Ukweli ndio huu.

NGOWILE

JF-Expert Member
Sep 8, 2011
454
0
Watu wenye akili kubwa na sawa hujadili maswala (isues),Wale wenye akili za wastani hujadili matukio(events) na wale wenye akili ndogo na dhaifu huwajadili watu.(they discus people)
 

Mjanga

JF-Expert Member
Feb 13, 2011
1,239
1,225
Wewe uko kundi gani???

Watu wenye akili kubwa na sawa hujadili maswala (isues),Wale wenye akili za wastani hujadili matukio(events) na wale wenye akili ndogo na dhaifu huwajadili watu.(they discus people)
 

adakiss23

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
3,595
2,000
Ndo dunia ilivyo mkuu. Lazima iwe na vichaa mambulula vilaza vibaka. Haiwezekani watu wakawa sawa! Tusingeweza kuishi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Mbona semi kongwe sana kupita mno ?
Huja discus namna ya kupata semi currently ?
Kama bado jitahidi ktk ubunifu!
Nway usiku mwema.
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,617
2,000
Watu wenye akili kubwa na sawa hujadili maswala (isues),Wale wenye akili za wastani hujadili matukio(events) na wale wenye akili ndogo na dhaifu huwajadili watu.(they discus people)
Kwa hiyo unataka tufanye nini kule kwenye jukwaa la selebritizi?
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,759
2,000
Mbona semi kongwe sana kupita mno ?
Huja discus namna ya kupata semi currently ?
Kama bado jitahidi ktk ubunifu!
Nway usiku mwema.

unamuambia.korokoroni wangu usiku mwema ili uje kuniibia ama? Hebu tumdiscuss ili tujue tuko kundi gani.
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Ni mpya kwako hii? au ndo vile tena ili mradi vmeanzisha thread
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom