Ukiwa na mwanamke mdokozi dawa yake ni nini?

Ukiwa na mwanamke mdokozi dawa yake ni nini?

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Posts
4,710
Reaction score
6,372
Ninaishi na mke ambae hatujafunga ndoa yapata mwaka sasa, tulikubaliana kuishi kwanza kutokana na yeye kunitilia shaka kuwa huenda nikamchezea na kumuacha, make nilipanga kufunga ndoa 2018, jambo ambalo hakulikubali.

Yeye ni mfanyakazi na anao mshahara mzuri tu, namimi ni mfanyakazi pia, na katika mshahara wake sijawahi muuliza hata sijui anapata mshahara lini na matumizi yake sijui, ila tulikubaliana kuwa, kwa kuwa wanawake wanapenda sana fashion atumie mshahara wake kujinunulia nguo na vitu vya urembo anavyopenda.

Kilichofanya nitafute ushauri ni kuwa, tangu niishi na huyu mke kumekua na tabia ya upotevu wa pesa Mara kwa Mara ambapo kila nikiuliza wakati mwingine amekua na majibu ya sijui, hadi tukawa tunahisi ni maid ndo anaiba jambo ambalo kwangu nilikataa kwa sababu mbili.
moja, ni kuwa huyu binti wa kazi nimeishi nae hata kabla huyu mke hajaamua kuja kuishi na Mimi hivyo hakuna hata siku moja pamoja na mitego mingi niliyo mwekea, hajawahi kuiba hata chenji.

Pili, ufunguo wa droo anaejua ulipo ni Mimi na mke wangu.

Labda niseme, Mimi nje ya ajira yangu nina miradi kadhaa ambayo naiendesha ambayo kila siku baada ya kazi naitembelea kukusanya mapato na kutokana na mazingira wakati mwingine inabidi niwe na pesa ndani kabla sijazipeleka benki kwa kuwa huwa na nazipeleka Mara moja kwa wiki.

Na Mara nyingi nikiwa nimepeleka pesa benki lazima nikute zimepungua tofauti na makusanyo ninayoyajua na kila nikiuliza kama ajasingizia huyu maid basi ni chuma ulete ndo anahamisha pesa kimazingara.

Leo sasa, nimetoka kazini mda wa saa mbili ndo nimefika nyumbani nimemkuta ameshafika tayari tukasalimiana nikaenda chumbani kubadili nguo, nikiwa na kamkoba kangu nikaweka pesa kwenye droo nikachukua simu moja iliisha chaji nikaweka chaji.

Nikaondoka kwenda kupiga story mbili tatu na rafiki zangu kwenye baa ambayo ipo hapa jirani, kabla sijakaa nikakumbuka kuna mtu nilimuahidi kumpigia simu nikifika nyumbani na namba zake zilikua kwenye ile simu.

Nikarudi bila kutarajia nikamkuta amefungua droo na anazo pesa kiasi cha laki mbili mkononi.

Nikamuuliza unatafta nini? akajibu anabadilisha chenji, nikamuuliza hizo hapo mkononi ndo unabadilisha akasema ndiyo.

Nikawa na mashaka nikahesabu pesa zote kwa kuwa ndo makusanyo ya kwanza make asubuhi ndo nilipeleka benki hivyo najuwa mahesabu nilokuja nayo, baada ya kuhesabu nikakuta hamna laki mbili, nimeondoka nimemuacha ameduwaa sijajua cha kumfanya.
mke kama huyu jamani nimfanyeje?
 
Nunua Safe la kufungua kwa password tu.
 
Nunua Safe la kufungua kwa password tu.
Tena apige patern
Ninaishi na mke ambae hatujafunga ndoa yapata mwaka sasa, tulikubaliana kuishi kwanza kutokana na yeye kunitilia shaka kuwa huenda nikamchezea na kumuacha, make nilipanga kufunga ndoa 2018, jambo ambalo hakulikubali.

