Watu wanafikiria hivi lakni ukweli ni huu

Watu wanafikiria hivi lakni ukweli ni huu

American nigga

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Posts
902
Reaction score
1,543
Bana nimeona watu wengi wenye pesa wakilala usingizi mgumu usiku, wakihesabu hela zao badala ya kufurahia maisha. Hata mimi nilipokuwa na pesa nyingi, nilikuta najiuliza "kwanini sijafurahi?" wakati kila kitu kipo. Ukweli ni kwamba pesa inakupa raha ya muda, lakini akili yako ndio inahitaji kuwa na amani, vinginevyo utakuwa tajiri wa mfukoni maskini wa moyo. Haha, mzee fanya bidii kupata pesa lakini usisahau kuwekeza kwenye akili yako, ndio investment bora zaidi!
 
Bana nimeona watu wengi wenye pesa wakilala usingizi mgumu usiku, wakihesabu hela zao badala ya kufurahia maisha. Hata mimi nilipokuwa na pesa nyingi, nilikuta najiuliza "kwanini sijafurahi?" wakati kila kitu kipo. Ukweli ni kwamba pesa inakupa raha ya muda, lakini akili yako ndio inahitaji kuwa na amani, vinginevyo utakuwa tajiri wa mfukoni maskini wa moyo. Haha, mzee fanya bidii kupata pesa lakini usisahau kuwekeza kwenye akili yako, ndio investment bora zaidi!
Hujawahi kushika pesa ☕️ ☕️
 
Watu siku hizi wanajiachiia tofauti na zamani. Mpaka wakinga siku wamejanjaruka wanajiachia viwanja hatari. Mpaka mademu wanabandua. Wamebaki Wasukuma,wamasai na wamang'ati tu kuamka. Hao utakuta ana utajiri wa ng'ombe elfu 2 mtu mmoja lakini ni masikini sana wa nafsi. Ukimuelimisha utajiri wake ili aubadirishe uwe wa kisasa hakuelewi.
 
Back
Top Bottom