Ukweli Mchungu Kuhusiana na wanawake

Ukweli Mchungu Kuhusiana na wanawake

Kwahyo ndo kusema siku hizi una vichenchi chenchi
 
Kuchapiwa kwa mwenye nazo huwa hakuna effect yoyote maana anakuwa na option chungu mzima
Hapana, kauli hii si ya kweli.

Ingawa mwenye fedha ana uhuru wa kifedha na machaguo mengi ya kuendelea na maisha, maumivu ya kihisia, kupoteza uaminifu, na msongo wa mawazo unaosababishwa na usaliti hauchagui maskini wala tajiri.

Pesa haiwezi kununua amani ya moyo au kuzuia jeraha la kisaikolojia la kusalitiwa na mtu uliyemwamini.

Tofauti pekee ni kwamba mwenye hela ana uwezo wa kuondoka na kuanza maisha mapya kwa urahisi zaidi, lakini maumivu ya moyo yanabaki pale pale.
 
Back
Top Bottom