Analogia Malenga
Platinum Member
- Feb 24, 2012
- 5,292
- 10,842
Mbunge wa Bunge la #Ukraine, Kira Rudik amechapisha picha akiwa ameshika bunduki na kuandika kuwa anajifunza ili kutetea ardhi yake dhidi ya #Urusi
Ameandika wanawake watatetea ardhi ya nchi yao kama wanaume. Ukraine ilitangaza kuwaua wanajeshi 1000 wa Urusi.
Hata hivyo asubuhi ya Februari 26, majeshi ya Urusi yamezidi kuukaribia mji wa Kyiv.
Ameandika wanawake watatetea ardhi ya nchi yao kama wanaume. Ukraine ilitangaza kuwaua wanajeshi 1000 wa Urusi.
Hata hivyo asubuhi ya Februari 26, majeshi ya Urusi yamezidi kuukaribia mji wa Kyiv.