Ukwaju ni kiboko ya kitambi


Half Genious

Half Genious

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
493
Likes
694
Points
180
Age
31
Half Genious

Half Genious

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
493 694 180
Wew ulikuwa na tatizo la choo sio kitambi..!..kitambi ni mafuta na hujaeleza jinsi gani ukwaju unachoma mafuta mwilini... Unazungumzia tu kwenye kunya kitambi hakipungui kwa kunya.'
 
mkali kwanza

mkali kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,309
Likes
1,128
Points
280
Age
31
mkali kwanza

mkali kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,309 1,128 280
Nina green tea ina miezi minne kila nikiwaza kuinywa nikiwaza shughuli yake na muda wa kuinywa mpaka vitu vyote viishe nashindwa. Nitajaribu juice ya ukwaju.
Naiandaaje kwanza?
Mzigua na wengine mnaokunywa green tea siwashauri maana ni bora unywe hata ukwaju au ufanye mchanganyiko wa matango,limao/ndimu,tangawizi na giligilani.Huo mchanganyiko ni super unasafisha figo,unapata choo,chakula kinasagika fasta na pia metabolism ya mwili inakuwa imeboreshwa.
 
Mufata

Mufata

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
228
Likes
223
Points
60
Age
44
Mufata

Mufata

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
228 223 60
Mbona mimi nina kitambi na kila nikienda chooni nashusha mzigo wa uhakika, tena mara mbili kutwa na kula yangu ya kawaida tu.
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,005
Likes
1,819
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,005 1,819 280
Mbona mimi nina kitambi na kila nikienda chooni nashusha mzigo wa uhakika, tena mara mbili kutwa na kula yangu ya kawaida tu.
duh wewe unastahili maombi ya kufunga na kukesha kuondoa hilo tumbo lako mkuu
 
edwin george

edwin george

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
1,226
Likes
932
Points
280
edwin george

edwin george

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
1,226 932 280
Habari za masiku tele wakuu
Kwanza nashukuru kukutana na wadau tele humu JF kwa kuwa nilitoka kitambo sana na sasa nimerudi.

Mada husika
Ukwaju na kitambi ni vitu haviendani kabisa,nimeanza kutumia ukwaju japo sina kitambi lakini tumbo langu linanikera kubwa flani hivi habari yake ni tamu mno..

Nimekunywa juisi ya ukwaju nashangaa nikienda chooni kwamba ule uchafu wote unatoka tumboni kwangu? Yani unashusha mzigo mfululizo kabisa sasa nikaassume je nikitumia kwa mwezi mmoja si hili tumbo litabaki flati kabisa.

Na kuna wadau walishaeleza kwamba kitambi some time ni mlundikano wa kinyesi tumboni kwa uvivu wa kwenda chooni au kula mfululizo ..

Wadau tengeneza juisi ya ukwaju mwenyewe kisha inywe glasi mbili mpaka tatu kwa mpigo narudia tengeza mwenyewe juisi ya ukwaju..
"Kuna wadau walishanieleza kwamba kitambi some time ni mlundikano wa kinyesi tumboni kwa uvivu wa kwenda chooni" khaaa!!!
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,099
Likes
4,027
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,099 4,027 280
Habari za masiku tele wakuu
Kwanza nashukuru kukutana na wadau tele humu JF kwa kuwa nilitoka kitambo sana na sasa nimerudi.

Mada husika
Ukwaju na kitambi ni vitu haviendani kabisa,nimeanza kutumia ukwaju japo sina kitambi lakini tumbo langu linanikera kubwa flani hivi habari yake ni tamu mno..

Nimekunywa juisi ya ukwaju nashangaa nikienda chooni kwamba ule uchafu wote unatoka tumboni kwangu? Yani unashusha mzigo mfululizo kabisa sasa nikaassume je nikitumia kwa mwezi mmoja si hili tumbo litabaki flati kabisa.

Na kuna wadau walishaeleza kwamba kitambi some time ni mlundikano wa kinyesi tumboni kwa uvivu wa kwenda chooni au kula mfululizo ..

Wadau tengeneza juisi ya ukwaju mwenyewe kisha inywe glasi mbili mpaka tatu kwa mpigo narudia tengeza mwenyewe juisi ya ukwaju..
Mkuu nisaidie maandalizi yake maana nina mshikaji mazoezi yamegoma kutoa kitambi
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
2,065
Likes
2,152
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
2,065 2,152 280
Wachina wanakula sana ukwaju na matumbo yao ni flat. Pia wana kunywa green tea baada ya kula.
Hahaha lakini kula muhimu dada, hayo mambo ya kureplace kula eti unakunywa green tea ni kujitesa.
Sasa wataanza kula lini?!
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
31,666
Likes
92,349
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
31,666 92,349 280
Hahaha lakini kula muhimu dada, hayo mambo ya kureplace kula eti unakunywa green tea ni kujitesa.
Sasa wataanza kula lini?!
Wanakunywa green tea mara baada ya kula inasaidia digestion
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
2,065
Likes
2,152
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
2,065 2,152 280
Wanakunywa green tea mara baada ya kula inasaidia digestion
Ahaa okay, nilidhani green tea ndio msosi.
Na unajuaje kama digestion ni nzuri au sio nzuri. Binafsi hata nikila vijiko viwili tumbo hilo, nahisi gas lakini haitoki bali ninakiwa na extended belly sijui ndio kitambi?!
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
31,666
Likes
92,349
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
31,666 92,349 280
Ahaa okay, nilidhani green tea ndio msosi.
Na unajuaje kama digestion ni nzuri au sio nzuri. Binafsi hata nikila vijiko viwili tumbo hilo, nahisi gas lakini haitoki bali ninakiwa na extended belly sijui ndio kitambi?!
Mmh gas ni waste product kama jasho, choo kikubwa na kidogo. Ikiwa nyingi Karibu kubadili chakula, kula mboga za majani na matunda kwa wingi.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
2,065
Likes
2,152
Points
280
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
2,065 2,152 280
Mmh gas ni waste product kama jasho, choo kikubwa na kidogo. Ikiwa nyingi Karibu kubadili chakula, kula mboga za majani na matunda kwa wingi.
Naweza kusema nakula hivyo ulivyosema, Ila mazoezi nimeacha kwasababu ya muda, still ngoma inapanda juu tu. Pombe sinywi often ni occasional drinker
 

Forum statistics

Threads 1,262,139
Members 485,487
Posts 30,114,988