Ukwaju ni kiboko ya kitambi


Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,605
Likes
1,323
Points
280
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,605 1,323 280
Nina green tea ina miezi minne kila nikiwaza kuinywa nikiwaza shughuli yake na muda wa kuinywa mpaka vitu vyote viishe nashindwa. Nitajaribu juice ya ukwaju.
Naiandaaje kwanza?
Nilikuwa nikitumia green tea kwa muda kidogo.... Kuna siku katika kuperuzi.... Nikakutana na article ya madhara ya matumizi ya green tea hasa kwa muda mrefu ... Nimeacha kabisa kutumia hii kitu
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,483
Likes
9,849
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,483 9,849 280
mkuu utamu zaidi ..nunua ukwaju kama robo hivi kisha uloweke kwenye maji baada ya kuuosha..
Ukiuosha unapunguza "fleva" flani. Wewe uloweke tu moja kwa moja kwenye maji ya moto zaidi ya yale ya kupikia ugali na utachuja baadae. Kama kuna uchafu, bacteria, minyoo etc wa aina yoyote ile, hawatasurvive kwenye joto lile
 
Tunguja

Tunguja

Senior Member
Joined
Feb 15, 2018
Messages
162
Likes
79
Points
45
Tunguja

Tunguja

Senior Member
Joined Feb 15, 2018
162 79 45
Kwa kitambi cha yule msanii wa Bongo movie inatakiwa dozi ya siku ngapi?
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,712
Likes
9,815
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,712 9,815 280
kUkwaju ni natural laxative. unasaidia kupata choo kama haupati. ila hautoi kitambi. Dawa ya kitambi ni Mazoezi. Hakuna shortcut.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,426
Likes
2,270
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,426 2,270 280
Fanyeni mazoezi na punguza kula hovyo.
Green tea, ukwaji ni mbwembwe tu. Hakuna lolote.
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,902
Likes
5,902
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,902 5,902 280
asilimia kubwa iko hvyo mkuu...

we jaribu kufikiria tu mkuu ile massage wanayomfanyia mtu tumboni mpaka anapatwa na haja unadhani ile haja inayompata mtu mkuu ni mafuta au kinyesi kileeee???


kinyesi hutokea mlango wa nyuma tu ...

kila kitu kina njia yake..
ila wenye vitambi naona wanapinga vikali uzi huu
Sina uakika ila hao wenye vitambi wakifanyiwa operation kwa mambo mengine mbona unakuta ni full mafuta?
 
N

Nainyo

Senior Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
104
Likes
72
Points
45
N

Nainyo

Senior Member
Joined Mar 28, 2018
104 72 45
Dawa mojawapo ya kupunguza vitambi na manyama uzembe no kupunguza vyakula vya sukari na wanga......yaani mboga mboga kwa sana na vyakula vya protini ndani ya muda mfupi utajishangaa
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
3,963
Likes
5,105
Points
280
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
3,963 5,105 280
Hahahaha daaah usitake kujua jins navyocheka hapa !!!!!! Jf sitokiiiiiiii
Huu uzi umenichekesha sana hasa jamaa anapong'ang'ania utokeaji wa kitambi ni mlundikano wa ***** tumboni yeye hana back up ya kisayansi wala nini anachotaka watu wajisaudie kadri wawezavyo ili wapunguze vitambi
 

Forum statistics

Threads 1,261,548
Members 485,225
Posts 30,094,810