Ukweli ni kwamba SAMATTA anajua kutupia (kuvaa vizuri) Kuliko Mabishoo wengi wa BongoFleva

Traveller X

JF-Expert Member
May 2, 2017
271
500
Nilikua najaribu kumtazama mbwana samatta leo nikagundua jamaa sio kwenye mpira tu hata kwenye mavazi yuko vizuri sana tena kushinda hawa mabishoo wa bongo fleva, Na tena sio mavazi tu hata Gari anayoendesha hakuna msanii mwenye nayo hapa bongo lakini still jamaa ni cool na hana mbwembwe,I respect that.
 

gwa myetu

JF-Expert Member
Aug 18, 2014
4,394
2,000
Wanaume wanajua kuvaa bongo ni Jux na Samatta na nguo zinawakaa haswa na kuwapendeza.

Domo tarumbeta kamrithisha hadi mwanae tiffa yaani hata wavae nguo ya bilioni hawapendezi kabisa bora hata mimi nikivaa mtumba wangu wa Ilala nakuwa balaa na nawakamata dada zao

Ninataka kufua nasubiri povu
 

naumbu

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
4,713
2,000
Wanaume wanajua kuvaa bongo ni Jux na Samatta na nguo zinawakaa haswa na kuwapendeza.

Domo tarumbeta kamrithisha hadi mwanae tiffa yaani hata wavae nguo ya bilioni hawapendezi kabisa bora hata mimi nikivaa mtumba wangu wa Ilala nakuwa balaa na nawakamata dada zao

Ninataka kufua nasubiri povu
Wewe ni jinsia gani?ulichoandika mwanzo na mwisho vinajikanganya
 

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
2,234
2,000
Hakuna mtu ambae akivaa hapendezi, sema watuwengi hawajui wavaenini iliwapendeze.
Inatakiwa kujua unachovaa kulingana nawewejinsi ulivyo, utapendezatu.
Sio kuvaatu kwasababu umemuona flanikavaa.
Ndio mana kunawatu spacial ambao kaziyao nikuwaambia watuwavaenini iliwapendeze.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom