Ukweli kuhusu baadhi ya mabinti wa kilokole

Ukweli kuhusu baadhi ya mabinti wa kilokole

Ni mpango wa shetani kuchafua jina la Mungu sikubaliani na utafiti wako kuwa asilimia kubwa ndio wako hivyo?, hapana, wahivyo wapo na ni asilimia ndogo sana kwa uzefu wangu kuna na marafiki wa namna hivyo niligundua shida kubwa si mabinti, bali ni vijana wakiume ni vipanga standard gauge, na hao ndio wanapitia mwanya ya vikundi vya sijui kusifu na kuabudu mara kwaya sijui mikesha kwenye kuitana mpendwa humo mtongozo unapigwa kama utani hivi binti anaingia kingi izi mambo zilinisikitisha sana, mpaka kesho siwezi alikwa kwenye mkesha nikaenda sababu niliishaona ni kichaka kibaya
 
Mkuu kwenya namba 3 unasema "Wana umoja wa kutunziana siri"

Kisha kwenye namba 11 unasema " Binti mmoja aliniibia siri"
Hapo kama sijaelewa!
Pia kama wewe umeibiwa siri basi si ajabu kuna wenzako kama wewe nao pia waliibiwa siri na kuambiwa,so hapo hakuna cha umoja wa kutunziana siri kabisa!
Nahic hukumuelewa,wao kwa wao (mabinti) wanatunziana siri,ila yeye amapewa siri za mama mchungaji anachowaambia hao mabint kipind cha kukaa nao
 
Nakumbuka zamani tulivyokuwa nang'ombe tulikuwa na vijana wakazi so kuna huyu mlokole alikuwa mkimya tena mvivu sana.
Huyu kijana alikuwa anaomba ruhusa usiku mkesha wanakesha wakiomba .
Kuna siku saa mbili aliombwa kupiga pasi nguo za baba kwani baba alikuwa anasafiri ile anapasi nguo ndani ya blanketi la kupasia nguo kulikuwa na mbinuko kama chini kuna kitu alipomaliza kubasi nguo akatoka kuingia mimi nikaona kutoa ni kondoms kha nikamuita kumbe baba akaona akamhoji mkesha unahusiana na kujikinga??.
Kumbe wakiendaga mkesha wanapunguziana shida .
Dah tulicheka akachukua kimyaa akaondoka
 
Nilihisi hizi tofauti kwa mabinti wawili wa kilokole ambao ni workmates lakini sikupata jibu sahihi. asante mkuu kwa kunipa mwangaza....
Dini na imani zikipitiliza sana huelekea kwenye matendo kinyume na mafundisho na maelekezo halisi ya vitabu vya Mungu
 
Hapa yeye amestuka kwa sababu kundi hili linaaminika kuwa ni la wacha mungu tofauti na makahaba
Nafikiri ingebidi iandikwe kuwa, pengine hao wasichana wametambua hawako perfect ndio maana wameenda makanisani lengo likiwa ni kubadilika.
 
Nashangaa mleta mada kuongozwa na hisia kwani mtu kuwa mlokole ndo unakuwa huna hisia au hafanyi mambo mengine ya kibinadamu!
Watu wanasahau kuwa wale ni binadamu pia.
Pengine mapungufu yao ndio yamewafanya wakamgeukia Mungu, wakiamini kuna siku watabadilika ...
 
Nafikiri ingebidi iandikwe kuwa, pengine hao wasichana wametambua hawako perfect ndio maana wameenda makanisani lengo likiwa ni kubadilika.
I agree with you sasa utamlinganisha anayehudhuria ibada na mtu wa club, though no one is perfect, mengine mapungufu ya kibinadamu, tena mtu kumrudia muumba anahtaji pongezi
 
Watu wanasahau kuwa wale ni binadamu pia.
Pengine mapungufu yao ndio yamewafanya wakamgeukia Mungu, wakiamini kuna siku watabadilika ...
Ndo wengi twapenda Ku judge na lengo la ibada ni kutubu dhambi zetu, sasa kwenda ibadani hakukuondolei udhaifu wa kibinadamu, mi hats mchungaji akifanya jambo simhukumu, maana yeye sio malaika, roho huokoka ila miili I dhaifu, ndo mana Yesu aliomba kikombe kimuepuke, maana roho ilikuwa radhi ila mwili dhaifu.
 
Mkuu kwenya namba 3 unasema "Wana umoja wa kutunziana siri"

Kisha kwenye namba 11 unasema " Binti mmoja aliniibia siri"
Hapo kama sijaelewa!
Pia kama wewe umeibiwa siri basi si ajabu kuna wenzako kama wewe nao pia waliibiwa siri na kuambiwa,so hapo hakuna cha umoja wa kutunziana siri kabisa!
Itakuwa uyo 11 ni spy au (jasusi) wake
 
Back
Top Bottom