Ukweli mchungu: Soko la ndani halihitaji ndege hizi

Ukweli mchungu: Soko la ndani halihitaji ndege hizi

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Posts
11,109
Reaction score
17,433
Nimekuwa nasafiri sana nikitumia usafiri wa anga kwa awamu zote tano. Ukiangalia mahitaji ya usafiri wa anga ndani ya nchi utaona kuwa hakuna soko na viwanja vya kutosha kwa madege yaliyonunuliwa na boss. fikiria bombadia tatu kama sikosei, dream liner moja, airbus mbili pamoja precision air sionihao watu wa kujaza ndege hizo kubwa. Labda zikitumika kusafirisha mazao ya kilimo na mifugo
 
Fanya tafiti utajua matumizi ya ndege yalivyoongezeka..ukifanya tafiti za kwenye keyboard hutapata jibu..

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nasafiri sana humu ndani, juzi nilienda mz na kurudi na dreamliner, hakika hakuna abiria kuzifanya ndege hizi zifanye kazi inavyotakiwa
 
Mimi nasafiri sana humu ndani, juzi nilienda mz na kurudi na dreamliner, hakika hakuna abiria kuzifanya ndege hizi zifanye kazi inavyotakiwa
Wewe ndio abiria mwenyewe, sisi hatupendi kusafiri, na tunatumia buses zaidi ili kuangalia mandhari nzuri za nchi yetu. Ndege kitu gani bana wewe?!
Wewe watosha, sasa ungeanza kusafiri kila siku kuongeza wateja.
Kwani huwa mko wa ngapi kwenye hizo ndege hadi useme abiria hawatoshi?!
 
Nimekuwa nasafiri sana nikitumia usafiri wa anga kwa awamu zote tano. Ukiangalia mahitaji ya usafiri wa anga ndani ya nchi utaona kuwa hakuna soko na viwanja vya kutosha kwa madege yaliyonunuliwa na boss. fikiria bombadia tatu kama sikosei, dream liner moja, airbus mbili pamoja precision air sionihao watu wa kujaza ndege hizo kubwa. Labda zikitumika kusafirisha mazao ya kilimo na mifugo
Ushauri wako tunauhitaji kuhusu hizi ndege ambazo tayari zipo nchini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nasafiri sana humu ndani, juzi nilienda mz na kurudi na dreamliner, hakika hakuna abiria kuzifanya ndege hizi zifanye kazi inavyotakiwa
Usilazimishe akili ifikiri jambo ambalo uwezo wake kuona zaid ya kile macho yanaona, unasumbuka bure..angalia mambo mengine akili ina uwezo nayo kuyatambua kwa faida yako mwenyewe.
 
Nimekuwa nasafiri sana nikitumia usafiri wa anga kwa awamu zote tano. Ukiangalia mahitaji ya usafiri wa anga ndani ya nchi utaona kuwa hakuna soko na viwanja vya kutosha kwa madege yaliyonunuliwa na boss. fikiria bombadia tatu kama sikosei, dream liner moja, airbus mbili pamoja precision air sionihao watu wa kujaza ndege hizo kubwa. Labda zikitumika kusafirisha mazao ya kilimo na mifugo
haha ha that's funny ...mazao du
 
Tunapigwa kwenye manunuzi ya ndege. Ndyo maana ameyangangania. Hatujui hata huwa anayanunua sh ngapi. Yeye anayaketaga tu tunamshangilia hata hatuhoji procurement ni kiac gani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nasafiri sana humu ndani, juzi nilienda mz na kurudi na dreamliner, hakika hakuna abiria kuzifanya ndege hizi zifanye kazi inavyotakiwa
Huwa usikikilizi hotuba vizuri.Ni hivi hizi ndege hazikuletwa kwa ajili yako wewe na mimi. Kila siku wanasema ni KUVUTIA WATALII NA WAWEKEZAJI. Labda huu sio msimu wa watalii. Kwasababu unasafiri sana labda msimu wao hutopata nafasi hata ya kusafiri na dreamliner. Au mlipishana wewe ulipanda dreamliner wao walipanda Airbus na Bombadier na hukuwaona.
Juzi walipoipokea airbus walisema abiria wameongezeka sana kwa wastani wa abiria 5000 kwa wiki, wewe unasemaje hawatoshi?! Nadhani utakuwa unaenda muda wao wanakuwa wameshaondoka.
Waache na mandege yao ndugu wewe nenda safari zako rudi usiwaingilie, labda sema unatumika na mabeberu.
 
Huwa usikikilizi hotuba vizuri.Ni hivi hizi ndege haxikuletwa kwa ajili yako wewe na mimi. Kila siku wanasema ni KUVUTIA WATALII NA WAWEKEZAJI. Labda huu sio msimu wa watalii. Kwasababu unasafiri sana labda msimu wao hutopata nafasi hata ya kusafiri na dreamliner. Au mlipishana wewe ulipanda dreamliner wao walipanda Airbus na Bombadier na hukuwaona.
Juzi walipoipokea airbus walisema abiria wameongezeka sana kwa wastani wa abiria 5000 kwa wiki, wewe unasemaje hawatoshi?! Nadhani utakuwa unaenda mada wao wanakuwa wameshaondoka.
Waache na mandege yao ndugu wewe nenda safari zako rudi usiwaingilie, labda jama unatumika na mabeberu.
Tatizo letu ni wanasiasa kuingilia taaluma za watu na kufanya maamuzi ya kisiasa. Ingefanyika upembuzi yakinifu kodi zetu zingetumika kwa manufaa zaidi
 
Nimekuwa nasafiri sana nikitumia usafiri wa anga kwa awamu zote tano. Ukiangalia mahitaji ya usafiri wa anga ndani ya nchi utaona kuwa hakuna soko na viwanja vya kutosha kwa madege yaliyonunuliwa na boss. fikiria bombadia tatu kama sikosei, dream liner moja, airbus mbili pamoja precision air sionihao watu wa kujaza ndege hizo kubwa. Labda zikitumika kusafirisha mazao ya kilimo na mifugo
Mkuu hujasafiri na ndege wewe. Dreamliner inakuja mwanza mara mbili kila siku kwa maana ya safari nne na kila ikija imejaa seat zote, Q400 zitakuwa zikienda viwanja kamaa kg, dom,tbr na kwingineko, airbus ni kwa ajili ua route nje ya tz yaan africa, na dreamliner ni long haul hivo zinavuka africa kwenda asia na kwingineko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom