Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Tafadhali Mr. JM utakapoanza kuongoza tupeleke kikagame kagame kama miaka 3 hv akili iwe sawa
 
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa.

Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi.

Kodi zetu.

Umesahau kama Magufuli bado ni Waziri😳😳😳😳
 
Alipaswa kulindwa na green guard mana yupo kwenye shughuli zachama uwepo wa polisi wengi tunaamini ni maandalizi ya goli lamkono na refa ameshaanza kupeta

Polisi huwepo kwenye mikusanyikjo yote ya kisiasa wakiombwa kuwepo au wakiona kuna haja hata wasipoitwa.Tatizo wapinzani huwa hawataki ndio maana huwaoni polisi.Nendeni kuwaomba muone watakavyofurika ila msiwabugudhi mkiona wanarekodi kila kinachoendelea n.k waacheni wafanye kazi zao free kwa kadri ya taaluma zao.
 
Tatizo si kiongozi wa serikali au la.

Yupo katika shughuli gani?

Za chama au serikali?

Tunaona Magufuli mgombea urais wa CCM aliwa katika kampeni za chama, anatumia gari la Attorney General wa Zanzibar. Mtumishi wa Serikali.

Hilo ni sawa?
Hoja yako ni ya msingi sana. Ccm mara zote wamekuwa wakitumia mali na wafanyakazi wa serikali.ktk shughuli zao binafsi.. Huko si tu kusigina demokrasia bali ni kuingia madarakani kwa GOLI LA MKONO
 
CCM wameanza kampeni kabla ya Muda

Kitendo cha kutoa ahadi kabla ya Muda wa kampeni kinatafsiriwa kama kupiga kampeni

Kwa sababu ni Tanzania...Everything is possible
 
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa.

Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi.

Kodi zetu.

NITAWASHANGAA UKAWA KUKUBALI MGOMBEA WAO ALINDWE NA WATU WALIOSHINDWA KUJILINDA WENYEWE Hadi Wanafuatwa Vituo Vyao Vya Kazi Na Kupigwa Makofi Na Silaha Kuchukuliwa Kiulaini Kiasi Kile! Sasa Mtu Aliyeshindwa Kujilinda Yeye Mwenyewe Unawezaje Kumwamini Hadi Akulinde Wewe?
 
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa.

Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi.

Kodi zetu.

Kulindwa ni haki yake. Ni kiongozi wa serikali na pia ni mgombea anayesubiri kuapishwa.
 
Mfumo tulionao ni wa chama dola kama ilivyokuwa enzi za chama kimoja. Viongozi wetu ndio kila kitu. Chama na serikali havitofautishwi. Na kwa taarifa, Mh. Magufuli tayari ni rais aliyechaguliwa (elected president) akisubiri kuapishwa tu aingie Ikulu.
 
Kwa ulinzi sioni shida, mtu yoyote aliyefikia hatua fulani ya kakaribia kuwa rais wa nchi anastahili ulinzi.
 
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa.

Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi.

Kodi zetu.

Wameshaanza kampeni kabla ya muda na TFF washamwalika kuwa mgeni rasmi kwenye ufunguzi wa kagame cup.waziri wa ujenzi ??
 
Gari la Serikali kapewa nani?

Kwani hizo fedha za ruzuku inayonunulia magari ya hao viongozi wako na kujengea mahawara nyumba Mabwepande, UK na Dubai zote zinatoka wapi?

Hawa chagadema ni mapoyoyo kabisa, kuna ajabu gani waziri wa serekali kutumia gari la umma?

Kwani Jk, shein au bilali akienda kwenye mikutano ya chama anatumia usafiri gani???


Mbona maalim Seif anatumia gari la serekali hata katika shughuli za CUF na ulinzi anapewa???


Mnataka Slaa atumie gari la serekali kwani yeye anafanya kazi idara gani ya serekali???
 
Back
Top Bottom