Blue G
JF-Expert Member
- Jun 20, 2012
- 5,339
- 3,674
:amen: ill be waiting my dear mdogo.
asante my sister ntasoma na ntakupa marejesho ya nilivyojifunza..
asante my sister ntasoma na ntakupa marejesho ya nilivyojifunza..
ulitumia smple ya aina gani??na je response rate iikuwaje??sample ilikuwa bias au unbiased sample??
:amen: ill be waiting my dear mdogo.
wewe hupendi????
Hakuna asiependa.....wote tumeumbwa kwa namna 1.....labda useme ni kwa mtazamo wako mpendwa...
Boarding. Boys kama hyo kitu hamna basi maisha hayaendi
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
nilikuwa naangalia nilipokuwa chuoni, baada ya kuwa mtu mzima nikaacha. Huwa napata aibu sana kutazama
mimi sijawahi ona za kitanzania,au hazipo au kama zipo nitazipata vipi????? Nia yangu ni kulinganisha machejo-nataka kuona kama wabongo wanalipa au blah blaa tu
hasa wanaume ndo wanapenda sana haya mavitu.. Mungu atunusuru
ulitumia smple ya aina gani??na je response rate iikuwaje??sample ilikuwa bias au unbiased sample??