


Unajua mkuu kuogelea kwa BATA NA CHURA ni tofauti kabisa na uogeleaji wa SAMAKI tatizo watu wengi tu hawajui mkuu.

Na pia ni uogeleaji tofauti kabisa na BINADAM japo kuwa wengine wanasaidiwa na maboya kuweza kuogelea vizuri mkuu la sivyo wangekufilia mbali ndugu, ooooh.
 
Ulinzi hutokewa kulingana na matishio aliyonayo kiongozi. So ni sahihi kabisa kupewa ulinzi stahiki.
 
Tofauti ilitopo kuwa CCM ni chama cha siasa na chadema ni saccos.
 
Unaonekana ujui tofauti ya chama na serikali na ujui serikali iko kwa niaba gani na chama kipo kwa niaba gani unapozungumzia chama tayari unazungumzia private issue sasa unatakiwa ujuwe kiongozi wa serikali akiwa kwenye private issue anatakiwa aendelee kulindwa na serikali sababu ni kiongozi wa serikali ni kiongozi wa wananchi kiongozi wa chama si kiongozi wananchi na hana faida ya kulindwa na serikali zaidi ya kulindwa na chama chake unapozungumzia serikali unazungumzia inchi sio company kama chadema
 
Tofauti ilitopo kuwa CCM ni chama cha siasa na chadema ni saccos.
Si useme tuu hat akm huna akili kubwa kihivyo kwamba huyo mgombea ni wa kichina..na hakubaliki km wale viongozi wa Afghanistani na somalia mbao huchaguliw anje ya nchi na kuletwa huw aulinzi wao ni mkubwa kuliko bank zinazotembea.
 
Back
Top Bottom