Wewe ni TAHIRA,ZEZETA,KICHWA MAJI,ZWAZWA,ZUMBUKUKU,LIMBUKENI,MBUMBUMBU,KONYORA,PUNGUANI & KENGE MAJI.Kama Mimi ni Kenge Maji kama ulivyoniita hapa basi hata na Mama yako nae ni KENGE MAJI vile vile tena wa Kutukuka kabisa.
Jribu kuwa muwazi bado hujatatua tatizo ulilo nalo ungemtaja huyo uliemlenga. Huku hutapata msaada hakika.Unakuta mtu mzima ana miaka 50+ lakini hajitambui yeye ni nani? Na anataka nini? Kwa umri wake na mbaya zaidi mtu mzima lakini ni jitu zima ovyo badirikeni ukishafika age fulani punguza vitu ambayo sio muhimu