Ukiwa na mwanamke mdokozi dawa yake ni nini?

Ukiwa na mwanamke mdokozi dawa yake ni nini?

HUWA NAJIULIZAGA MSHAHARA WA MWANAMKE ANAYEFANYAKAZI HUWA UNAENDAGA WAPI? IKIWA HATOI HATA SENTI TANO
 
kisa kuchukua hela tu amuache???? hivi nyinyi ..wanawake wa kuwabadilisha mnawapata wap

Ndo maana yake we utafute pesa unaleta nyumbani afu uliemwamini anakuibia. Kulikoni uje ukatie mikono yake hapo ndani kwanini usitafute mwingine maana wako wengi dunia hii!
 
Kwanza akupend huyo yuko hapo kwa ajil ya kuchuma hela fanya maamuz magum achana nae tafta mwanamke mwingne tena bora hamjafunga ndoa
 
Uweunampa akushikie kabla ya kuzipeleka bank. MPE kwa Hesabu na zichukue kwa Hesabu.
 
Mueeleze ukweli hayo in mapungufu ya kutoaminiana hats make wangu alikuwa hivyo hvyo nikamchana live sasa HV ameacha
 
Mwizi!?

Fukuza huyo haina haja ya kujiuliza mara mbili mbili mkuu
 
Miaka 4 iliyopita nilikutana na bint flan Arusha kwenye training tulifahamiana tukaendelea kuwasiliana, baadae tukawa wapenz na kwa kweli nilimpenda sana , baadae tukakubaliana nimtembelee kwake Lushoto, nilivyofika tulikutana Hotelini maana alikuwa anaishi na ndugu zake. Ilivyo fika mda tulienda kupata chakula kwenye buffet!! Hapo ndio niliona maajabu, kwanza alibeba sahani tatu tatu na baada ya kula akachukua sahan mbili akaweka kwenye mkoba wake, nilivyouliza akasema hela ulizotoa ni nyingi na kwangu sina sahan nzur!! Kuanzia siku hiyo sikupokea simu yake wala kujibu msg. OGOPA SANA MWANAMKE MDOKOZI AU MZINZI.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Ndiyo raha ya kuishi pamoja kabla ya ndoa huwa Kuna kujuana vitu vingi Sana!
 
Wanawake wengine jamani, looh, Mungu huyu;
........ sitasema leo.
 
hakufai, hakuna maendeleo hapo ni kurudishana nyuma kila siku
 
Kama hauko tayari kumuacha Fanya hivi.....
Kila ukirudi kutoka kazini mkabidhi ela akuhifadhie sio rahisi aibe coz amekabidhiwa yeye.... unajua MTU mchawi MPE mtoto akuleleee Alaf mwisho wa cku unazichukua unapeleka bank... Na ukikuta zimepungua una haki ya kumhoji coz ulimkabidhi yeye
Halafu wewe embu kula tano, utafikiri ulikuwa kichwani mwangu!!! Like kibao.
 
Ninaishi na mke ambae hatujafunga ndoa yapata mwaka sasa, tulikubaliana kuishi kwanza kutokana na yeye kunitilia shaka kuwa huenda nikamchezea na kumuacha, make nilipanga kufunga ndoa 2018, jambo ambalo hakulikubali.

Yeye ni mfanyakazi na anao mshahara mzuri tu, namimi ni mfanyakazi pia, na katika mshahara wake sijawahi muuliza hata sijui anapata mshahara lini na matumizi yake sijui, ila tulikubaliana kuwa, kwa kuwa wanawake wanapenda sana fashion atumie mshahara wake kujinunulia nguo na vitu vya urembo anavyopenda.

Kilichofanya nitafute ushauri ni kuwa, tangu niishi na huyu mke kumekua na tabia ya upotevu wa pesa Mara kwa Mara ambapo kila nikiuliza wakati mwingine amekua na majibu ya sijui, hadi tukawa tunahisi ni maid ndo anaiba jambo ambalo kwangu nilikataa kwa sababu mbili.
moja, ni kuwa huyu binti wa kazi nimeishi nae hata kabla huyu mke hajaamua kuja kuishi na Mimi hivyo hakuna hata siku moja pamoja na mitego mingi niliyo mwekea, hajawahi kuiba hata chenji.

Pili, ufunguo wa droo anaejua ulipo ni Mimi na mke wangu.

Labda niseme, Mimi nje ya ajira yangu nina miradi kadhaa ambayo naiendesha ambayo kila siku baada ya kazi naitembelea kukusanya mapato na kutokana na mazingira wakati mwingine inabidi niwe na pesa ndani kabla sijazipeleka benki kwa kuwa huwa na nazipeleka Mara moja kwa wiki.

Na Mara nyingi nikiwa nimepeleka pesa benki lazima nikute zimepungua tofauti na makusanyo ninayoyajua na kila nikiuliza kama ajasingizia huyu maid basi ni chuma ulete ndo anahamisha pesa kimazingara.

Leo sasa, nimetoka kazini mda wa saa mbili ndo nimefika nyumbani nimemkuta ameshafika tayari tukasalimiana nikaenda chumbani kubadili nguo, nikiwa na kamkoba kangu nikaweka pesa kwenye droo nikachukua simu moja iliisha chaji nikaweka chaji.

Nikaondoka kwenda kupiga story mbili tatu na rafiki zangu kwenye baa ambayo ipo hapa jirani, kabla sijakaa nikakumbuka kuna mtu nilimuahidi kumpigia simu nikifika nyumbani na namba zake zilikua kwenye ile simu.

