Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Ulinzi kwa Dr. Magufuli ni wa kichama?

Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa
Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi
Kodi zetu...

Naam, wakiomba ulinzi watapatiwa, mbona Slaa aliomba ulinzi kwenye mikutano yake ya Kigoma akapatiwa? au umesahau?
 
Tatizo si kiongozi wa serikali au la.

Yupo katika shughuli gani?

Za chama au serikali?

Tunaona Magufuli mgombea urais wa CCM aliwa katika kampeni za chama, anatumia gari la Attorney General wa Zanzibar. Mtumishi wa Serikali.

Hilo ni sawa?

Ndugu,
Hiyo ni gari ya raia.

Usibabaishwe na plate number!

Hizo ni number za magari ya raia wa kawaida yanayoandikishwa Zanzibar.

Aksante.
 
Ndio maana ya chama tawala , mkiacha ujinga wenu mtachukua tuu dolla hv sasa kaeni tu pembeni
 
Nyie ndio mnao changanya mambo, Lowasa kiongozi mstaafu analindwa na kutumia gari la serekali hata katika shughuli zake binafsi.

Iweje magufuli waziri kamili aliye kazini asitumie usafiri wa serekali?

Magufuli hakuanza kulindwa leo, tangu wakati wa mkapa alipewa ulinzi wa ziada kutokana na utendaji wake mzuri uliokuwa unawakera mafisadi

Umeelewa hoja kwa kina au ndo Ukada?
 
Magufuli ni kiongozi wa Serikali bado.
So tulia dozi ikuingie vizuri.

Ulinzi kwa Magufuli ni muhimu sana. Wafuasi wa mmoja wa watangaza nia wa CCM wanaweza kuondoa maisha yake ili mchakato wa uteuzi uanze upya!!!
 
Ulinzi kwa Magufuli ni muhimu sana. Wafuasi wa mmoja wa watangaza nia wa CCM wanaweza kuondoa maisha yake ili mchakato wa uteuzi uanze upya!!!

Kwa hivyo ni lazima apande gari la AG?

Huyu jamaa si anasifiwa kwa uwajibikaji? Sasa kwa nini kakubali kupanda gari la AG Zenj wakati ana magari kemkem ya chama anaweza kupanda?
 
Nionavyo mimi ulinzi huu hauna tatizo na huyu ana kete kubwa ya kuwa raisi wetu. UKAWA hawajaelewana so sioni watashinda vipi kwani tunaona possibility kubwa ya kumeguka. Bora tumlinde huyu tuliyempata tayari.
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa
Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi
Kodi zetu...
 
Kweli kabisa mkuu. Huyu ni headmaster kabisa!!! Ukisikiliza clips zake nacheka hadi mbavu zinauma. sikiliza hii https://www.youtube.com/watch?v=msWJXJmyj9k. Akamwambia meneja "lazima watu wako wanachukua rushwa. Unabisha nikae kama sitakamata magari yaliyozidisha uzito?" Meneja akasema hapana usikae. Ingine hii hapa https://www.youtube.com/watch?v=uqoFFw6AnZA
Kwasasa mafisadi wote chupi zinawabana...wanatamani kukatisha maishayake...mh lazima aongezewe ulinzi
 
Naona ulinzi wa Askari Polisi na wana usalama kila apitapo mheshimiwa
Hivi UKAWA wakiteua mgombezi wao poa watapatiwa ulinzi
Kodi zetu...

Usihofu Mkuu hiyo ni Security Protocol ya kawaida kabisa katika kusanyiko kubwa lolote. Haijalishi ni Upinzani au Chama Tawala. Ikiwa tu kuna kusanyiko kubwa lazima Polisi wawepo na Usalama wawepo for security purpose. Kumbuka likitokea lolote, wa kwanza kulaumiwa ni vyombo vya Ulinzi na Usalama.
Ni hayo tu, japo siipendi CCM.
 
Anyway jokes aside kama ukawa Wa nataka kuingia madarakani wasikubali ulinzi wa serikali
 
Hakuna kuweweseka wala ndoto..Je kesho TLP wakishamteua mgombea atapewa ulinzi wa kiserikali?(Polisi na UWT) wakati bado hajachaguliwa?

This is a GT forum hivyo usijisikie kuandikaandika utumbo humu ili uonekane umecomment unakuwa kama wale wa kipima joto wanaosema "S"

Tatizo wengi hawana ufahamu juu ya haki zao, raia yeyote anaruhusiwa kupewa ulinzi wa polisi iwapo ataomba kwa jeshi la polisi, jeshi likijiridhisha linatoa ulinzi, mbona Mengi alikuwa anapewa ulinzi wkt siyo kiongozi wa serikali? Hwajima alikuwa akipewa trafic na king'ora kupitisha msafara wake wkt siyo kiongozi wa umma. Itakuwa Rais anayesubiliwa kuapishwa tu?
 
Magufuli analindwa na usalama wa taifa kwasababu alitishiwa kuuawa,kwahiyo serikali ikampa ulinzi maalum.

alitishiwa na nani? kwanini hawo waliomtishia wasichukuliwe hatua za kisheria? majibu mengine mnayotoa humu utadhani mmekatwa vichwa.
 
Tofauti ilitopo kuwa CCM ni chama cha siasa na chadema ni saccos.
Sio kweli,sema hivi CCM ni chama dola na ndiyo maana ata maofisa wa majeshi wakitaka kugombea Ubunge au Udiwani wanapitia CCM.Rejea Mahita,Tibaigana,Ngwilizi,Kitine.......
 
Nyie ndio mnao changanya mambo, Lowasa kiongozi mstaafu analindwa na kutumia gari la serekali hata katika shughuli zake binafsi.

Iweje magufuli waziri kamili aliye kazini asitumie usafiri wa serekali?

Magufuli hakuanza kulindwa leo, tangu wakati wa mkapa alipewa ulinzi wa ziada kutokana na utendaji wake mzuri uliokuwa unawakera mafisadi

naona sasa unajiropokea tu. Lowasa ni kiongozi MSTAAFU? alistafu lini?
 
Back
Top Bottom