Ficha ufala wako kinega weweChadema yako kimya tu nilishajaribu tundulissu angefungua kesi ICC did it ya nayo endelea ukraine
Wanahatarisha maisha ya raia (wanawake).Mbunge wa Bunge la #Ukraine, Kira Rudik amechapisha picha akiwa ameshika bunduki na kuandika kuwa anajifunza ili kutetea ardhi yake dhidi ya #Urusi
Ameandika wanawake watatetea ardhi ya nchi yao kama wanaume. Ukraine ilitangaza kuwaua wanajeshi 1000 wa Urusi.
Tuliwaambia [emoji1787][emoji1787][emoji1787] kaa mbali wewee [emoji1787][emoji1787][emoji1787] nimecheka sana.Inapofikia hatua hii ndipo unapoonekana umuhimu wa MWANAUME hao lelemama hawatoweza hata kunyanyua pistol [emoji379]
Nawaza haya yasije kutokea nchini kwangu maana kwa sasa nafasi za kujiunga na jeshi ni mchongo na zina wenyewe ila ikitokea siku wamezidiwa utasikia vijana hakuna kukimbia nchi ni lazima mpigane, hapo hakuna tutachofanya zaidi ya kusema "tuliwaambia" (in mr blue's voice) wakati huo tunaozijua njia tushavuka boda ya nyasa tayari
Kuhatarisha vipi maisha ya wanawake?Wanahatarisha maisha ya raia (wanawake).
Halafu raia/wanawake hao wakiuwawa na majeshi ya Russia, serikali ya Ukraine inalialia kuwa majeshi ya Russia yaua hadi wanawake (raia)!
Yoo yoo micharazo yeahTuliwaambia [emoji1787][emoji1787][emoji1787] kaa mbali wewee [emoji1787][emoji1787][emoji1787] nimecheka sana.
Above all, kuna mambo yanaudhi sana lakini I will be ready to die for my nation where necessary.
Nikweli, hali ikifikia hatua kama hii ni [emoji125][emoji125][emoji125]halafu hunauhakika unakokimbilia nisalmaHapana aisee, damu nje nje hapo
Grenades sio [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Yoo yoo micharazo yeah
Kaa mbali wewe wanaume Tunacharaza yeah
Muda wetu wewe yeah (huku narusha bomu)
Ndiyo 😀😀Grenades sio [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sawa,Kuhatarisha vipi maisha ya wanawake?
Kwani wanaopaswa Kuhatarisha maisha yao ni wanaume tu?
Hao wanawake hawana haki ya kupigania nchi yao kama raia wengine wanaume?
Hapo ni mwendo wa 50/50 kila mmoja ashike gobole wapambane
Ni kweli, Panga, fimbo, Rungu, kisu, mkuki, mishale yote hiyo sawa lakini MTUTU hilo ni balaa juu ya balaa [emoji31][emoji31] sura itatoa rangi zoteVita Ni Vita Mura Ila Si Kupigana Na Mrusi.
🤣🤣🤣 Kazi ya kuilinda nchi ni ya jeshi na wanalipwa vizuri kabisa kwa kazi hiyo sasa habari ya wanaume wote kwenda vitani hata Mimi siiafiki kabisa. Kila mmoja afanye kazi yake bwanaInapofikia hatua hii ndipo unapoonekana umuhimu wa MWANAUME hao lelemama hawatoweza hata kunyanyua pistol 🔫
Nawaza haya yasije kutokea nchini kwangu maana kwa sasa nafasi za kujiunga na jeshi ni mchongo na zina wenyewe ila ikitokea siku wamezidiwa utasikia vijana hakuna kukimbia nchi ni lazima mpigane, hapo hakuna tutachofanya zaidi ya kusema "tuliwaambia" (in mr blue's voice) wakati huo tunaozijua njia tushavuka boda ya nyasa tayari
Muulize hata babu yako, wakati wa vita ya Kagera ilikuaje? Alafu urudi usome message yako🤣🤣🤣 Kazi ya kuilinda nchi ni ya jeshi na wanalipwa vizuri kabisa kwa kazi hiyo sasa habari ya wanaume wote kwenda vitani hata Mimi siiafiki kabisa. Kila mmoja afanye kazi yake bwana
Ukraine wamepigwa lazima rais atafute msaada hiyo haiachishi raia wengine kuendelea kupigana including wanawakeSawa,
Sasa mbona rais huyo (anayewaingiza raia/wanawake kwenye mapambano) analialia akitafuta huruma pale raia hao wanapobutuliwa kama wanajeshi wa Ukraine wanavyobutuliwa
View attachment 2131577
Sawa,Ukraine wamepigwa lazima rais atafute msaada hiyo haiachishi raia wengine kuendelea kupigana including wanawake
Sawa,
Majeshi ya Russia tayari yamo mitaa ya Kyiv yakielekea kukamilisha operasheni yake ya kijeshi.
Watanikamatia mbali, habari ya kwenda kuwa chambo hata siwezi kukubali hata kidogoMuulize hata babu yako, wakati wa vita ya Kagera ilikuaje? Alafu urudi usome message yako