Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Hakuna kuweweseka wala ndoto..Je kesho TLP wakishamteua mgombea atapewa ulinzi wa kiserikali?(Polisi na UWT) wakati bado hajachaguliwa?

This is a GT forum hivyo usijisikie kuandikaandika utumbo humu ili uonekane umecomment unakuwa kama wale wa kipima joto wanaosema "S"

Mkuu yaani humu ndani mnakera kweli,watu wanataka kujua kitu mijitu mingine inajibu kama haina vichwa.Mkuu watu kama itabidi tuwapuuze tu
 
Ulinzi hadi wa jeshi la wananchi? Dr. slaa anaweza kupewa gari ya serikali kwenye shughuli ya chama?

Slaa angekua waziri bila shaka nae angekua nagari la serikali lakini bahati mbaya yeye sio mtumishi serikalini kwahiyo hastahili kua nagari laserikali.
 
Back
Top Bottom