Ukweli kuhusu kuzorota kwa huduma ya M-PESA

Ukweli kuhusu kuzorota kwa huduma ya M-PESA

Status
Not open for further replies.
Uzushi mtupu huu..hv watz mmekosa kazi ya kufanya? Au ni hili bomu la ajira kwa vijana
 
Hii ni porojo ya mwaka. Nijuavyo Mimi hela ya Mpesa umesambaa nchi nzima kwa mawakala. Huduma ilipogoma hata kuweka hela ilishindikana
 
Kuna kitu hakiko sawa hapa:
  • Hizo fedha zilitakiwa kwa ajili ya kujazia bajeti 2014/2015 kivipi? Mbona MPESA ilipotea hewani jioni siku ya jumamosi tarehe 14.06.2014 na kurejea hewani Jumanne tarehe 17.06.2014? Inamaana zilihitajika kwa siku moja tu?
  • Bajeti ya serikali ilisomwa bungeni tarehe 12.06.2014, iweje M-PESA ikatike 14.06.2014?

Mkuu tpaul hebu tufafanulie vizuri.
machadema yanadhani kila mtu ni mvivu wa kufikiri kama wao. Huyu mleta mada amekurupuka usingizini baada ya kushiba sembe anakopi na ku paste uzushi anauleta kwa great thinkers
 
Ukiwa na Raisi kama Kikwete unategemea nini kitokee nchi kuuzwa tu hatari kubwa sana na sisi wananchi hatufani kitu nchi nyingine kungezuuka maanadamano yasiyoyakawaida watu kudai fedha zao na huduma chini ya masaa mawili tu

Nyie kusanyanane ukoo wenu wote uwezo wa jk hamtaufikia hata robo pole mtaungua na jua mpaka basi.
 
machadema yanadhani kila mtu ni mvivu wa kufikiri kama wao. Huyu mleta mada amekurupuka usingizini baada ya kushiba sembe anakopi na ku paste uzushi anauleta kwa great thinkers

Atawanasa Misukule wenzie ambao, wakidanganywa na Mzee Slaa wanaimeza kama ilivyo.

Hii ripoti imefanania fanania na "Mabomu" ya Dr.W.Slaa na ule Uzushi anaoandika Yericko Nyerere kwenye mitandao mbalimbali.
 
Last edited by a moderator:
Kawadangaye hao hao wanaokubali kila kitu kabla ya kukifikiria!
Kwa hiyo serikali imeshalipa hilo deni ndio maana huduma zimerudi??
Kama huduma zimerudi kabla ya deni halijalipwa, kulikuwa na ulazima gani wa kuziharibu hizo huduma kabla ya kukopa??
Huu ni utoto na si fikra pevu!
 
Siikubali Ccm lakini kwa hili napinga,
Wakisema budget ni makadiri ya makusanyo na matumizi. Hivyo hakuna kiasi chochote kinachotakiwa kiwe presented pale isipokuwa nyaraka tu.

Na ndio maana kuna malalamiko juu ya vyanzo vya makusanyo hayo kuwa ni vile vile hakuna chanzo kipya that means upatikanaji wa pesa hizo ni zilizokadiriwa ni kutoka vyanzo hvy ikiwa ni pamoha na kodi ya vinywaji na fegi.

Hizo ni story za mtaani..... kwa mashoe shiner.
 
tpaul umekosea jukwaa la ku-post hizi porojo zako. Peleka jukwaa la mahusiano mkadanganyanie huko.
 
Kuna kitu hakiko sawa hapa:
  • Hizo fedha zilitakiwa kwa ajili ya kujazia bajeti 2014/2015 kivipi? Mbona MPESA ilipotea hewani jioni siku ya jumamosi tarehe 14.06.2014 na kurejea hewani Jumanne tarehe 17.06.2014? Inamaana zilihitajika kwa siku moja tu?
  • Bajeti ya serikali ilisomwa bungeni tarehe 12.06.2014, iweje M-PESA ikatike 14.06.2014?

Mkuu tpaul hebu tufafanulie vizuri.

wewe nawe,kweli MSALANI
Unahoji mbali kote huko?
Waziri wa fedha huwa anabeba hizo pesa pale taslim?

Walitaka kujazia wapi?
 
Last edited by a moderator:
tpaul mtu wa telecom lakini unakubali huo uongo ambao haupo kitecnical kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Watu kwa mapishi mnatisha.. mnapika hadi sumu duuu hii hatari aisee
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom