Ukweli unauma


Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Nimemsikiliza huyu jamaa na nimeona ukweli katika utani wake. Kusema kweli imeniuma. Kwa nini Waafrika tukiongea kiingereza kwa accent ya kiafrika tunaonekana wajinga??
Mara nyingi unakuta mzungu anajifanya hakuelewi. I experienced that a lot, lakini siku izi na mimi najifanya siwaelewi.
Wengine mnaonaje? Have you had similar experience?

<font size="3">
 
Last edited by a moderator:
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
Nimemsikiliza huyu jamaa na nimeona ukweli katika utani wake. Kusema kweli imeniuma. Kwa nini Waafrika tukiongea kiingereza kwa accent ya kiafrika tunaonekana wajinga??
Mara nyingi unakuta mzungu anajifanya hakuelewi. I experienced that a lot, lakini siku izi na mimi najifanya siwaelewi.
Wengine mnaonaje? Have you had similar experience?

Well done mkuu,..dawa ya mabishoo ni kuwa bishoo zaidi yao
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Nimemsikiliza huyu jamaa na nimeona ukweli katika utani wake. Kusema kweli imeniuma. Kwa nini Waafrika tukiongea kiingereza kwa accent ya kiafrika tunaonekana wajinga??
Mara nyingi unakuta mzungu anajifanya hakuelewi. I experienced that a lot, lakini siku izi na mimi najifanya siwaelewi.
Wengine mnaonaje? Have you had similar experience?

Well done mkuu,..dawa ya mabishoo ni kuwa bishoo zaidi yao
Unajua ni psychological battle. Anataka kukufanya inferior kijanja! Sasa dawa ni moja, na wewe unajifanya humuelewi.
Kwani english ni moja? Kuna english mbalimbali, british accent, Australian accent, ect. Mimi ukinijia huelewi accent yangu
na mimi sielewi yako....game over!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
Unajua ni psychological battle. Anataka kukufanya inferior kijanja! Sasa dawa ni moja, na wewe unajifanya humuelewi.
Kwani english ni moja? Kuna english mbalimbali, british accent, Australian accent, ect. Mimi ukinijia huelewi accent yangu
na mimi sielewi yako....game over!
life goes on......................
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,402