Nikarudi bila kutarajia nikamkuta amefungua droo na anazo pesa kiasi cha laki mbili mkononi.

Nikamuuliza unatafta nini? akajibu anabadilisha chenji, nikamuuliza hizo hapo mkononi ndo unabadilisha akasema ndiyo.

Nikawa na mashaka nikahesabu pesa zote kwa kuwa ndo makusanyo ya kwanza make asubuhi ndo nilipeleka benki hivyo najuwa mahesabu nilokuja nayo, baada ya kuhesabu nikakuta hamna laki mbili, nimeondoka nimemuacha ameduwaa sijajua cha kumfanya.
mke kama huyu jamani nimfanyeje?
Pole sana sana kaka. Nimesikitika pamoja nawe.... Inasikitisha sana kuwa una mke mdokozi ambaye anachomoa pesa toka mfuko wa kushoto na kuweka mfuko wa kulia ambao umetoboka....!!! So sad....!!!!
 
Kama hauko tayari kumuacha Fanya hivi.....
Kila ukirudi kutoka kazini mkabidhi ela akuhifadhie sio rahisi aibe coz amekabidhiwa yeye.... unajua MTU mchawi MPE mtoto akuleleee Alaf mwisho wa cku unazichukua unapeleka bank... Na ukikuta zimepungua una haki ya kumhoji coz ulimkabidhi yeye

It's another good option.... Jaribu kufanya hivi katika wiki 2 zijazo.... Labda kutakuwa na mabadiliko....!!!
 
Mshenzi huyo asidhani hizo pesa unaokota ipo siku ataanza kudokoa uhai kidogo kidogo apigwe haraka iwezekanavyo tena kabla hujamfukuza piga kilainishi cha nguvu sana akitoka hapo ndio ajue kila mtu anashida kwenye haya maisha
 
Ninaishi na mke ambae hatujafunga ndoa yapata mwaka sasa, tulikubaliana kuishi kwanza kutokana na yeye kunitilia shaka kuwa huenda nikamchezea na kumuacha, make nilipanga kufunga ndoa 2018, jambo ambalo hakulikubali.

Yeye ni mfanyakazi na anao mshahara mzuri tu, namimi ni mfanyakazi pia, na katika mshahara wake sijawahi muuliza hata sijui anapata mshahara lini na matumizi yake sijui, ila tulikubaliana kuwa, kwa kuwa wanawake wanapenda sana fashion atumie mshahara wake kujinunulia nguo na vitu vya urembo anavyopenda.

Kilichofanya nitafute ushauri ni kuwa, tangu niishi na huyu mke kumekua na tabia ya upotevu wa pesa Mara kwa Mara ambapo kila nikiuliza wakati mwingine amekua na majibu ya sijui, hadi tukawa tunahisi ni maid ndo anaiba jambo ambalo kwangu nilikataa kwa sababu mbili.
moja, ni kuwa huyu binti wa kazi nimeishi nae hata kabla huyu mke hajaamua kuja kuishi na Mimi hivyo hakuna hata siku moja pamoja na mitego mingi niliyo mwekea, hajawahi kuiba hata chenji.

Pili, ufunguo wa droo anaejua ulipo ni Mimi na mke wangu.

Labda niseme, Mimi nje ya ajira yangu nina miradi kadhaa ambayo naiendesha ambayo kila siku baada ya kazi naitembelea kukusanya mapato na kutokana na mazingira wakati mwingine inabidi niwe na pesa ndani kabla sijazipeleka benki kwa kuwa huwa na nazipeleka Mara moja kwa wiki.

Na Mara nyingi nikiwa nimepeleka pesa benki lazima nikute zimepungua tofauti na makusanyo ninayoyajua na kila nikiuliza kama ajasingizia huyu maid basi ni chuma ulete ndo anahamisha pesa kimazingara.

Leo sasa, nimetoka kazini mda wa saa mbili ndo nimefika nyumbani nimemkuta ameshafika tayari tukasalimiana nikaenda chumbani kubadili nguo, nikiwa na kamkoba kangu nikaweka pesa kwenye droo nikachukua simu moja iliisha chaji nikaweka chaji.

Nikaondoka kwenda kupiga story mbili tatu na rafiki zangu kwenye baa ambayo ipo hapa jirani, kabla sijakaa nikakumbuka kuna mtu nilimuahidi kumpigia simu nikifika nyumbani na namba zake zilikua kwenye ile simu.

Nikarudi bila kutarajia nikamkuta amefungua droo na anazo pesa kiasi cha laki mbili mkononi.

Nikamuuliza unatafta nini? akajibu anabadilisha chenji, nikamuuliza hizo hapo mkononi ndo unabadilisha akasema ndiyo.

Nikawa na mashaka nikahesabu pesa zote kwa kuwa ndo makusanyo ya kwanza make asubuhi ndo nilipeleka benki hivyo najuwa mahesabu nilokuja nayo, baada ya kuhesabu nikakuta hamna laki mbili, nimeondoka nimemuacha ameduwaa sijajua cha kumfanya.
mke kama huyu jamani nimfanyeje?
Mwoga tu huyo,hajui fate yake kwako.. Ukimuoa ataacha hiyo tabia kwani atakuwa haibi ila anachukua.
 
Hapo ndo zitaibiwa nyingi zaidi maana hata akikabidhiwa bado atasema maid au chuma ulete kazikomba.
In the mean time aziweke Mpesa au tigo pesa on the daily basis then anazituma benki kwa simu.
Aende NMB wamuelekeze namna ya kutumia NMB mobile.
Hili nalo pia in wazo zuri mkuu
 
Back
Top Bottom