Yeye ni mfanyakazi na anao mshahara mzuri tu, namimi ni mfanyakazi pia, na katika mshahara wake sijawahi muuliza hata sijui anapata mshahara lini na matumizi yake sijui, ila tulikubaliana kuwa, kwa kuwa wanawake wanapenda sana fashion atumie mshahara wake kujinunulia nguo na vitu vya urembo anavyopenda.

Kilichofanya nitafute ushauri ni kuwa, tangu niishi na huyu mke kumekua na tabia ya upotevu wa pesa Mara kwa Mara ambapo kila nikiuliza wakati mwingine amekua na majibu ya sijui, hadi tukawa tunahisi ni maid ndo anaiba jambo ambalo kwangu nilikataa kwa sababu mbili.
moja, ni kuwa huyu binti wa kazi nimeishi nae hata kabla huyu mke hajaamua kuja kuishi na Mimi hivyo hakuna hata siku moja pamoja na mitego mingi niliyo mwekea, hajawahi kuiba hata chenji.

Pili, ufunguo wa droo anaejua ulipo ni Mimi na mke wangu.

Labda niseme, Mimi nje ya ajira yangu nina miradi kadhaa ambayo naiendesha ambayo kila siku baada ya kazi naitembelea kukusanya mapato na kutokana na mazingira wakati mwingine inabidi niwe na pesa ndani kabla sijazipeleka benki kwa kuwa huwa na nazipeleka Mara moja kwa wiki.

Na Mara nyingi nikiwa nimepeleka pesa benki lazima nikute zimepungua tofauti na makusanyo ninayoyajua na kila nikiuliza kama ajasingizia huyu maid basi ni chuma ulete ndo anahamisha pesa kimazingara.

Leo sasa, nimetoka kazini mda wa saa mbili ndo nimefika nyumbani nimemkuta ameshafika tayari tukasalimiana nikaenda chumbani kubadili nguo, nikiwa na kamkoba kangu nikaweka pesa kwenye droo nikachukua simu moja iliisha chaji nikaweka chaji.

Nikaondoka kwenda kupiga story mbili tatu na rafiki zangu kwenye baa ambayo ipo hapa jirani, kabla sijakaa nikakumbuka kuna mtu nilimuahidi kumpigia simu nikifika nyumbani na namba zake zilikua kwenye ile simu.

Nikarudi bila kutarajia nikamkuta amefungua droo na anazo pesa kiasi cha laki mbili mkononi.

Nikamuuliza unatafta nini? akajibu anabadilisha chenji, nikamuuliza hizo hapo mkononi ndo unabadilisha akasema ndiyo.

Nikawa na mashaka nikahesabu pesa zote kwa kuwa ndo makusanyo ya kwanza make asubuhi ndo nilipeleka benki hivyo najuwa mahesabu nilokuja nayo, baada ya kuhesabu nikakuta hamna laki mbili, nimeondoka nimemuacha ameduwaa sijajua cha kumfanya.
mke kama huyu jamani nimfanyeje?
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Kama hauko tayari kumuacha Fanya hivi.....
Kila ukirudi kutoka kazini mkabidhi ela akuhifadhie sio rahisi aibe coz amekabidhiwa yeye.... unajua MTU mchawi MPE mtoto akuleleee Alaf mwisho wa cku unazichukua unapeleka bank... Na ukikuta zimepungua una haki ya kumhoji coz ulimkabidhi yeye
 
Huyo ni mwizi tu tena upo kwenye damu....

Zungumza nae mpe conditions zako.....akiendelea na ukibaka tunyu wake mwage mazima
 
Huyo hafai, kuna jamaa yangu mkewe ni mdokozi!! Ana kazi nzuri na mumewe ana kazi nzuri pia lakini mwanamke akiona hata vijiko vichafu kwa jirani atadokoa!!

Jamaa huwa anachukia sana coz kesi haziishi nyumbani. Kuna siku alidokoa elfu tatu kwa jirani/rafiki yao akakamatwa na mumewe alimpa laki nzima asubuhi, for the first time jamaa alimdunda lakini hakomi!!!

