Ukwaju ni kiboko ya kitambi

LELELU

Senior Member
Joined
Jan 29, 2018
Messages
167
Points
250

LELELU

Senior Member
Joined Jan 29, 2018
167 250
Habari za masiku tele wakuu
Kwanza nashukuru kukutana na wadau tele humu JF kwa kuwa nilitoka kitambo sana na sasa nimerudi.

Mada husika
Ukwaju na kitambi ni vitu haviendani kabisa,nimeanza kutumia ukwaju japo sina kitambi lakini tumbo langu linanikera kubwa flani hivi habari yake ni tamu mno..

Nimekunywa juisi ya ukwaju nashangaa nikienda chooni kwamba ule uchafu wote unatoka tumboni kwangu? Yani unashusha mzigo mfululizo kabisa sasa nikaassume je nikitumia kwa mwezi mmoja si hili tumbo litabaki flati kabisa.

Na kuna wadau walishaeleza kwamba kitambi some time ni mlundikano wa kinyesi tumboni kwa uvivu wa kwenda chooni au kula mfululizo ..

Wadau tengeneza juisi ya ukwaju mwenyewe kisha inywe glasi mbili mpaka tatu kwa mpigo narudia tengeza mwenyewe juisi ya ukwaju..
 

Darleen

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
568
Points
500

Darleen

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2017
568 500
Wachina wanakula sana ukwaju na may umbo yao ni flat. Pia wana kunywa green tea baada ya kula.
Green tea majanga maana hainywewi na sukari. Sikuwahi kuinywa ila one day nlikuwa safarini kwenda dubai nikaiomba mazee nlitamani kuirudisha ikabidi nijilazimishe tu kuepuka kuonekana mshambana ndo ilikuwa first time kutoka nje ya nchi
 

LELELU

Senior Member
Joined
Jan 29, 2018
Messages
167
Points
250

LELELU

Senior Member
Joined Jan 29, 2018
167 250
Tupe mchakato wa kutengeneza juice yenyewe.
mkuu utamu zaidi ..

nunua ukwaju kama robo hivi kisha uloweke kwenye maji baada ya kuuosha..

maji weka nusu lita..
yani hakikisha unapata juisi nusu lita baada ya kuchuja ..


utakuwa mkali kidogo ukwaju wako lakini vumilia kwa siku hizi za mwanzo nashauri usiweke chochote kwanza au kama vipi uweke asali kwa mbaali ili faida ziongezeke...


Alafu mbna sioni sehemu ya kucomment au jf imeboreshwa?


yani nikitaka kucomment basi nireply comment kama hii yako.. au ndo utaratibu siku hizi humu mkuu??
 

LELELU

Senior Member
Joined
Jan 29, 2018
Messages
167
Points
250

LELELU

Senior Member
Joined Jan 29, 2018
167 250
ndo hvyo mkuu we kama unakitambi ebu asubuhi jilazimishe kunywa Nusu lita ya juisi ya ukwaju ulotengeza mwenyewe alafu njo hapa utupe mrejesho wake...


sina maana kitambi kitaisha laa lakini ukifika toi yani ukisema upanue miguu tu mambo hayo yanatoka ...

na ukisema ujikamue aaaaahhh kama unakojoa mkojo mkuu yani mwemweree kabisa
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,910
Points
2,000

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,910 2,000
Na juice ya mabungo vipi nayo ina udambwidambwi?, ...mimi huwa natumia sana ya tende inachanganywa na maziwa....hiyo nyoko aisee... ni mwendo wa kutupia kambani mwanzo mwisho..huku mwili ukiwa zile 3B....
..Ball control
...Ball Balance
...Ball Stamina.
Nashauri wale wazee wa Daly Kimoko...tusikose kuitumia...
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
40,944
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
40,944 2,000
Green tea majanga maana hainywewi na sukari. Sikuwahi kuinywa ila one day nlikuwa safarini kwenda dubai nikaiomba mazee nlitamani kuirudisha ikabidi nijilazimishe tu kuepuka kuonekana mshambana ndo ilikuwa first time kutoka nje ya nchi
Chukua kikombe kikubwa acha iwe ya uvuguvugu unakunywa kama kukata kiu
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
35,142
Points
2,000

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
35,142 2,000
ndo hvyo mkuu we kama unakitambi ebu asubuhi jilazimishe kunywa Nusu lita ya juisi ya ukwaju ulotengeza mwenyewe alafu njo hapa utupe mrejesho wake...


sina maana kitambi kitaisha laa lakini ukifika toi yani ukisema upanue miguu tu mambo hayo yanatoka ...

na ukisema ujikamue aaaaahhh kama unakojoa mkojo mkuu yani mwemweree kabisa
Sawa mkuu, ila ngoja nifanye uchunguzi kidogo jinsi kitambi kinavyopunguzwa kwa ukwaju.

Maana kupata choo vizuri sio suluhu ya kupunguza kitambi.

Kitambi kinatokana na mrundikano wa mafuta mwilini hasa mwenye ngozi, sasa nataka nijue kivipi haya mafuta yanapunguzwa na ukwaju
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
40,944
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
40,944 2,000
Sawa mkuu, ila ngoja nifanye uchunguzi kidogo jinsi kitambi kinavyopunguzwa kwa ukwaju.

Maana kupata choo vizuri sio suluhu ya kupunguza kitambi.

Kitambi kinatokana na mrundikano wa mafuta mwilini hasa mwenye ngozi, sasa nataka nijue kivipi haya mafuta yanapunguzwa na ukwaju
Wachina wana massage tumbo mpaka mafuta yanayeyuka lakini haja inaweza kuanzia kwenye kitandani cha massage
 

LELELU

Senior Member
Joined
Jan 29, 2018
Messages
167
Points
250

LELELU

Senior Member
Joined Jan 29, 2018
167 250
Sawa mkuu, ila ngoja nifanye uchunguzi kidogo jinsi kitambi kinavyopunguzwa kwa ukwaju.

Maana kupata choo vizuri sio suluhu ya kupunguza kitambi.

Kitambi kinatokana na mrundikano wa mafuta mwilini hasa mwenye ngozi, sasa nataka nijue kivipi haya mafuta yanapunguzwa na ukwaju
kitambi kinapunguzwakwa njia nyingi tu.

mwingine anaweza akafanya mazoezi na asipungue kisha akapungua kwa mkopo..

mwingine anapungua kwa maji mengi na wengine wanapungua kwa kwenda chooni sana..
Muhimu kitambi mara nyingi ni kinyesi kilichoganda masiku tele ..

haiwezekani mtu awe na kitambi kisha tuseme sio mabaki ya chakulbali mafuta tu...sasa hayo mafuta yametlkana na nini kama sio chakula ambacho kilibakia bila matumizi ??


ukila ukwaju unaenda kusafisha utumbo mpana na kukwangua mauchafu yote japo sio kwa siku moja au wiki bali tumia mfululizo
 

Forum statistics

Threads 1,391,124
Members 528,370
Posts 34,074,180
Top