madabadaba
JF-Expert Member
- Jan 12, 2017
- 288
- 178
- Thread starter
- #141
Kama lipo liweke hapa.Lakini lipô hilo andiko ingawa unalipinga
Kama lipo liweke hapa.Lakini lipô hilo andiko ingawa unalipinga
Kivipi mkuu? Pombe inaongeza umri wa kuishi..naomba ufafanue kidogo mkuuKunywa pombe kwa wastani kuna kuongezea umri wa kuishi. Kunywa bia moja au mbili kwa siku au glass moja ya wine ni nzuri kwa afya yako.
Haiwezekani kunywa pombe na ukaacha kulewa, hata ukinywa kiasi kidogo tu utalewa tu.Kunywa pombe kwa wastani kuna kuongezea umri wa kuishi. Kunywa bia moja au mbili kwa siku au glass moja ya wine ni nzuri kwa afya yako.
Inategemea na kichwa chali, hata hivyo pombe Mara nyingi Huyu moja kama kiburudisho baada ya kaziHaiwezekani kunywa pombe na ukaacha kulewa, hata ukinywa kiasi kidogo tu utalewa tu.
Unyawaji wa pombe kiasi husaidia kupunguza cholesterol kwenye damu hivyo nafasi ya mixhipavya damu kwenye moyo kuganda hupungua.Kivipi mkuu? Pombe inaongeza umri wa kuishi..naomba ufafanue kidogo mkuu
Santee mkuu....hapa unamaanisha aina zote za pombe or fermentation drinks only?Ynywaji wa pombe kiasi husaidia kupunguza cholesterol kwenye damu hivyo nafasi ya mixhipavya damu kwenye moyo kuganda hupungua.
Kuna chemicali kwenye mwili ambazo zinaitwa fibrogen hizi huchochea inflammation kwenye mwili. Unywaji wa wastan una control production hivyo nafasi ya mwili kupata inflammation hupungua.
Ni aina zote za pombe mkuuSantee mkuu....hapa unamaanisha aina zote za pombe or fermentation drinks only?
Acha uongo basi.Kunywa pombe kwa wastani kuna kuongezea umri wa kuishi. Kunywa bia moja au mbili kwa siku au glass moja ya wine ni nzuri kwa afya yako.
Sister madabadaba yaani ni hivi ukimwandalia Father Nel chakula umpatie na kamvinyo kidogo sio umpe maji tu !sawa sister madabadaba ...Umelielewaje we mwanakwaya?
Pombe haitakuacha salama.Sister madabadaba yaani ni hivi ukimwandalia Father Nel chakula umpatie na kamvinyo kidogo sio umpe maji tu !sawa sister madabadaba ...
[emoji120] [emoji120] [emoji120]Ni aina zote za pombe mkuu
Hazina kilevi.Vipi kuhusu soda
Pombe haimuachi MTU salama kamwe
Pombe ni janga linalofungiwa macho na watu wengi Ila linaua vijana wengi sana na limeingiza wengi kwenye umasikini mkubwa wengi pia wamepoteza kazi au biashara zimefilisika Kwa ajili yo pombe.ikikukolea ni addiction mbaya Sanaa Ila inavituo vichache vya kusaidia waathirika
Natumaini nikimaliza mwezi wa tatu bila kilaji ndio nimeacha hivyo, kuna mdau humu alitoa ushauri mzuri sana juu ya pombe, me bado naiongele na nakaa na walevi sema sigusi kabisa nakula maji tu lengo baada ya muda nione kitu cha kawaida na hakina maana kabisa. Pombe ni mbaya sana nilikosea watu heshima na kuwa mtu wa hovyo sana. Uzi mzuri sana huu.
Hahahahaha yaani mkuu kwa jinsi ulivyonifanya AMMADA ndiyo maana umeniita...Pombe kali ndiyo DIVAI?!! We jamaa utakuwa umelewa
Njoo usikie hii mkuu cute b