Yaan hicho ni kichomi baba, mwambie unamuacha kwa kosa hilo hilo maana ni kero
 
Sio mke wako huyo

Ungekuwa ndugu yangu ningekwambia la kwanza, umshukuru Mungu kakuonyesha tabia yake moja mbaya. Ukimuoa atauza mali zote ulizochuma na mengineyo, na pia ndio ishara ya kumtema kabla haujajuta maishani mwako.
 
  • Thanks
Reactions: waj
Ninaishi na mke ambae hatujafunga ndoa yapata mwaka sasa, tulikubaliana kuishi kwanza kutokana na yeye kunitilia shaka kuwa huenda nikamchezea na kumuacha, make nilipanga kufunga ndoa 2018, jambo ambalo hakulikubali.

Yeye ni mfanyakazi na anao mshahara mzuri tu, namimi ni mfanyakazi pia, na katika mshahara wake sijawahi muuliza hata sijui anapata mshahara lini na matumizi yake sijui, ila tulikubaliana kuwa, kwa kuwa wanawake wanapenda sana fashion atumie mshahara wake kujinunulia nguo na vitu vya urembo anavyopenda.

Kilichofanya nitafute ushauri ni kuwa, tangu niishi na huyu mke kumekua na tabia ya upotevu wa pesa Mara kwa Mara ambapo kila nikiuliza wakati mwingine amekua na majibu ya sijui, hadi tukawa tunahisi ni maid ndo anaiba jambo ambalo kwangu nilikataa kwa sababu mbili.
moja, ni kuwa huyu binti wa kazi nimeishi nae hata kabla huyu mke hajaamua kuja kuishi na Mimi hivyo hakuna hata siku moja pamoja na mitego mingi niliyo mwekea, hajawahi kuiba hata chenji.

Pili, ufunguo wa droo anaejua ulipo ni Mimi na mke wangu.

Labda niseme, Mimi nje ya ajira yangu nina miradi kadhaa ambayo naiendesha ambayo kila siku baada ya kazi naitembelea kukusanya mapato na kutokana na mazingira wakati mwingine inabidi niwe na pesa ndani kabla sijazipeleka benki kwa kuwa huwa na nazipeleka Mara moja kwa wiki.

Na Mara nyingi nikiwa nimepeleka pesa benki lazima nikute zimepungua tofauti na makusanyo ninayoyajua na kila nikiuliza kama ajasingizia huyu maid basi ni chuma ulete ndo anahamisha pesa kimazingara.

Leo sasa, nimetoka kazini mda wa saa mbili ndo nimefika nyumbani nimemkuta ameshafika tayari tukasalimiana nikaenda chumbani kubadili nguo, nikiwa na kamkoba kangu nikaweka pesa kwenye droo nikachukua simu moja iliisha chaji nikaweka chaji.

Nikaondoka kwenda kupiga story mbili tatu na rafiki zangu kwenye baa ambayo ipo hapa jirani, kabla sijakaa nikakumbuka kuna mtu nilimuahidi kumpigia simu nikifika nyumbani na namba zake zilikua kwenye ile simu.

Nikarudi bila kutarajia nikamkuta amefungua droo na anazo pesa kiasi cha laki mbili mkononi.

Nikamuuliza unatafta nini? akajibu anabadilisha chenji, nikamuuliza hizo hapo mkononi ndo unabadilisha akasema ndiyo.

Nikawa na mashaka nikahesabu pesa zote kwa kuwa ndo makusanyo ya kwanza make asubuhi ndo nilipeleka benki hivyo najuwa mahesabu nilokuja nayo, baada ya kuhesabu nikakuta hamna laki mbili, nimeondoka nimemuacha ameduwaa sijajua cha kumfanya.
mke kama huyu jamani nimfanyeje?
mchome moto(Zulu killing style)
 
Back
Top Bottom